Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.586 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn Khu căn hộ Estella Heights, 2 phòng ngủ, 104 m2, giá 8,8 tỷ tại Quận 2

      8.81 tỷ 104 m2 84,62 triệu/m2
      Nói không với tin ảo - Đăng tin thực tế 100 phần trăm - Giá chính chủ.Môi giới chuyên nghiệp - uy tín - tận tâm - gọi ngay 0901 022 ***Ms. Hoàng...
      Dự án Estella Heights, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư 4 phòng ngủ, 202 m2, giá 41 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      41 tỷ 202 m2 202,98 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 4 phòng ngủ The River Thủ Thiêm.- DT 202  mét vuông.- View sông trực diện trọn đời.- Hiện trạng bàn giao CĐT.Giá 41 tỉ đã...
      Dự án The River Thủ Thiêm, Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư Khu căn hộ Feliz En Vista, 3 phòng ngủ, 132 m2, giá 12 tỷ tại Quận 2

      12 tỷ 132 m2 90,91 triệu/m2
      Thông tin chung cư:- DT: 132 m2.- 3  phòng ngủ - 3  phòng vệ sinh.- Tầng cao, view cực đẹp.- Nội thất: Full cao cấp.- pháp lí: sổ hồng ...
      Dự án Feliz En Vista, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh
      (
      Yến Nhi (vietinreal.com) Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn hộ 1 phòng ngủ, 49 m2, giá 3 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 49 m2 61,23 triệu/m2
      Kính gửi quý KH những chung cư Precia đang cần sang nhượng:- Căn 1 phòng ngủ - 1 toilet, 49 mét vuông, logia Đông Nam cửa chính Tây ...
      Dự án Căn hộ Precia Quận 2, Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ 3 phòng ngủ, 156 m2, giá 38 tỷ tại Đường Mai Chí Thọ - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      38 tỷ 156 m2 243,59 triệu/m2
      Bán chung cư cao cấp Empire City Q. 2.- DT 155,6m2.- Gồm 3 PN và 3  phòng vệ sinh.- Nội thất cơ bản.- giá 38 tỉ.
      Dự án Empire City Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư 3 phòng ngủ, 133 m2, giá 11 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      11 tỷ 133 m2 82,71 triệu/m2
      chính chủ kẹt tiền bán nhanh gấp.------------------------------------------- Feliz En Vista toà A, căn duplex 3 phòng ngủ, 2  nhà vệ sinh.-...

      Cần bán gấp căn 1 phòng ngủ, 64 m2, giá 18 tr tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      18 triệu 64 m2 0,29 triệu/m2
      Chuyên cho thuê mua bán chuyển nhượng căn hộ chung cư The River Thủ Thiêm, Cập nhật liên tục đến hiện tại. ***** giá thuê căn hộ chung cư The River...
      Dự án The River Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ Khu căn hộ The Sun Avenue, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 3,95 tỷ tại Quận 2

      3.95 tỷ 73 m2 54,11 triệu/m2
      Người thân gửi bán lại chung cư tâm huyết tại The Sun Avenue. Ban đầu mua dự định để ở, rất thích dự án này, nhưng nay có kế hoạch mới nên cần bán:- DT căn...
      Dự án The Sun Avenue, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 140 m2, giá 7,8 tỷ tại Đường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7.8 tỷ 140 m2 55,72 triệu/m2
      bán nhanh 3 PN The Vista - Cam kết tin thật 100 phần trăm.- View sông (rẻ nhất loại view sông: trung bình từ 9 - 9.5 tỉ)- Thiết kế: 3 PN, 2 WC, bếp,...
      Dự án The Vista An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư Khu căn hộ De Capella, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 4,95 tỷ tại Quận 2

      4.95 tỷ 76 m2 65,14 triệu/m2
      Cần bán chung cư De Capella - MT đường Lương Định Của.DT 76m (2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh).giá bán: 4 tỉ 950 .Có thể TT chậm trong 2 năm hoặc...
      Dự án De Capella, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư Chung cư D'edge Capitaland Thảo Điền, 3 phòng ngủ, giá 18 tr

      18 triệu 145 m2 0,13 triệu/m2
      bán ngay 3 PN D'Edge Thảo Điền - Cam kết tin thật 100 phần trăm.- Thiết kế: 3 PN, 3 WC, bếp + sân phơi.- DT: 145m2- View trực diện sông cực đẹp.- Nhà...
      Dự án D'Edge Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Chung cư Hoàng Anh River View, 4 phòng ngủ, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 155 m2 50,97 triệu/m2
      Cần bán chung cư cao cấp Hoàng Anh River View đường Nguyễn Văn Hưởng, P Thảo Điền. Q. 2.DT: 155 mét vuông, gồm 4  phòng ngủ, 3 VS, nội thất ...
      Dự án Hoàng Anh River View, Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận 2

      3.2 tỷ 64 m2 50 triệu/m2
      chung cư nằm tại MT Mai Chí Thọ, P. An Phú, Q2. Chỉ mất 5 - 10 di chuyển về trung tâm Q1, Bình Thạnh, Q. 2 đã có sổ hồng riêng lâu dài công chứng sang...
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,5 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.5 tỷ 75 m2 46,67 triệu/m2
      DT 75 mét vuông, 1 phòng khách, 2 PN,  nhà vệ sinh, bếp, phòng ăn, 2 logia...Giá: 3,5 tỉ.NGOÀI RA CÒN CÓ CÁC sp:DT 80 mét vuông, 1 phòng...
      Dự án Cantavil An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư 5 phòng ngủ, 175 m2, giá 11,2 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      11.2 tỷ 175 m2 64 triệu/m2
      Thông tin chung cư:- DTTT: 175 m2.- 5  phòng ngủ - 5  nhà vệ sinh.- Tầng cao, view cực đẹp.- Nội thất: Dính tường.- pháp lí: SHR chính chủ.-...
      Dự án D’Lusso, Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
      (
      Yến Nhi (vietinreal.com) Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 88 m2 42,05 triệu/m2
      DT: 88m, 1 phòng khách, 3 PN, 2 toilet, bếp, phòng ăn...Giá cực tốt: 3,7tỉ. Tiện ích:- miễn phí khu hồ bơi, phòng gym, spa, môi trường không gian...

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu phức hợp tháp quan sát Thủ Thiêm (Empire City), 3 phòng ngủ

      21.5 tỷ 155 m2 138,71 triệu/m2
      - Chính chủ gửi bán 2 căn 2 phòng ngủ và 1 phòng ngủ cạnh nhau- Có thể đập thông thành 3 phòng ngủ, tổng diện tích 2 căn...
      Dự án Empire City Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ De Capella, 1 phòng ngủ, 56 m2, giá 3,9 tỷ tại Quận 2

      3.9 tỷ 56 m2 69,65 triệu/m2
      chung cư cao cấp tại De Capella, Thủ Thiêm Q2, giá siêu mềm chỉ từ 59 tr đồng/m2 chung cư cao cấp De Capella 116 Lương Định Của, P. An Khánh, Tp.Thủ...
      Dự án De Capella, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!