Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.586 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 2,9 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      2.9 tỷ 64 m2 45,32 triệu/m2
      + căn hộ chung cư DT 64 mét vuông, 2 PN, 2 phòng vệ sinh: Giá 2,9 tỉ.+ căn hộ chung cư DT 88 mét vuông, 3 PN, 2 phòng vệ ...
      Centana Thủ Thiêm, 36, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 126 m2, giá 24,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      24.5 tỷ 126 m2 194,45 triệu/m2
      Cần bán nhà Tp TP.HCM Mystery Q. 2, Bình Trưng Tây 7x18m, giá 24,5 tỉ. L/H: 0909 681 ***.DT đất: 7x18m (126m2).giá: 24,5 tỉ thỏa thuận.Bao toàn bộ thuế...
      Dự án Saigon Mystery Villas, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư 1 phòng ngủ, 64 m2, giá 7,3 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7.3 tỷ 64 m2 114,07 triệu/m2
      chính chủ bán ngay căn hộ chung cư 1 phòng ngủ view sông Q. 1 rẻ hơn thị trường 700 trFull giỏ hàng cho thuê và bán tại Empire City Thủ Thiêm.liên...
      Dự án Empire City Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 1,78 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.78 tỷ 62 m2 28,71 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ Thủ Thiêm Xanh, Q. 2: Đã có sổ hồng riêng.- DT: 62m2, gồm 2 PN, 1 phòng tắm, 1 nhà vệ sinh.- Tầng vừa, mát mẻ, nhìn ra...
      Dự án Thủ Thiêm Xanh, Đường Số 63, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà lk 4 tầng, giá 44 tỷ tại Đường Xuân Thủy - Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      44 tỷ 0 m2
      căn biệt thự khu compound đường Xuân Thủy.- đc: Xuân Thủy, P. Thảo Điền, Q. 2.- DT: (8 x 26m) công nhận 208,9 mét vuông.- Kết cấu: Bán hầm (để đc 3...
      Đường Xuân Thủy, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh liền kề 140 m2, giá rẻ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 140 m2
      Định cư tôi muốn bán nhanh nhà trong khu Compound Mystery Hưng Thịnh, xây dựng kiên cố.Căn tôi là nền căn nhà phố, ngang 7m, giá 165tr/m2hotline xem nhà...
      Dự án Saigon Mystery Villas, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 240 m2, giá 37 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      37 tỷ 240 m2 154,17 triệu/m2
      Gia đình bà con chuyển về Bắc sống nên cần bán ngay căn biệt thự Thảo Điền, Q. 2!Khu vực cư dân cao cấp, sang trọng, người nước ngoài sinh sống đông...
      Đường Thảo Điền, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 4,4 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.41 tỷ 74 m2 59,46 triệu/m2
      chung cư 2 PN:+ DT 74 mét vuông, 2 PN, 2 toilet, view thoáng.+ Giá: 4,4 tỉ.+ SHR.- Tiện ích:Masteri An Phú chính là sự lựa chọn hoàn hảo cho...
      Dự án Masteri An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 11,3 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      11.3 tỷ 85 m2 132,95 triệu/m2
      Do nhu cầu thu hồi vốn nhanh cần ra gấp căn hộ chung cư:- Suất spa người nước ngoài.- Mua GĐ đầu giá siêu mềm.- căn hộ chung cư 2 phòng ngủ,...
      Dự án Thảo Điền Green, Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 6,9 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.9 tỷ 89 m2 77,53 triệu/m2
      Với vị trí trung tâm Q. 2 ngay khu hành chính an ninh, giao thông thuận lợi thêm vào đó khu căn hộ chung cư Đảo Kim Cương (Diamond Island) còn đc yêu...
      Dự án Diamond Island, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 131 m2, thỏa thuận tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 131 m2
      Một sp căn hộ chung cư nhiều ưu thế anh chị có thể cân nhắc lựa chọn ngay cho gia đình.Thảo Điền Green - Thảo Điền Q. 2 - vị trí độc tôn ven sông MT...

      Bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 8,6 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8.6 tỷ 69 m2 124,64 triệu/m2
      chung cư góc, có logia view Xa Lộ thành phố Hà Nội.Tầng cao thoáng mát, đón nắng sáng và tránh nắng chiều.Nhiều mảng xanh bao phủ giúp ích cho sức khỏe...
      Dự án Lumiere Riverside, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 5,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.5 tỷ 85 m2 64,71 triệu/m2
      Feliz En Vista từ lâu đã nổi tiếng trong giới đầu tư bất động sản loại hình căn hộ cao cấp vì các tiện ích siêu cao cấp. Đặc biệt cứ đầu tư là có lời,...
      Dự án Feliz En Vista, Đường Đồng Văn Cống, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư 1 phòng ngủ, 52 m2, giá 4,9 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.91 tỷ 52 m2 94,24 triệu/m2
      (1 phòng ngủ - 1 nhà vệ sinh): DT: 50m - 52m.* Hướng nhìn TP: Giá 4.9 tỉ.* Hướng nhìn về sông: Giá 5 tỉ.(2 phòng ngủ - 2 nhà vệ ...

      Cần bán gấp căn hộ 1 phòng ngủ, 64 m2, giá 6,8 tỷ tại Đường Mai Chí Thọ - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.8 tỷ 64 m2 106,25 triệu/m2
      Vị trí vàng trung tâm TP.HCM Empire City hưởng trọn cảnh đẹp ven sông Saigon và TP Q. 1 về đêm lung linh. Khu mới chuẩn sống an ninh cao cấp tận hưởng như...
      Dự án Empire City Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ 3 phòng ngủ, 146 m2, giá 19 tỷ tại Đường Mai Chí Thọ - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      19 tỷ 146 m2 130,14 triệu/m2
      phòng kinh doanh chuyên khu: 0917 909 *** Ms Yến.Empire City:Vị trí: Phân khu 2B, KĐT mới Thủ Thiêm, Q. 2, TP Thủ Đức, Tp. Tp HCM. (Ngay nóc hầm Thủ...

      Bán gấp căn hộ 4 phòng ngủ, 494 m2, giá 82 tỷ tại Phường Bình Trưng Tây - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      82 tỷ 494 m2 166 triệu/m2
      Bán Pool Villa Đảo Kim Cương - Diamond island Q. 2, TP Thủ Đức, TP. Sài Gòn.- Tháp Brilliant - nhà đã có sổ hồng riêng.- DT 494 mét vuông, thiết kế...
      Dự án Diamond Island, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 11 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      11 tỷ 90 m2 122,23 triệu/m2
      Bán chung cư 2 phòng ngủ Metropole Thủ Thiêm.- DT 90m, 2  phòng ngủ, 2  nhà vệ sinh.- View nội khu.- Hiện trạng full nội thất như...
      Dự án The Metropole Thủ Thiêm , Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!