Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.586 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư 1 phòng ngủ, 51 m2, giá 2,2 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      2.21 tỷ 51 m2 43,14 triệu/m2
      ------------ The Sun Avenue - Căn 1 phòng ngủ 1 nhà vệ sinh, 51m, View thoáng mát siêu đẹp ------------+ Giá 2 tỉ 2 (Bao luôn thuế phí) - L/H:...
      Dự án The Sun Avenue, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư 1 phòng ngủ, 54 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.8 tỷ 54 m2 70,38 triệu/m2
      Dưới đây là một số chung cư cũng đang đc bán lỗ tại dự án đã đc Fpland chọn lọc kỹ càng:* Căn 1  phòng ngủ:DT từ 45m2 - 54m2, nội thất đầy đủ chỉ...
      Dự án Diamond Island, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 2,95 tỷ tại Đường Mai Chí Thọ - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      2.95 tỷ 71 m2 41,55 triệu/m2
      DT: 71 mét vuông, 2 PN, ban công.Giá: 2,950 tỉ.Ngoài ra còn 1 số sp giá siêu mềm:DT: 73 mét vuông, 2 PN, ban công.Giá: 3 tỉ.DT: 82 mét ...
      Dự án Lexington Residence, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 140 m2, giá 13 tỷ tại Đường 11 - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      13 tỷ 140 m2 92,86 triệu/m2
      * phòng KD The Nassim xin gửi đến quý KH các căn giá siêu mềm như sau:------------------------------------------------chung cư 1 phòng ngủ:- Căn 1...
      Dự án The Nassim, Đường 11, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh
      N
      Phòng Kinh Doanh The Nassim Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 8,7 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8.7 tỷ 84 m2 103,58 triệu/m2
      Thông tin căn hộ chung cư:- DT tim tường: 84  mét vuông- Hướng logia: Đông - View: Sông và villa cực chill- Layout: logia 4 cánh cực rộng, phòng...
      Dự án The Nassim Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư 3 phòng ngủ, 254 m2, giá 30 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      30 tỷ 254 m2 118,12 triệu/m2
      Bán CẶP căn hộ chung cư 3 PN Duy Nhất tại SARINA - SALA- giá: 30ty ( 2 căn)- Loại căn: 3 PN, 2wc- DT: 254 mét vuông ( mỗi căn là 127 mét ...
      Dự án Sarina Condominium, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 73 m2, hướng Đông, giá 3,65 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.65 tỷ 73 m2 50 triệu/m2
      Rổ hàng Victoria Village Novaland Q. 2 cập nhật 16.12.2023, 2 phòng ngủ giá 3,65ty 3 phòng ngủ giá 4,8ty giá thậtcăn hộ Victoria Village trong...
      Dự án Victoria Village, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 6,1 tỷ tại Đường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.1 tỷ 72 m2 84,73 triệu/m2
      Bán 2  phòng ngủ Q2 Thảo Điền tầng cao, giá 6,1 tỉ - Mr.Nhật chuyên bán Q2 Thảo Điền:- Vị trí nằm ở tầng cao, view thoáng- DT 72m2- giá bán 6,1 tỉ...
      Dự án Q2 Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn 3 phòng ngủ, 124 m2, giá 8 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8 tỷ 124 m2 64,52 triệu/m2
      Bán The Estella 2 phòng ngủ + 1, loại 124 mét vuông tầng cao, view thoáng - Giá 8 tỉ:- DT 124 mét vuông.- giá 8 tỉ thuế ai nấy đóng.- Đã...
      Dự án The Estella, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ, 75 m2, thỏa thuận tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 75 m2
      Thông Tin Dự Án Eaton Park Q. 2 - Gamuda Land.Vị trí: MT Mai Chí Thọ, P. An Phú, TP Thủ Đức (Q. 2), TP. Sài Gòn.+ Mai Chí Thọ là tuyến đường huyết mạch với...
      Dự án Eaton Park, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 150 m2, giá 16,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      16.5 tỷ 150 m2 110 triệu/m2
      Bán 3  phòng ngủ lớn Estella Heights view hồ bơi, giá 16,5 tỉ - Mr.Nhật chuyên Estella Heights:- DT 150m2- Giá 16,5 tỉ thuế ai nấy đóng- Tầng cao view...
      Dự án Estella Heights, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 1,98 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.98 tỷ 80 m2 24,75 triệu/m2
      Cần bán chung cư Thủ Thiêm Dragon.chung cư thuộc dự án khu dân cư Thu Thiem Villa 34ha, cách ủy ban nhân dân TP. Thủ Đức chỉ 2 kilomet.đc: 55...
      Dự án Thủ Thiêm Dragon, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 12,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      12.5 tỷ 90 m2 138,89 triệu/m2
      bán gấp 2 phòng ngủ - The River Thu Thiem- 2 phòng ngủ - 2WC- DT: 94m2- View: View sông - Landmark 81 - Tầng...
      Dự án The River Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 6 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6 tỷ 74 m2 81,09 triệu/m2
      Thông tin căn hộ chung cư:- DT: 74 m²- Bố trí: 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, phòng giặt, logia, bếp- View: TP ngắm hoàng hôn, highway cực...
      Dự án Gateway Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư 3 phòng ngủ, 140 m2, giá 20 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      20 tỷ 140 m2 142,86 triệu/m2
      bán gấp 3 phòng ngủ - The River Thu Thiem- 3 phòng ngủ - 2WC- DT: 140m2- View: View Hồ bơi, landmark Tầng trung Nhà...
      Dự án The River Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 2,95 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      2.95 tỷ 74 m2 39,87 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán CH Centana Thủ Thiêm gồm các loại DT:* Căn 74m, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh. giá: 2,950 tỉ(sổ hồng riêng 50 năm).* Căn 64m,...
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,09 tỷ tại Đường Mai Chí Thọ - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.09 tỷ 80 m2 51,13 triệu/m2
      căn hộ cao cấp The Sun Avenue - Cần bán.- giá siêu mềm nhất thị trường -.+ Thiết kế: 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh - Chỉ với 4ty09 bạn đã sở...
      Dự án The Sun Avenue, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư 6 phòng ngủ, 360 m2, giá 113,3 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      113.3 tỷ 360 m2 314,73 triệu/m2
      PENTHOUSE THE RIVER THỦ THIÊM - 360m2 - Giá 113 tỉ- 6 phòng ngủ - 6WC- DT: 360m2- View: Toàn cảnh TP - Cầu Thành phố Hồ Chí Minh -...
      Dự án The River Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!