Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.586 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất 568 m2 tại Đường 12 - Bình An - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 68,16 tỷ

      68.16 tỷ 568 m2 120 triệu/m2
      Bán nền đất 2MT trước sau đường 12, trung tâm P. Bình An, Q. 2:- DT: 18x30m NH 20m, công nhận 568m2, thế đất đẹp.- Vị trí: Nằm trên trục đường số 12, khu...
      Đường 12, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 824 m2, mặt tiền 20m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 180 tỷ

      180 tỷ 824 m2 218,45 triệu/m2
      - Chủ cần bán mảnh đất Q. 2 mặt đường Nguyễn Văn Hưởng, Thảo Điền.- DT 824m2.- MT 20 x 40m.- Tổng giá 180 tỉ Việt Nam đồng.- Vị trí khu đất mặt đường...
      Đường Thảo Điền, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 80 m2 tại An Khánh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      Thông tin mô tả:chào bán dự án GĐ hai đường Nguyễn Cơ Thạch, P. An Khánh, Q. 2.- DT: 80 mét vuông.- liên kế khu đô thị cao cấp Sala, cầu Thủ...
      Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất dự án 60 m2 tại Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 60 m2 43,34 triệu/m2
      Vị trí: Nằm ngay đường Nguyễn Văn Kỉnh, P. Thạnh Mỹ Lợi, Q. 2, đối diện trường Trung học cơ sở Lương Định Của.Tiện ích: Trường học, công viên, UBND.cư ...
      Đường Nguyễn Văn Kỉnh, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 80 m2 tại An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 6 tỷ

      6 tỷ 80 m2 75 triệu/m2
      Bán đất Q. 02, P. An Phú, đường Nguyễn Quí Cảnh, Chủ ngộp bán ngay giá 6tỉ, có SHR..DT: 80 mét vuông (5x16)Vị trí nằm ngay trung tâm q2, đầy đủ tiện...
      Đường Nguyễn Quý Cảnh, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán đất Khu dân cư Thạnh Mỹ Lợi, 219 m2 tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 25,18 tỷ

      25.19 tỷ 219 m2 115 triệu/m2
      Cần bán đất MT chợ KDC số 1 P. Thạnh Mỹ Lợi (Q. 2), TP Thủ Đức, Tp Thành phố Hồ Chí Minh.- DT đất: 219 mét vuông.- pháp lí đất SHR.- mảnh đất đc...
      Dự án Thạnh Mỹ Lợi, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền 300 m2 tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 39 tỷ

      39 tỷ 300 m2 130 triệu/m2
      Vị trí : đoạn đầu Thân Văn Nhiếp, khu dân cư Văn Minh, An Phú, Q. 2.- DT : 300m2 - vuông vắn.- Khu căn biệt thự VIP nhất khu dân cư Văn Minh, Sông...
      Dự án Khu dân cư Sông Giồng, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất 403 m2, mặt tiền 16m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 40,3 tỷ

      40.3 tỷ 403 m2 100 triệu/m2
      - VỊ TRÍ NẰM TRÊN TRỤC MT LÊ HỮU KIỀU SAU LƯNG LÀ MẶT SÔNG GIỒNG ÔNG TỐ P. AN PHÚ Q. 2- DT: 16X25M. DTCN: 403 mét vuông. FULL THỔ CƯ 100 phần ...
      Đường Lê Hữu Kiều, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán mảnh đất 403 m2, mặt tiền 16m, hướng Đông - Nam tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 40 tỷ

      40 tỷ 403 m2 99,26 triệu/m2
      - VỊ TRÍ nền đất NẰM TRÊN MT LÊ HỮU KIỀU SAU LƯNG LÀ SÔNG GIỒNG ÔNG TỐ GẦN KỀ VỚI KHU HÀNH CHÍNH TP THỦ ĐỨC- DT: 16X25M. THỔ CƯ 100 phần trăm vuông ...
      Đường Lê Hữu Kiều, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nền đất Khu đô thị Cát Lái , 140 m2 tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 140 m2 50 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền gửi bán nhanh một số miếng đất bìa đỏ cá nhân trong khu dân cư Cát Lái. Q. 2 - 153ha. Gần trường đại học Quản lý Công Nghệ UMT và cụm...
      Dự án Cát Lái Invesco, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền dự án Khu dân cư Sông Giồng, 400 m2 tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 42 tỷ

      42 tỷ 400 m2 105 triệu/m2
      - Vị trí : Phía trước MT đường rộng 16m, phía sau view trực diện Sông Giồng, An Phú, Q. 2. - DT : 16x25m = 400 mét vuông - vuông vắn.- pháp lí : Sổ...
      Dự án Khu dân cư Sông Giồng, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất Khu đô thị Saigon Mystery Villas, 100 m2, mặt tiền 5m tại Quận 2, giá 20 tỷ

      20 tỷ 100 m2 200 triệu/m2
      Dự án Saigon Mystery Villas nằm trong khu compound của Tập Đoàn Hưng Thịnh làm CĐT và phát triển dự án.Vị trí: Đường Bát Nàn, P. Bình Trưng Tây, Q. 2, TP....
      Dự án Saigon Mystery Villas, Đường Bát Nàn, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nền đất Khu đô thị Saigon Mystery Villas, 126 m2, mặt tiền 7m , giá 23,31 tỷ

      23.31 tỷ 126 m2 185 triệu/m2

      Bán nhanh lô đất nền Khu dân cư Thế kỷ 21 tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      ❌ Giảm Gần 5 tỉ từ 160tr giảm về 130tr❌®️Chính chủ gửi bán mảnh đất MT Đường Số 49 khu dân cư Thế Kỉ 21, P.Bình Trưng Tây,Tp.Thủ Đức.✅ DT :...
      KDC Thế kỉ 21, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nền đất Khu đô thị Saigon Mystery Villas, 280 m2, mặt tiền 14m tại Quận 2, giá 47,6 tỷ

      47.6 tỷ 280 m2 170 triệu/m2
      Mua bán đất nền bìa đỏ (T6/2023) trong dự án Mystery Villas Q. 2 - P. Bình Trưng Tây - cạnh Đảo Kim Cương.Loại hình: Đất nền - nhà mặt tiền liền kề -...

      Chuyển nhượng nền đất tại Phường Bình Trưng Tây - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 0 m2
      - Chủ ngộp bán giá cực rẻ khu vực Bình Trưng Tây, Q. 2.- Bán đất 2 MT đường 14, cách Nguyễn Duy Trinh 200m, P. Bình Trưng Tây, TP Thủ Đức - Tây Bắc.- DT...
      Đường Số 14, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Cần bán ngay nhà chung cư 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 4 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4 tỷ 53 m2 75,48 triệu/m2
      Môi giới chuyên nghiệp - uy tín - tận tâm chân thành - liên hệ Ms. Hoàng Oanh 0901 022 ***.Thông tin thật từ chính chủ - Làm việc trực tiếp với chính chủ -...
      Dự án Diamond Island, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 6,45 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.45 tỷ 80 m2 80,63 triệu/m2
      **** Cần bán căn 2 phòng ngủ 80m2 DA ONE VERANDAH đầy đủ nội thất nhập khẩu cao cấp giá chỉ 6,450 tỉ- DT: 80m2- Tháp Jardin, tầng cao- Full NT nhập...
      Dự án One Verandah Mapletree, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!