Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.586 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Estella Heights, 2 phòng ngủ, 104 m2, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 104 m2 91,35 triệu/m2
      Nói không với tin ảo - Đăng tin thực tế 100 phần trăm - Giá chính chủ.Môi giới chuyên nghiệp - uy tín - tận tâm - liên hệ ngay 0901 022 ***Ms. Hoàng...
      Dự án Estella Heights, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư Khu căn hộ Estella Heights, 2 phòng ngủ, 103 m2, giá 10,35 tỷ tại Quận 2

      10.35 tỷ 103 m2 100,49 triệu/m2
      Nói không với tin ảo - Đăng tin thực tế 100 phần trăm - Giá chính chủ.Môi giới chuyên nghiệp - uy tín - tận tâm - L/H 0901 022 ***Ms. Hoàng Oanh).Tư...

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 720 m2, giá 100 tỷ

      100 tỷ 720 m2 138,89 triệu/m2
      Căn biệt thự trên không duy nhất đẳng cấp thượng lưu tại Đảo Kim Cương.- DTSD lên đến 720m (Hai tầng độ cao trần 9m rất thoáng và đẳng cấp).- Sở hữu bể...
      Dự án Diamond Island, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư Khu căn hộ Citi Home, 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 1,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.5 tỷ 59 m2 25,43 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ Citisoho p.Cát Lái, Q. 2DT: 59m gồm 2 PN 2 toilet hoàn thiện cơ bảngiá chỉ: 1.5 tỉ nhận nhà; còn lại 300tr sẽ TT khi nhận sổ ...
      Dự án Citi Home, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu phức hợp tháp quan sát Thủ Thiêm (Empire City), 2 phòng ngủ

      11.8 tỷ 86 m2 137,21 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ đầy đủ nội thất tháp Cove Residence Empire City đầy đủ nội thất cao cấp giá siêu mềm không đâu...
      Dự án Empire City Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 101 m2, giá 5,35 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.36 tỷ 101 m2 53 triệu/m2
      Vị trí vàng, tọa lạc trên MT đường Nguyễn Thị Định, KĐT sầm uất:+ Chỉ 5 - 25 ph để đến trường học Quốc tế, BV đa khoa TP, Khu công nghệ cao, Chợ, trung tâm...
      Dự án Căn hộ Precia Quận 2, Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư The Metropole Thủ Thiêm, 1650 m2, giá 297 tỷ tại Quận 2

      297 tỷ 1650 m2 180 triệu/m2
      Hiện nay mặt bằng văn phòng rất hiếm bán từng sàn. Trước giờ khách công ty phải thuê 5 - 10 năm, muốn mua thì không có bán lẻ từng sàn mà bán nguyên toà,...
      Dự án The Metropole, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư Chung cư Cantavil An Phú - Cantavil Premier, 2 phòng ngủ

      3.55 tỷ 75 m2 47,34 triệu/m2
      Chuyên giỏ hàng bán căn hộ chung cư Cantavil - Cantavil Premier An Phú DT gồm:DT: 75m, 1 phòng khách, 2 PN,  phòng vệ sinh, bếp, phòng ăn. nội ...
      Dự án Cantavil An Phú - Cantavil Premier, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu căn hộ The Sun Avenue, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 16 tr tại Quận 2

      16 triệu 76 m2 0,22 triệu/m2
      chung cư độc quyền với giá mềm, khách thiện chí ib em đi xem sớm nhé-chính chủ hỗ trợ đi xem từ hôm nay, giá cho thuê chỉ 16TR bao phíThông tin chung ...
      Dự án The Sun Avenue, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Chung cư Thảo Điền Pearl, 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 6,75 tỷ

      6.75 tỷ 135 m2 50 triệu/m2
      chính chủ thiện chí cần bán gấp căn 3 phòng ngủ đẹp với giá siêu mềm chỉ 6 tỉ 750.- pháp lí: Đã có sổ hồng riêng lâu dài. Sang tên nhanh.- DT...
      Dự án Thảo Điền Pearl, Đường Quốc Hương, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu phức hợp tháp quan sát Thủ Thiêm (Empire City), 1 phòng ngủ

      6.5 tỷ 64 m2 101,57 triệu/m2
      bán gấp chung cư Empire City 1  phòng ngủ, giá rẻ có 1 không 2:- DT 64 mét vuông (1 phòng ngủ, 1 toilet).- View công viên xanh...
      Dự án Empire City Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ Chung cư Cantavil An Phú - Cantavil Premier, 3 phòng ngủ, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 80 m2 45 triệu/m2
      DT 80m2, 1 phòng khách, 3 PN,  nhà vệ sinh, bếp, phòng ăn, 1 logia...Giá: 3,6 tỉ.Ngoài ra còn có các sp tốt:DT 75m2, 1 phòng khách, 2 PN,  nhà ...
      Dự án Cantavil An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Citi Home, 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 1,65 tỷ tại Quận 2

      1.65 tỷ 61 m2 27,05 triệu/m2
      Cần bán chung cư Citi Home P. Cát Lái Q2 cũ Tp Thủ Đức.Tiện ích có hồ bơi khu vui chơi trẻ em.Gần phà Cát Lái.nội thất đầy đủ như hình.
      Dự án Citi Home, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 60 m2 70 triệu/m2
      Hiện Masteri đang có 2 dòng sp* căn hộ chung cư 2 PN Masteri Thảo Điền- nội thất đầy đủ như hình- Giá 4,2 tỉ all-inChuyên rổ hàng sang nhượng Masteri...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn Căn hộ Victoria Village, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 3,6 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.6 tỷ 64 m2 56,25 triệu/m2
      - Đối diện ủy ban nhân dân Q. 2, Chi cục thuế Q. 2, Điện lực Q. 2.- 15 ph đến Trung tâm tài chính Thủ Thiêm, Mega Mall Thảo Điền.- 20 ph di chuyển đến...
      Dự án Victoria Village, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu căn hộ Vista Verde, 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 5,8 tỷ tại Quận 2

      5.8 tỷ 88 m2 65,91 triệu/m2
      Cần bán duplex 2 PN.DT: 88m2.Tầng cao.Nội thất chủ để lại đầy đủ, nhà giữ kỹ sạch sẽ_mới.View hướng về căn hộ chung cư Feliz En Vista.giá: 5 tỉ 8 đã bao...
      Dự án Vista Verde, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,98 tỷ tại Quận 2

      1.98 tỷ 65 m2 30,47 triệu/m2
      chung cư CENTANA THỦ THIÊM 1.980 tỉ, 65 mét vuông, CHỈ 400 TR- KDC CENTANA THỦ THIÊM Q. 2- Vị trí nằm trung tâm hành chính Q. 2, thuận tiện đi lại.-...
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 54 m2, giá 3 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 54 m2 55,56 triệu/m2
      chung cư Precia Q. 2, nhà mới 100 phần trăm, đã có SHR, tận hưởng cuộc sống tiện nghi.Vị trí vàng, tọa lạc trên MT đường Nguyễn Thị Định, KĐT sầm...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!