Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 1, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 4.751 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng 4 tầng, 84 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm - Đa Kao - Quận 1, giá 17 tỷ

      17 tỷ 84 m2 202,39 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - Nhà tốt - Đang còn bán - pháp lí rõ ràng - Làm việc Chính chủ - Không qua trung gian - liên lạc làm việc chính chủ:...
      Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 120 m2 tại Đường Lê Thánh Tôn - Quận 1, giá 40 tỷ

      40 tỷ 120 m2 333,34 triệu/m2
      Nợ NH bán nhà Bến Nghé Q. 1 giá rẻ 6x20m 5 tầng.Giá 60 tỉ giảm còn 40 tỉ.hotline 0902 989 *** Cao Ngọc Nam.Vị trí cao cấp KD đa ngành nghề. Ngay trung tâm...
      Đường Lê Thánh Tôn, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 5 tầng, 93 m2 tại Đường Thạch Thị Thanh - Tân Định - Quận 1, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 93 m2 145,17 triệu/m2
      Hãy gọi: 0917 457 *** Thúy Hoa (xem nhà và sổ trực tiếp). Thông tin thật - nhà thật - hình ảnh thật. Giao dịch chính chủ. Khu cực sang hiếm nhà bán Thạch...
      Đường Thạch Thị Thanh, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà 4 tầng, 72 m2 tại Đường Bùi Viện - Cô Giang - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 72 m2 56,95 triệu/m2
      Bán nhà khu phố Tây Bùi Viện, Q. 1 - hiếm nhà bán - chính chủ một đời - 4 tầng BTCT - sổ vuông A4.- P. Cô Giang, Q. 1.- DT: 72m2 (4.5m x 16m) 4 tầng BTCT....
      Đường Bùi Viện, Phường Cô Giang, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà 4 tầng, 110 m2 tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai - Quận 1, giá 23 tỷ

      23 tỷ 110 m2 209,1 triệu/m2
      liên hệ ngay Thiện Đồng 0913 620 *** để xem nhà ngay và luôn. Chỉ 23 tỉ TL.DT: 4,5 x 25,3m - DTCN =110 m - Kết cấu 4 tầng.- Khu yên tĩnh, văn minh, dân...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng 3 tầng, 60 m2 tại Đường Trần Khắc Chân - Tân Định - Quận 1, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 60 m2 82,5 triệu/m2
      Lên sóng ngôi nhà giá ngộp hẻm xe hơi Trần Khắc Chân, P.Tân Định, Q. 1 - DT: 60 mét vuông ( ngang 4m dài 15m), công nhận đủ- Giá trước 4 tỉ 950,...
      Đường Trần Khắc Chân, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, 58 m2 tại Đường Bà Lê Chân - Tân Định - Quận 1, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 58 m2 198,28 triệu/m2
      Bán nhà gấp - hẻm ô tô - 4 tầng - DT 58m - trung tâm q1 - giá chỉ 11.5 tỉ(TL).Bà Lê Chân, P. Tân Định, Q. 1.- DT 3.6x16.- Vị trí cực đẹp, khu vực hiếm nhà...
      Đường Bà Lê Chân, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 6 tầng, 85 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Trãi - Quận 1, giá 60 tỷ

      60 tỷ 85 m2 705,89 triệu/m2
      * Chính chủ bán nhà đường Nguyễn Trãi P. Phạm Ngũ Lão Q. 1.- DT 5m x 19m.- Công nhận 95 mét vuông.- Hiện trang 2 tầng nhà đẹp có thể ở ngay.- hợp ...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng 1 tầng, 380 m2 tại Đường Phạm Viết Chánh - Nguyễn Cư Trinh - Quận 1, giá 44 tỷ

      44 tỷ 380 m2 115,79 triệu/m2
      - Khuôn đất siêu to vuông vắn ngay tại trung tâm Q. 1 khan hiếm.- contact: 0934 345 *** Hoàng An để xem nhà, thông tin đăng chính xác.- DT: 16 x 25m vuông ...
      Đường Phạm Viết Chánh, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà riêng 5 tầng, mặt tiền 8m tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai - Quận 1, giá 16,2 tỷ

      16.2 tỷ 0 m2
      Hãy gọi: 0925 049 *** Cao Tâm (xem nhà và sổ trực tiếp).Thông tin thật - nhà thật - giao dịch chính chủ. Tránh mất thời gian.Vị trí: hẻm xe hơi 10m. oto...

