Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.586 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,98 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      2.98 tỷ 72 m2 41,39 triệu/m2
      chính chủ gửi bán căn hộ chung cư cao cấp PRECIA MT đường Nguyễn Thị Định, P. An Phú - Giao Đại Lộ Mai Chí Thọ- DT căn hộ chung cư là 71.3m2...
      Dự án Căn hộ Precia Quận 2, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 136 m2, giá 8,3 tỷ tại Đường Phan Văn Đáng - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8.31 tỷ 136 m2 61,03 triệu/m2
      * Trong thời buổi thông tin rối bời - quý KH có nhu cầu quan tâm loại chung cư 3  phòng ngủ sở hữu lâu dài (DT tim tường 115m2 - 129m2 - 132m2 -...
      Dự án Vista Verde, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư 4 phòng ngủ, giá 17,5 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      17.5 tỷ 0 m2
      Bán chung cư Lumiere Riverside P. An Phú, Q. 2, Thảo Điền.Cặp thông siêu hiếm DT 145.5m2 - tầng cao view sông trực diện toà West.Tầng tiện ích - Căn số 16...
      Dự án Lumiere Riverside, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 7,3 tỷ tại Phường Bình Trưng Tây - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7.3 tỷ 89 m2 82,03 triệu/m2
      Diamond Island - Đảo Kim Cương với vị trí trung tâm Q. 2, giao thông thuận lợi nhanh chóng kết nối Q. 1, Q. 7 chỉ 10 - 20 ph. Ngoài ra nơi đây còn đc yêu...
      Diamond Island, 1, Phố Trần Quý Kiên, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, giá 7 tỷ tại Đường Bát Nàn - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7 tỷ 0 m2
      Cần bán.căn hộ chung cư 2 phòng ngủ (góc) dự án One Verandah 2 MT đường Tạ Hiện & Bát Nàn tại Thạnh Mỹ Lợi, Q2.- DT: 81,02m2.- Tầng cao - view sông...
      Dự án One Verandah Mapletree, Đường Bát Nàn, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn 3 phòng ngủ, 143 m2, giá 6,1 tỷ tại Đường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.1 tỷ 143 m2 42,66 triệu/m2
      Kính gửi quý KH giỏ hàng tất cả các căn hộ chung cư đang bán tại dự án d'Edge Thảo Điền - cam kết làm việc chính chủ - giá siêu mềm nhất thị trường cho...
      Dự án D'Edge Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 11,3 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      11.3 tỷ 79 m2 143,04 triệu/m2
      Giỏ hàng The Crest Metropole Thủ Thiêm căn 2 - 3 phòng ngủ siêu hot, giá cực sốc trong tháng 12/2023.The Crest Thủ Thiêm - dự án mới nhất mới bàn giao...
      Dự án The Metropole Thủ Thiêm , Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 152 m2, giá 19 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      19 tỷ 152 m2 125 triệu/m2
      Thông tin căn hộ chung cư 3 phòng ngủ tháp T3 cần bán:- căn hộ góc 3 phòng ngủ DTSD 139,9m2, logia siêu rộng view Xa lộ Thủ đô Hà Nội.-...
      Dự án Estella Heights, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 3,52 tỷ tại Quận 2

      3.52 tỷ 69 m2 51,02 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư Masteri An Phú, Q2.- DT: 69m. - đầy đủ nội thất, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh. - Thuận tiện di chuyển các...
      Dự án Masteri An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 105 m2, giá 9,6 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      9.6 tỷ 105 m2 91,43 triệu/m2
      Top căn 2 phòng ngủ giá mềm đáng mua nhất Empire City Tháng 12/2023.Now or never!-------------------------------------Nắm full giỏ hàng chuyển ...
      Dự án Empire City Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh
      R
      Duyên Đặng Golden Realty Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 1,68 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.68 tỷ 62 m2 27,1 triệu/m2
      Thủ Thiêm Green House - Nhà ở xã hội giá rẻ ngay trung tâm TP.Vị trí đắc địa: Ngay MT đường Võ Chí Công, Q. 2, TP. Thành phố Hồ Chí Minh.Hệ thống tiện...
      Dự án Thủ Thiêm Green House, Đường Võ Chí Công, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 5 tỷ tại Đường Mai Chí Thọ - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 50 m2 100 triệu/m2
      căn hộ chung cư hạng sang MT Mai Chí Thọ, TT 5 phần trăm trong 14 tháng, Bảng giá gốc chủ đầu tư.- TT 5 phần trăm trong 14 tháng.- Chính...
      Dự án Eaton Park, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 2,99 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      2.99 tỷ 76 m2 39,35 triệu/m2
      Chính Chủ chung cư The Sun Avenue, Q. 2.DT: 76 mét vuông.Kết cấu: 2 PN 2 phòng tắm.nội thất đầy đủ.Giá 2 tỉ 990liên lạc Duy 0785 030 ***.chung ...
      Dự án The Sun Avenue, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư 4 phòng ngủ, 179 m2, giá 52 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      52 tỷ 179 m2 290,51 triệu/m2
      The Opera Thủ Thiêm đang dần về đích, cơ hội sở hữu siêu phẩm không có nhiều.The Opera có vị trí đẹp số 1 Thủ Thiêm, bàn giao cực kì cao cấp.- chính chủ...
      Dự án The Opera Residence, Đường Đại Lộ Vòng Cung, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 8,3 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8.31 tỷ 73 m2 113,7 triệu/m2
      Cần ra hàng nhanh chung cư view sông trực diện giá siêu mềm.DT lớn.Layout rộng rãi.nội thất xịn xò.View sông thoáng mát.Giá bán ngay để khách chốt...

      Sở hữu chung cư 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 8 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8 tỷ 78 m2 102,57 triệu/m2
      Tôi cần bán ngay chung cư 2 PN.- DT lớn nhất.- Thiết kế layout rộng.- Bếp kín.- Phòng khách rộng rãi.- logia hướng mát đón gió.- View thoáng không bị chắn.

      Sở hữu ngay căn 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 5 tỷ tại Đường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 71 m2 70,43 triệu/m2
      Thông tin:- chung cư có 2 PN, 2  phòng vệ sinh. DT: 70m.- Nội thất đc đầu tư mới và đầy đủ tiện nghi. (*đảm bảo đẹp hơn trong hình).- Tiện ích đáp...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 7,2 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7.2 tỷ 95 m2 75,79 triệu/m2
      Độc quyền bán gấp căn 3 phòng ngủ view siêu đỉnh, Masteri Thảo Điền - xem nhà 24/24.Vị trí ngay tháp trung tâm - Tháp 3, view sông và view Landmark...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!