Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.586 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư 3 phòng ngủ, 140 m2, hướng Bắc, giá 4,7 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.7 tỷ 140 m2 33,58 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ thông tầng LA ASTORIAcăn hộ góc, 3 HƯỚNG VIEW : Q. 1, LANDMARK 81, CẦU PHÚ MỸ.NGAY TRUNG TÂM Q. 2VỊ TRÍ : 383 NGUYỄN DUY TRINH, P....
      Dự án La Astoria, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư 2 phòng ngủ, 95 m2, giá 4,7 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.7 tỷ 95 m2 49,48 triệu/m2
      bán ngay căn hộ cao cấp Imperia Q. 2, (2 phòng ngủ giá 4,7ty) (3 ph, giá 5,4 tỉ) nội thất xịn xò. Lầu cao view thoáng.Ngoài ra giỏ hàng còn có...
      Dự án Imperia An Phú, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư 1 phòng ngủ, 57 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.3 tỷ 57 m2 75,44 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 1  phòng ngủ tại Feliz En Vista:Kết cấu: 1 phòng ngủ, 1WCgiá: 4.3 tỉ all incall ngay em Lan 0886 933 *** để đc hỗ trợ tư...
      Dự án Feliz En Vista, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 5,88 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.88 tỷ 72 m2 81,67 triệu/m2
      - bán nhanh căn hộ chung cư Q2 Thảo Điền, P Thảo Điền, Q2.- DT: 72m2 - 2 phòng ngủ.- Hiện trạng: 2 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh nhà...
      Dự án Q2 Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 3,15 tỷ tại Phường Bình Trưng Tây - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.15 tỷ 45 m2 70 triệu/m2
      Môi giới chuyên nghiệp - uy tín - tận tâm chân thành - call ngay Ms. Hoàng Oanh 0901 022 ***.Thông tin thật từ chính chủ - Làm việc trực tiếp với chính chủ...
      Dự án Diamond Island, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 12 triệu tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      12 triệu 70 m2 0,18 triệu/m2
      Cho thuê một số chung cư view sông tại Masteri An Phú và Masteri Thảo Điền, Q. 2.- 1 PN giá: 12 - 15tr.- 2 PN giá: 14 - 18tr.- 3 PN giá: 18tr - 25tr.giá...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn 2 phòng ngủ, 83 m2, hướng Đông - Nam, giá 5,1 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.1 tỷ 83 m2 61,45 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn 2 phòng ngủ - VISTA VERDE:***Thông tin chi tiết căn hộ chung cư:- DTTT 83m2- 2 phòng ngủ, 2WC- căn hộ góc hướng...
      Dự án Vista Verde, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.5 tỷ 60 m2 25 triệu/m2
      căn hộ chung cư Nhà Ở Xã Hội Thủ Thiêm Green House, P. Thạnh Mỹ Lợi, TP. Thủ Đức (Q. 2 cũ).Giá chỉ 25 tr / mét vuông tại khu vực Q. 2.- Vị trí dự...
      Dự án Thủ Thiêm Green House, Đường Võ Chí Công, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 7,8 tỷ tại Đường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7.8 tỷ 135 m2 57,78 triệu/m2
      chung cư 3 PN, view trực diện sông giá siêu mềm nhất tại The Vista hiện naycall ngay: 0906 891 *** Vân Sơn ( Zalo+Viber) chuyên bán và cho thuê chung ...
      Dự án The Vista An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,55 tỷ tại Đường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.55 tỷ 75 m2 47,34 triệu/m2
      Chuyên giỏ hàng bán căn hộ chung cư Cantavil - Cantavil Premier An Phú DT gồm:DT: 75m2, 1 phòng khách, 2 PN,  nhà vệ sinh, bếp, phòng ăn. nội ...
      Dự án Cantavil An Phú - Cantavil Premier, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 90 m2, hướng Đông - Nam, giá 5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 90 m2 55,56 triệu/m2
      căn hộ chung cư THE SUN AVENUE GÂY TRANH CÃI Tháng 3 - căn 90 mét vuông có giá thấp hơn căn 86m2Chỉ : 5 tỉ gồm tất cả thuế phí ,hoàn lại 5%= 170tr...
      Dự án The Sun Avenue, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 5 phòng ngủ, 872 m2, giá 80 tỷ

      80 tỷ 872 m2 91,75 triệu/m2
      Môi giới chuyên nghiệp - uy tín - tận tâm chân thành - liên hệ ngay Ms. Hoàng Oanh 0901 022 ***.Thông tin thật từ chính chủ - Làm việc trực tiếp với chính...

      Bán gấp căn hộ Khu căn hộ Sadora Apartment, 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 6,9 tỷ tại Quận 2

      6.9 tỷ 88 m2 78,41 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư cao cấp Sadora Apartment DT: 88 mét vuông với thiết kế 2 PN, 2wcVị trí đắc địa trong quần thể KĐT trung tâm Thủ Thiêm, TP...
      Dự án Sadora Sala, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn Chung cư CitiEsto, 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 1,76 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.76 tỷ 61 m2 28,82 triệu/m2
      Tổng hợp giỏ hàng Quý II/2023 Giỏ hàng hơn 30 căn CitiEsto và CitiSoho giá cực rẻI) Dự án CITIESTO :1) căn hộ góc số 04,09,03,10 ( loại căn lớn nhất dự...
      Dự án Citi Esto, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ Chung cư Cantavil An Phú - Cantavil Premier, 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 80 m2 45 triệu/m2
      Chuyên giỏ hàng bán chung cư Cantavil - Cantavil Premier An Phú DT gồm:DT: 75m, 1 phòng khách, 2 PN,  nhà vệ sinh, bếp, phòng ăn. nội thất xịn ...

      Cần bán ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 2,3 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      2.3 tỷ 56 m2 41,08 triệu/m2
      Kính gửi quý KH những căn hộ chung cư Cao Ốc Thịnh Vượng đang cần sang nhượng update mới nhất cam kết tin thật giá thật không đăng ảo tốn thời gian của...
      Dự án Cao ốc Thịnh Vượng, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Cần bán nhanh căn Khu căn hộ The Sun Avenue, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,9 tỷ tại Quận 2

      3.9 tỷ 76 m2 51,32 triệu/m2
      - Nhà có việc gấp cần tiền nên gia đình quyết định bán:- chung cư thuộc dự án The Sun Avenue Q. 2.- Căn 2 PN, 2  toilet.- DT 76 mét vuông.- giá...
      Dự án The Sun Avenue, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, hướng Tây - Bắc, giá 4,1 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.1 tỷ 75 m2 54,67 triệu/m2
      CẦN BÁN chung cư Q. 2 - giá mềm NHẤT DỰ ÁN CÓ THỂ SO SÁNH - THÔNG TIN CHUẨN XÁC liên hệ ngay 0933 988 *** gặp Thái Huy ( chân chất, thông tin chính...
      Dự án D’Lusso, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!