Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.586 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 40 m2 tại Phường Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 40 m2 81,25 triệu/m2
      Hạ giá bán nhanh ngôi nhà phố P. Thạnh Mỹ Lợi Q2 Dt: 40m trệt, lửng, lầu, sân thượng 3 PN 3  phòng vệ sinh Đường oto thông thoáng 2 chiều SHR hoàn...
      Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 160 m2, mặt tiền 8m tại Đường Trương Văn Bang - Quận 2, giá 60 tỷ

      60 tỷ 160 m2 375 triệu/m2
      - Bán toà nhà 142 MT Trương Văn Bang, P. TML Q2 nay là TP. Thủ Đức (Dự án Hà Đô).- DT: 8 x 20, SHR đã hoàn công.- Kết cấu: Hầm lửng 2 lầu ST. DTSXD...
      Biệt thự Hà Đô, 142, Đường Trương Văn Bang, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền mặt tiền 27m tại Đường Nguyễn Duy Trinh - Quận 2, giá 109 tỷ

      109 tỷ 0 m2
      bán ngay ngôi nhà phố số 378 - 380 Nguyễn Duy Trinh, P. Bình Trưng Đông, Q. 2, TP. Thủ Đức.- Vị trí kế góc Lê Văn Thịnh, vỉa hè đậu xe rất rộng.- DTKV:...
      Số 378 - 380, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 5 tầng, 166 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Thị Định, giá 29,5 tỷ

      29.5 tỷ 166 m2 177,72 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngôi nhà MT đường Nguyễn Thị Định, P. Bình Trưng Tây, Q. 2 giá quá rẻ.- DT đất: 166 mét vuông, ngang 6,7m, nở hậu 7,2m, dài 26m.-...
      Đường Nguyễn Thị Định, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà mặt phố 2 tầng, 140 m2 tại Phố Lương Định Của - An Phú - Quận 2, giá 25 tỷ

      25 tỷ 140 m2 178,58 triệu/m2
      Tôi định cư cần bán ngay ngôi nhà trong khu compound P. An Phú.DT: 7x20.Kết cấu: Trệt 2 lầu sân thượng.Nhà hiện tôi đang cho thuê với giá 40tr/tháng, có...
      Đường Lương Định Của, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 2 tầng, 71 m2, hướng Đông tại Đường Lê Đình Quản - Quận 2, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 71 m2 90,15 triệu/m2
      Bán căn nhà phố đường Lê Đình Quản, P. Cát Lái Q. 2.- DT: 71m2 (ngang 4.2 x 17m).- Tổng sàn: 152m.- Nhà xây: 1 trệt 2 lầu.- Thiết kế: Có 4 phòng ...
      Đường Lê Đình Quản, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 160 m2, hướng Đông tại Phường An Phú - Quận 2, giá 33,5 tỷ

      33.5 tỷ 160 m2 209,38 triệu/m2
      - Nhà tiền chế 3 lầu làm văn phòng hoặc sang làm đất trống.- DT: 8x20m (160 mét vuông).- Đang cho thuê làm văn phòng 100 tr/tháng.- MT rộng rãi thoáng...
      Đường Số 31C, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn shophouse 4 tầng, 140 m2, giá 70 tỷ tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      70 tỷ 140 m2 500 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ góc, căn hộ góc đẹp nhất dự án cắt lỗ 5 tỉ.Dt 140m2.Giá 70 tỉ.
      Dự án The Global City, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố - shophouse 5 tầng, 114 m2, giá 63 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      63 tỷ 114 m2 552,64 triệu/m2
      liên hệ ngay: 0981 689 *** Tao Nhã.Bán nhà phố thương mại Saritown Sala.- Đường B2, Sari Town, An Lợi Đông, TP Thủ Đức (KĐT Sala).- DT: 5.7x20m.- Kết...
      Dự án Sari Town, Đường B2, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất 108 m2, hướng Đông tại Đường 19 - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 16 tỷ