      Sở hữu nhà sổ riêng 4 tầng, 88 m2 tại Phường Đa Kao - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 17,7 tỷ

      17.7 tỷ 88 m2 201,14 triệu/m2
      Dân trí cao, KDC yên tĩnh, hẻm có camera giám sát 24/24 nên rất an ninh và sạch sẽ.+ contact Ms. Thư 0329 700 *** để xem nhà thực tế ngay + DT: 4 x 22m ...
      Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Sa - Quận 1, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 56 m2 312,5 triệu/m2
      Nhà hot Q1 ngay lúc này. hẻm xe hơi Hoàng Sa gần Nguyễn Đình Chiểu.- hẻm xe hơi có vỉa hè, khu trung tâm, gần sông, công viên Hoàng Sa mát mẻ.- DT: 4 x...
      Đường Hoàng Sa, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà shr 6 tầng tại Đường Thạch Thị Thanh - Tân Định - Quận 1, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 0 m2
      * Thông tin thật - nhà tốt - giá mềm - pháp lí rõ ràng *.Quý khách vui lòng gọi ngay: 0902 323 ***. Hằng Home - bất động sản khu vực trung tâm.- Gần...
      Đường Thạch Thị Thanh, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 8 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bùi Thị Xuân - Quận 1, giá 26,5 tỷ

      26.5 tỷ 64 m2 414,07 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Bùi Thị Xuân, Q. 1, P. Bến Thành.DT: 4x14m.Nhà gồm 8 lầu, thiết kế đẹp và hiện đại.Vị trí trung tâm, thuận tiện di chuyển và gần nhiều...
      Đường Bùi Thị Xuân, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh
      T
      Sài Gòn Goldland - Nguyễn Triều Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 3 tầng, 79 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - Bến Thành - Quận 1, giá 26 tỷ

      26 tỷ 79 m2 329,12 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà siêu vị trí góc 2 MT Nguyễn Trãi P. Bến Thành Q. 1.- DT: 4.5m x 17m.- Kết cấu: 3 tầng.- Vị trí cực kì đẹp trên đường Nguyễn Trãi gần ngay...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 1 tầng, 76 m2 tại Đường Mạc Đĩnh Chi - Đa Kao - Quận 1, giá 31,5 tỷ

      31.5 tỷ 76 m2 414,48 triệu/m2
      * Chỉnh chủ bán nhà góc 2 MT Mạc Đỉnh Chi P. Đa Kao Q. 1.- DT: 4m x 19m.- Công nhận 76 mét vuông.- Kết cấu 1 trệt - 1 lầu. Nhà cũ thích hợp xây mới.-...
      Đường Mạc Đĩnh Chi, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà phố 5 tầng tại Đường Hoàng Sa - Đa Kao - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 26 tỷ

      26 tỷ 0 m2
      * Chính chủ xưa nay cần bán ngôi nhà phố Hoàng Sa gần giao lộ Nguyễn Đình Chiểu, Đa Kao, Q. 1.- DTKV 4,8x16m. DTS 260m2.- Kết cấu 5 tầng kiên cố đẹp chỉ...
      Đường Hoàng Sa, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 1 tầng tại Đường Cô Bắc - Cầu Ông Lãnh - Quận 1, giá 29 tỷ

      29 tỷ 0 m2
      - Hiện trạng Nhà 1 trệt, 1 lầu, sân thượng 3 phòng ngủ, 3 toilet. Phòng khách, khu bếp siêu to.- Hiện nhà vừa ở vừa KD văn phòng công ty nên có...
      Đường Cô Bắc, Phường Cầu Ông Lãnh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!