Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.586 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư Khu căn hộ Lexington Residence, 1 phòng ngủ, 49 m2, giá 1,9 tỷ tại Quận 2

      1.9 tỷ 49 m2 38,78 triệu/m2
      Căn: 49m, 1 PN,  phòng vệ sinh, nội thất đầy đủ, ban công, view thoáng...giá: 1.9 tỉ.- Căn: 73m, 2 PN, 2 phòng vệ sinh, có ban công, view...
      Dự án Lexington Residence, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 1,78 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.78 tỷ 52 m2 34,24 triệu/m2
      * CĐT Kiến Á uy tín với những dự án đã phát triển như: căn hộ chung cư cao cấp Imperia An Phú, căn biệt thự Ventura, ngôi nhà phố Citi Bella 1 và 2,...
      Đường Nguyễn Thị Định, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Khu căn hộ Feliz En Vista, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 85 m2 81,18 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán chung cư 2 phòng ngủ - FELIZ EN VISTA :Thông tin chi tiết chung cư:- DT: 85m2- 2 phòng ngủ, 2WC- Tầng thấp rất tiện lợi và...
      Dự án Feliz En Vista, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 7,5 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7.5 tỷ 90 m2 83,34 triệu/m2
      - Tin đăng thật 100 phần trăm, cam kết giỏ hàng tốt nhất Masteri Thảo Điền.- Căn 3 phòng ngủ tháp T4 đc coi là hàng hiếm, vì đa số chính chủ...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 13,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      13.5 tỷ 82 m2 164,64 triệu/m2
      Bán lỗ căn 2 phòng ngủ The River Thủ Thiêm, tầng cao, trục đẹp, view sông không chắn.- DTSD: 82 mét vuông.- Loại căn: 2 phòng ngủ -...
      Dự án The River Thủ Thiêm, Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 92 m2, giá 8,85 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8.85 tỷ 92 m2 96,2 triệu/m2
      chính chủ cần bán căn 2 phòng ngủ tại D'Edge Thảo Điền.- Đang có hợp đồng thuê đến cuối năm.- Lầu cao, thoáng.- 9 căn/7 thang máy/tầng.- Đã TT...
      Dự án D'Edge Thảo Điền, Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Imperia An Phú, 3 phòng ngủ, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 135 m2 45,93 triệu/m2
      căn hộ chung cư: DT 135 mét vuông, 3 PN, 2 toilet.Giá: 6,2 tỉ.Ngoài ra còn nhiều sp giá mềm:căn hộ chung cư: DT 95 mét vuông, 2 PN,...
      Dự án Imperia An Phú, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 64 m2, giá 10,87 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      10.87 tỷ 64 m2 169,8 triệu/m2
      Môi giới chuyên nghiệp - uy tín - tận tâm chân thành - liên hệ Ms. Hoàng Oanh 0901 022 ***.Thông tin thật từ chính chủ - Làm việc trực tiếp với chính chủ -...
      Dự án The River Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ 1 phòng ngủ, 57 m2, giá 10,87 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      10.87 tỷ 57 m2 190,65 triệu/m2
      Môi giới chuyên nghiệp - uy tín - tận tâm chân thành - liên hệ ngay Ms. Hoàng Oanh 0901 022 ***.Thông tin thật từ chính chủ - Làm việc trực tiếp với chính...
      Dự án The River Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,35 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.35 tỷ 70 m2 62,15 triệu/m2
      - Cần bán căn hộ chung cư cao cấp Masteri An Phú, Q2, P. Thảo Điền.- 70m2, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh. logia.- 4.350 tỉ gồm phí.- Tận hưởng...
      Dự án Masteri An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh
      J
      Trịnh Thị Mơ ( Jessica) Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Căn hộ One Verandah, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 5600 tỷ tại Quận 2

      5600 tỷ 80 m2 70000 triệu/m2
      Cập nhật giỏ hàng chuyển nhượng và giỏ hàng chủ đầu tư - Dự án One Verandah- Giỏ hàng chuyển nhượng.☘️ Căn 1 phòng ngủ: 55m2 giá 4,6 tỉ - 5,4 tỉ...
      One Verandah Mapletree, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.5 tỷ 45 m2 77,78 triệu/m2
      Dự án Diamond Island, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Citi Home, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,95 tỷ tại Quận 2

      1.95 tỷ 65 m2 30 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư lầu 10 tòa căn hộ C căn hộ chung cư Citi Home, p.Cát Lái Q. 2. DT: 65m2, 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh nội thất đầy ...
      Dự án Citi Home, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 127 m2, giá 21 tỷ tại Đường Mai Chí Thọ - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      21 tỷ 127 m2 165,36 triệu/m2
      Linden Residences: GĐ1: Căn 3 phòng ngủ 127 mét vuông T1A trục căn 07 view sông.- Tầng trung 21 tỉ.- Tầng cao 23,4 tỉ.Tilia Residences: GĐ2: Căn...
      Dự án Empire City Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 92 m2, hướng Tây - Bắc, giá 5,2 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.2 tỷ 92 m2 56,53 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán chung cư 2 phòng ngủ - VISTA VERDE:***Thông tin chi tiết chung cư:- DT: 92m2- 2 phòng ngủ, 2WC- đầy đủ nội thất và còn...
      Dự án Vista Verde, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.2 tỷ 54 m2 59,26 triệu/m2
      Giỏ hàng chính chủ nhiều căn 1 phòng ngủ, 1 + 1 phòng ngủ, 2 phòng ngủ & 3 phòng ngủ căn hộ chung cư Dlusso Q. 2, luôn là giá ...
      Dự án D’Lusso, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 9,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      9.5 tỷ 82 m2 115,86 triệu/m2
      bán nhanh chung cư sarimi giá siêu mềm, có thỏa thuận. Căn 2  phòng ngủ lầu trung giá chỉ 9.5 tỉ VNĐ.Thiết kế rộng rãi sang trọng + đầy đủ nội...
      Dự án Sarimi Sala, Phường An Lợi Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 72 m2 72,23 triệu/m2
      * Cam kết Hình thật - Giá đúng - Không đăng tin ảo - Không mất thời gian!** Đi xem nhà nhiều căn ngay trong ngày - Làm việc trực tiếp chính chủ*** Tư vấn...
      Dự án Diamond Island, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!