Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 1, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 4.751 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố 4 tầng, 114 m2 tại Đường Trần Nhật Duật - Tân Định - Quận 1, giá 34 tỷ

      34 tỷ 114 m2 298,25 triệu/m2
      Cần bán ngay căn nhà phố đường Trần Nhật Duật, P. Tân Định Q. 1.- Con phố nổi tiếng tập trung nhiều căn biệt thự, nhà hàng Tây và quán cà phê nổi...
      Đường Trần Nhật Duật, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt tiền 11 tầng, 90 m2, hướng Đông - Nam tại Đường Lý Tự Trọng - Quận 1, giá 129 tỷ

      129 tỷ 90 m2 1433,34 triệu/m2
      Bán hotel Lý Tự Trọng cách chợ Bến Thành 150m, 11 tầng, 450 tr/tháng, giá 129 tỉ.- Vị trí: P. Bến Thành, Q1.- Kết cấu: 11 tầng, hoàn công đầy đủ.- Giá 129...
      Đường Lý Tự Trọng, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 60 m2, giá tốt tại Phố Tôn Đức Thắng - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 60 m2
      phòng KD Masteries Home kính gửi lời chào trân trọng đến quý khách!- Với mong muốn mang lại giá trị sống tuyệt vời nhất cho KH, Masterise Home đồng hành...
      Grand Marina Saigon, 2, Phố Tôn Đức Thắng, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư 3 phòng ngủ, 116 m2, giá 10 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      10 tỷ 116 m2 86,21 triệu/m2
      Zenity là lựa chọn An Toàn số 1 thời điểm hoản loạn thị trường đầu tư hiện tại vì: Vị trí ngay trung tâm Q1 thuận tiện đầy đủ tiện ích luôn là mục tiêu săn...
      Dự án Zenity, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 116 m2, giá 9,2 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      9.2 tỷ 116 m2 79,32 triệu/m2
      Mua trực tiếp chủ đầu tư Capitaland căn Zenity tại trung tâm Q1 - giá siêu mềm nhất Saigon + lịch trả giãn nhẹ.Dự án Zenity, Đường Võ Văn Kiệt, P. Cầu...
      Zenity, 608, Đường Võ Văn Kiệt, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 7 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      7 tỷ 100 m2 70 triệu/m2
      Giỏ hàng 2 phòng ngủ - 3 phòng ngủ - căn hộ duplex chung cư "The Zenity" của Capitaland tại Q. 1Mua trực tiếp chủ đầu tư:- CK trực tiếp lên...
      Dự án Zenity, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 97 m2, thỏa thuận tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 97 m2
      LH phòng KD liên hệ: 0769 363 *** - Để biết thêm thông tin chi tiết về dự án chính xác từ chủ đầu tư Capitaland.Cơ hội hấp dẫn không nên bỏ qua khi Anh/...
      Dự án Zenity, Đường Võ Văn Kiệt, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 126 m2, giá 21,5 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      21.5 tỷ 126 m2 170,64 triệu/m2
      liên hệ trực tiếp: 0933 872 *** Đông Anh.--------------------------------------------CĐT: Tập đoàn Trung Thủy.- Hợp tác với Toshin Development.- Đơn vị vận...
      Lancaster Legacy, 230, Đường Nguyễn Trãi, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh
      T
      Chủ Đầu Tư Trung Thuỷ Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      3.3 tỷ 76 m2 43,43 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư chính chủ.Tên: Central Garden tại 338 Võ Văn Kiệt, Cô Giang, Q. 1.76 mét vuông 2 phòng ngủ 2 toilet - bàn giao...
      Central Garden, 338, Đường Võ Văn Kiệt, Phường Cô Giang, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ 84 m2, giá tốt tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 84 m2
      NGAY TRUNG TÂM SẦM UẤT Q. 1, VỊ TRÍ ĐẮT ĐỊA MT CON ĐƯỜNG KD NỔI TIẾNG. LANCASTER LEGACY chào bán THÁP BROADWAY MT CHỈ CÓ 229 căn hộ chung cư - 5 HẦM + 6...
      Dự án Lancaster Legacy, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn 4 phòng ngủ, 161 m2, giá 37 tỷ tại Phố Tôn Đức Thắng - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      37 tỷ 161 m2 229,82 triệu/m2
      Penthouse vin Golden River cần bán:- chung cư (3 phòng ngủ + 1) 161 mét vuông.- Giá 37 tỉ bao hết thuế phí.Cam kết rẻ nhất vin Golden River...
      Dự án Vinhomes Golden River Ba Son, Phố Tôn Đức Thắng, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ 3 phòng ngủ, 116 m2, giá 7 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      7 tỷ 116 m2 60,35 triệu/m2
      Giỏ hàng 2 phòng ngủ - 3 phòng ngủ - duplex thông tầng chung cư "The Zenity" của Capitaland tại Q. 1Mua trực tiếp chủ đầu tư:- CK trực tiếp...
      Dự án Zenity, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ, 95 m2, giá 8,5 tỷ tại Đường Võ Văn Kiệt - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      8.5 tỷ 95 m2 89,48 triệu/m2
      Sẵn ngay quỹ chung cư cao cấp 2 phòng ngủ - 3 phòng ngủ căn hộ duplex toạ lạc tại trung tâm Q. 1 MT Võ Văn Kiệt, P. Cầu Kho, Q. 1, dự án đc...

      Cần bán gấp căn hộ 46 m2, thỏa thuận tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 46 m2
      chung cư CAO CẤP SANG SỊN LANCASTER LEGACY NGUYỄN TRÃI Q. 1BÁN KÍNH KHU VỰC VÒNG XOAY CỐNG QUỲNH NHẬN đặt HOÀN TIỀN : - CĂN LẺ : 200TR ...
      Dự án Lancaster Legacy, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 161 m2, giá 18 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      18 tỷ 161 m2 111,81 triệu/m2
      Bán căn hộ duplex Zenity Q. 1.Giá gốc chủ đầu tư: 31 tỉ.Giảm sốc chỉ còn 18 tỉ.DT 161 mét vuông.View trực diện Bitexco.Bàn giao nội thất đầy ...

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 7 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      7 tỷ 80 m2 87,5 triệu/m2
      Giỏ hàng 2 phòng ngủ - 3 phòng ngủ - duplex thông tầng căn hộ chung cư "The Zenity" của Capitaland tại Q. 1Mua trực tiếp chủ đầu tư:- CK...
      Dự án Zenity, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 3 tầng, 60 m2 tại Đường Thủ Khoa Huân - Bến Thành - Quận 1, giá rẻ

      Thỏa thuận 60 m2
      Chính chủ cần bán ngôi nhà hẻm Thủ Khoa Huân, P. Bến Thành Q. 1 cách cửa Bắc chợ Bến Thành 50m.Giá TL chính chủ.DT nhà 4 x 15m, DTSD 60  mét ...
      Đường Thủ Khoa Huân, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà riêng 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Đường Trần Đình Xu - Quận 1, giá 15,2 tỷ

      15.2 tỷ 40 m2 380 triệu/m2
      Nhà hẻm ô tô khu dân trí VIP P. Cầu Kho đường Trần Đình Xu, hẻm rộng ô tô ra vào thoải mái. Hẻm cổng riêng an ninh cực tốt, hẻm cụt nên rất yên tĩnh.DT...
      Đường Trần Đình Xu, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!