Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 1, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 4.751 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đẹp 4 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Trãi - Quận 1, giá 25 tỷ

      25 tỷ 90 m2 277,78 triệu/m2
      1 căn duy nhất trong khu MT nội bộ đường nhựa 8m, Nguyễn Trãi, P. Bến Thành, Q. 1. Mua là đã lời ngay ít nhất 3 tỉ. Chủ cần bán nhanh giá cực tốt có thể...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 56 m2 tại Đường Bùi Viện - Phạm Ngũ Lão - Quận 1, giá 16 tỷ

      16 tỷ 56 m2 285,72 triệu/m2
      Hiếm có khó tìm siêu phẩm căn nhà phố cực hot thông số vạn người mê ngay tại con phố ăn chơi bậc nhất Sài Thành.DT 56m2, ngang 4m vuông vức không thóp...
      Đường Bùi Viện, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng 2 tầng, 75 m2 tại Đường Cô Giang - Cô Giang - Quận 1, giá 15 tỷ

      15 tỷ 75 m2 200 triệu/m2
      KHu dân trí vip, an ninh đảm bảo hẻm ô tô ra vào đường Cô Giang tiện hoặc làm văn phòng.đc mặt hẻm 1 sẹc tới nơi từ nhà ra MT đường 30m. Hẻm trước nhà...
      Đường Cô Giang, Phường Cô Giang, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhà 5 tầng, 65 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai - Đa Kao - Quận 1, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 65 m2 223,08 triệu/m2
      Nhà hẻm VIP dân trí cao phố Nguyễn Thị Minh Khai, P. Đa Kao, Q. 1, đối diện Thảo Cầm Viên.Nhà vừa xây hiện đang cho thuê full phòng, gồm 10 PN  nhà ...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đất 2 tầng, 36 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Quận 1, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 36 m2 87,5 triệu/m2
      [Q. 1]Cần bán nhà Đường Nguyễn Văn Cừ, P.Cầu Kho, Q. 1. hẻm ô tô 4,5mNgang 4 dài 9m. Nhà 1 trệt 2 lầu, 3 PN, 3  phòng vệ sinh. Có 3 máy lạnh, ghế ...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 66 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Thị Riêng - Quận 1, giá 19,8 tỷ

      19.8 tỷ 66 m2 300 triệu/m2
      Nhà Khu VIP nhất Q. 1 siêu hiếm nhà bán gấp trung tâm P. Phạm Ngũ Lão con phố nức tiếng KD đỉnh Lê Thị Riêng.DT 66 mét vuông ngang 4 xây 1 trệt, 1...
      Đường Lê Thị Riêng, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 84 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hoàng Sa - Quận 1, giá 17 tỷ

      17 tỷ 84 m2 202,39 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - Nhà tốt - Đang còn bán - pháp lí rõ ràng - Làm việc Chính chủ - Không qua trung gian - L/H làm việc chính chủ: 0903 485...
      Đường Hoàng Sa, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà 2 tầng, 56 m2 tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai - Đa Kao - Quận 1, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 56 m2 58,04 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngôi nhà đường Nguyễn Thị Minh Khai, Q1 DT: 56 mét vuông ( 4x14)Kết cấu: 1trệt 2lầu, 3 phòng ngủ...

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 2 tầng, 36 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - Nguyễn Cư Trinh - Quận 1, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 36 m2 208,34 triệu/m2
      Bán nhà mới hẻm lớn ở Nguyễn Trãi, P. Nguyễn Cư Trinh, Q. 1.DT 36 mét vuông.Giá 7,5 tỉ.Gần vòng xoay Cống quỳnh - Nguyễn Trãi.Nằm trong hẻm nội bộ an...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 3 tầng, 91 m2 tại Phố Hai Bà Trưng - Tân Định - Quận 1, giá 18 tỷ

      18 tỷ 91 m2 197,81 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - Nhà tốt - Đang còn bán - pháp lí rõ ràng - Làm việc Chính chủ - Không qua trung gian - liên hệ ngay làm việc chính...
      Đường Hai Bà Trưng, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 69 m2, mặt tiền 4m , giá 20,5 tỷ

      20.5 tỷ 69 m2 297,11 triệu/m2
      Nhà mới tiện vô ở ngay, con hẻm sang và thoáng, ô tô 7 chỗ quay đầu vô tư.L/H cho Ms. Nhã: 0901 478 ***chuyên gia ngôi nhà phố trung tâm Q1, Q3,...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh.

      Bán nhà sổ riêng 6 tầng, 112 m2 tại Đường Võ Thị Sáu - Tân Định - Quận 1, giá 26,5 tỷ

      26.5 tỷ 112 m2 236,61 triệu/m2
      * Khu vực sang trọng, gần công viên Lê Văn Tám, nhà thờ Màu Hồng,...* Vị trí đắc địa, căn hộ dịch vụ duy nhất còn sót lại khu Tân Định.- DT: 5,6x20m (nở...
      Đường Võ Thị Sáu, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 4 tầng, 85 m2 tại Phường Tân Định - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 16 tỷ

      16 tỷ 85 m2 188,24 triệu/m2
      - Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật 100 phần trăm - nhà tốt - đang còn bán - pháp lí rõ ràng- liên hệ em Dương 0356 050 ***zalo) để xem nhà và làm...
      Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 4 tầng, 105 m2 tại Phường Đa Kao - Quận 1, giá 24,9 tỷ

      24.9 tỷ 105 m2 237,15 triệu/m2
      Cam kết thông tin chính xác 100 phần trăm - Trực tiếp làm việc hính chủ - pháp lí rõ ràng.hotline: 0356 050 *** Đức Dương - Chuyên bất động sản căn...
      Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 3 tầng, 120 m2 tại Phường Đa Kao - Quận 1, giá 23 tỷ

      23 tỷ 120 m2 191,67 triệu/m2
      Cam kết thông tin chính xác 100 phần trăm - Trực tiếp làm việc hính chủ - pháp lí rõ ràng.LH: 0356 050 *** Đức Dương - Chuyên bất động sản nhà mặt...
      Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 120 m2 tại Đường Võ Thị Sáu - Quận 1, giá 26,5 tỷ

      26.5 tỷ 120 m2 220,84 triệu/m2
      Tòa căn hộ dịch vụ đã hoàn thiện với bề ngang tận 6m! Khu vực nội bộ rất an ninh - cư dân tri thức và người nước ngoài chọn ở.Bán kính 1 kilomet...
      Đường Võ Thị Sáu, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 6 tầng, 70 m2 tại Phố Hai Bà Trưng - Tân Định - Quận 1, giá 19 tỷ

      19 tỷ 70 m2 271,43 triệu/m2
      - liên hệ: 0925 324 ***. Bảo Trân (zalo, viber,... 24/7).* Thông tin thật 100 phần trăm *.- Khu Hai Bà Trưng. Q1.- DT: 4.1 x 18m (CN: 70m2).- KC: 6...
      Đường Hai Bà Trưng, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh
      )
      Bảo Trân ( Chuyên Q1 ) Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nhà riêng 3 tầng, 54 m2 tại Đường Trần Đình Xu - Nguyễn Cư Trinh - Quận 1, giá 3,33 tỷ

      3.33 tỷ 54 m2 61,67 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp nhà đường Trần Đình Xu, P. Nguyễn Cư Trinh, Q. 1.DT: 54m2 (ngang 4,5m dài 12m).Kết cấu: 1 trệt 2 lầu, sân thượng, 4 phòng ngủ...
      Đường Trần Đình Xu, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!