Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.586 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 6,34 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.34 tỷ 85 m2 74,59 triệu/m2
      gọi ngay Ms Mỹ Dung: 0907 055 ***zalo/viber/sms) xem nhà thực tế ngay hôm nay, 24/24 kể cả thứ 7 và CN.Cam kết tin đăng thật 200 phần trăm - Làm việc...
      Dự án Feliz En Vista, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 138 m2, giá 5,7 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.7 tỷ 138 m2 41,31 triệu/m2
      * PKD cụm An Phú xin gửi đến quý KH các căn giá mềm như sau:Giỏ hàng Imperia cập nhật mới nhất mới nhất với giá cực tốt. Đa số chủ cần bán ngay do việc...
      Dự án Imperia An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
      I
      Hotline Phòng Kinh Doanh Imperia Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, giá 6,9 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.9 tỷ 0 m2
      Chủ gửi bán chung cư 3 PN, 2  phòng vệ sinh tại Masteri Thảo Điền.* Thông tin chung cư:- Layout bếp mở.- DT 93.5 mét vuông.- nội thất đầy ...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 6,1 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.1 tỷ 81 m2 75,31 triệu/m2
      2 căn 2 phòng ngủ bán lỗ ở One Verandah.* Tháp Jardin.- Giá: 6,1 tỉ bao hết(giá gốc 6,7 tỉ).- DT: 81 mét vuông, 2 phòng ngủ + 2 phòng...
      Dự án One Verandah Mapletree, Đường Bát Nàn, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn 3 phòng ngủ, 109 m2, giá 20 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Hưởng - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      20 tỷ 109 m2 183,49 triệu/m2
      Lấy cảm hứng từ một bản giao hưởng giữa đất trời yên bình, Thao Dien Green Q. 2 đã kiến tạo một chuẩn mực mới cho phong cách sống sang trọng tinh tế, tiện...
      Thảo Điền Green, 192, Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh
      H
      Pkd Thảo Điền Green - Mr Hùng Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 3,7 tỷ tại Đường Mai Chí Thọ - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.7 tỷ 97 m2 38,15 triệu/m2
      chính chủ gửi bán nhiều căn Lexington, giá mềm nhiều sự lựa chọn cho KH.- DT 50m: Phòng khách, 1  phòng ngủ, 1 nhà vệ sinh, giá rẻ 2,2 tỉ.-...
      Dự án Lexington Residence, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 131 m2, giá 24 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      24 tỷ 131 m2 183,21 triệu/m2
      H
      Pkd Thảo Điền Green - Mr Hùng Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 3,79 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.79 tỷ 73 m2 51,92 triệu/m2
      Vì muốn bán ngay giá cực rẻ rồi.- chung cư cao cấp.Cần bán căn 2 phòng ngủ 2 toilet.DT: 73m.giá: 3.790 tỉ.Tiện ích: gym, hồ bơi tràn bờ, khu...
      Dự án The Sun Avenue, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 5,6 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.6 tỷ 81 m2 69,14 triệu/m2
      + Thông tin chung cư:Tháp B.- Giá: 5,6 tỉ bao hết.- DT: 81 mét vuông, 2 phòng ngủ + 2 toilet.- Nội thất như hình.- Tầng trung, Đông Nam,...

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,85 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.85 tỷ 68 m2 27,21 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán căn hộ chung cư cao cấp Masteri Thảo Điền giá ưu đãi Tết Nguyên Đán.- MT đường Xa Lộ Thủ đô Hà Nội, Q. 2.- DT 68m2.- 2 PN, 2 phòng...

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, giá 7,4 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7.4 tỷ 0 m2
      Bán căn hộ chung cư 2 PN tại Toà West - Lumiere Riverside.- DT: 77.1m2.- Thiết kế căn hộ chung cư: 2 PN, 2  toilet.- logia rộng rãi, thoáng mát.-...
      Dự án Lumiere Riverside, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất sổ riêng 160 m2, mặt tiền 8m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 42,4 tỷ

      42.4 tỷ 160 m2 265 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền gửi bán nền đất tâm huyết mua từ thời đầu. Cần nên giảm mạnh từ 300tr xuống còn 265tr/ mét vuông.- Vị trí MT đường Nguyễn Văn...
      Đường Nguyễn Văn Kỉnh, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư 4 phòng ngủ, 287 m2, giá 50 tỷ tại Phường An Khánh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      50 tỷ 287 m2 174,22 triệu/m2
      Quí Ngọc 37Realty chuyên Metropole, văn phòng ngay dự án xem nhà 24/24.Cần bán căn 4 phòng ngủ Metropole sân vườn.- Cả dự án chỉ có một căn duy...
      Dự án The Metropole, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất nền 800 m2, hướng Bắc tại Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 85 tỷ

      85 tỷ 800 m2 106,25 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngay khuôn đất đẹp MT đường Lê Hữu Kiều, Q. 2.DT: 35x25m.Công nhận 800m2.giá 85/120 tỉ.LH: Minh Phát: 0888 657 ***
      Đường Lê Hữu Kiều, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 3,9 tỷ tại Đường Mai Chí Thọ - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.9 tỷ 100 m2 39 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Lexington loại 3 phòng ngủ:- DT 100 mét vuông, 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh. logia, lô gia. Lầu cao thoáng...

      Bán căn hộ 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 14,5 tỷ tại Phường An Khánh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      14.5 tỷ 102 m2 142,16 triệu/m2
      Cần bán căn Metropole - Galleria, giá siêu tốt. liên lạc. 0932 685 ***.Tháp C.- Căn 03 PN.- DT: 102 mét vuông.- Nhà mới.- giá: 14,5 tỉ.Vui lòng liên ...
      Dự án The Metropole, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, giá 15 tỷ tại Phường Thủ Thiêm - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      15 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán chung cư 2 phòng ngủ tại Opera.- DT 85.42 mét vuông.- Giá trên hợp đồng 14.063.161.270 tỉ.- giá dự kiến 15 tỉ.LH (Tel/ Zalo/...
      Dự án The Opera Residence, Đường Đại Lộ Vòng Cung, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà 1 tầng, 140 m2 tại Đường Nguyễn Thị Định - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 11 tỷ

      11 tỷ 140 m2 78,58 triệu/m2
      liên hệ ngay: 0981 689 *** Tao Nhã.- DT: Ngang 8m nở hậu 8,8m, dài 17m.- nhà c4, sổ sạch dễ sang tên.- Nhà có nhiều lộc, lúc mới mua chính chủ làm ăn nên...
      Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!