      16 tỷ 108 m2 148,15 triệu/m2
      Tôi cần bán miếng đất KĐT An phú An Khánh Khu B, Đường 19 Khu B An Phú An Khánh Tp Thủ Đức (Q2).DT 5 x 20.- Hướng: Đông.- pháp lí: Đã có sổ.- Vị trí: Đối...
      Đường 19, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay shophouses 4 tầng, 95 m2, giá 30 tỷ tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      30 tỷ 95 m2 315,79 triệu/m2
      Bên em chuyên giỏ hàng sang nhượng tại The Global City.Giỏ hàng đa dạng căn giá từ 30 tỉ, bao giá thị trường, bao thủ tục nhanh gọn cho a/c mua hàng cắt lỗ.
      Dự án The Global City, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất 120 m2, mặt tiền 6m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 57 triệu

      57 triệu 120 m2 0,48 triệu/m2
      ***** Hàng siêu VIP giá siêu HOT.***** __ Chủ gửi bán ngay miếng đất vị trí siêu đẹp với dạng DT siêu đẹp 6x20 xây dựng tự do chừa ~ lùi sân trước 3m sân...
      Dự án Khu dân cư Cát Lái Invesco, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán đất tại Đường Bùi Tá Hán - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 0 m2
      Chính chủ gửi bán mảnh đất MT đường Bùi Tá Hán khu dân cư An Phú - An Khánh, P. An Phú, TP Thủ Đức. (Q2).DT: 71,5 mét vuông.sổ hồng.Vị trí đẹp...
      Dự án An Phú An Khánh, Đường Bùi Tá Hán, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
      N
      Nguyễn Thị Thúy Ngân Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố thương mại giá 170 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      170 tỷ 0 m2
      nhà phố thương mại shophouse Sala Nguyễn Cơ Thạch xây dựng 689 mét vuông, sở hữu nhanh chóng, xem nhà tiện nhất. LH 0906 633 *** để biết giá. KD...
      Dự án Sala Đại Quang Minh, Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường An Lợi Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà biệt thự 5 tầng, giá 40 tỷ tại Đường Xuân Thủy - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      40 tỷ 0 m2
      52 tỉ giảm còn 4x tỉ ạ, ib giá mềm nhất.Đ/c: 25/11A Xuân Thủy, P. Thảo Điền, Q. 2.- DT: (8 x 26) công nhận 208,9 mét vuông.- Kết cấu: Bán Hầm, Trệt 3...
      25/11A, Đường Xuân Thủy, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 101 m2, giá 6,8 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.8 tỷ 101 m2 67,33 triệu/m2
      Đây hiện tại là căn hộ chung cư 2 phòng ngủ giá siêu mềm nhất và đáng mua nhất tại Feliz en Vista.Thông tin căn hộ chung cư như sau:- Tọa lạc...
      Dự án Feliz En Vista, Đường Đồng Văn Cống, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn liền kề 5 tầng, 369 m2, giá 85 tỷ tại Phường Bình Trưng Tây - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      85 tỷ 369 m2 230,36 triệu/m2
      Bán căn biệt thự đường D4 P. Bình Trưng Tây, Q. 2 Khu SG Mystery Hưng Thịnh.- DT: 14 x 20m, CN 280m2.- KC: Hầm 4 tầng - Thiết kế hiện đại.- pháp lí SHR.-...
      Dự án Saigon Mystery Villas, Đường D5, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 4 phòng ngủ, 561 m2, giá 99 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      99 tỷ 561 m2 176,48 triệu/m2
      Bán Penthouse - skyvilla Đảo Kim Cương - Diamond Island Q. 2.- Tổng DT 561 m2 đc thiết kế theo dạng duplex 28 - 29, có hồ bơi và sân vườn riêng, trong đó:+...
      Dự án Diamond Island, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!