Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 1, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 4.751 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng 5 tầng, 120 m2 tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai - Đa Kao - Quận 1, giá 50 tỷ

      50 tỷ 120 m2 416,67 triệu/m2
      liên hệ ngay: 0925 324 ***. Bảo Trân (zalo 24/24).* Thông tin thật 100 phần trăm.Nhà Nguyễn Thị Minh Khai, Đa Kao, Q1.- DT: 5.5 x 25 (CN:...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh
      )
      Bảo Trân ( Chuyên Q1 ) Hơn 1 năm trước

      Bán nhà sổ riêng 6 tầng, 77 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Văn Nguyễn - Quận 1, giá 18 tỷ

      18 tỷ 77 m2 233,77 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - nhà tốt - đang còn bán - pháp lí rõ ràng - làm việc Chính chủ - Không qua trung gian - liên hệ làm việc chính chủ: 0903...
      Đường Nguyễn Văn Nguyễn, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 90 m2 tại Phường Tân Định - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 90 m2 183,34 triệu/m2
      Cam kết thông tin chính xác 100 phần trăm - Trực tiếp làm việc hính chủ - pháp lí rõ ràng.LH: 0356 050 *** Đức Dương - Chuyên bất động sản nhà mặt...
      Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 70 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - Quận 1, giá 35 tỷ

      35 tỷ 70 m2 500 triệu/m2
      Chia TS bán nhanh ngôi nhà tâm quyết.- DT: 4x16m.- Kết cấu 3 làu kiên cố.- Vị trí: Khu KD đắt địa, gần ngã 5 Cống Quỳnh - Phạm Ngũ Lão, đầy đủ mọi tiện...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà phố 4 tầng tại Đường Nguyễn Cư Trinh - Nguyễn Cư Trinh - Quận 1, giá 42 tỷ

      42 tỷ 0 m2
      Bán căn nhà phố đường Nguyễn Cư Trinh, P. Nguyễn Cư Trinh Q. 1.- DT: 4,5 x 19m, công nhận: 72,2 mét vuông.- Kết cấu: 4 tầng.- giá: 42tỉ.- hợp ...
      Đường Nguyễn Cư Trinh, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 6 tầng, 75 m2 tại Đường Nguyễn Văn Nguyễn - Tân Định - Quận 1, giá 22,5 tỷ

      22.5 tỷ 75 m2 300 triệu/m2
      + Hãy hotline: 0902 149 ***Zalo, Viber 24/7) - Hữu Trí Thiên Minh - thông tin chính xác 100 phần trăm.+ Hiện tại đây là căn duy nhất trên thị trường...

      Cần bán nhà mặt phố 14 tầng, 600 m2, mặt tiền 20m tại Đường Cống Quỳnh - Quận 1, giá 749 tỷ

      749 tỷ 600 m2 1248,34 triệu/m2
      - Vị trí: P. Phạm Ngũ Lão, Q. 1.- DT: 600m2 đất.- DT đất xây dựng: 368,1m2.- DTSD: 5.196m2 sàn.- Giá 749 tỉ.- Toà nhà văn phòng Q. 1 hơn 5.000m2,- 1 trệt,...
      Đường Cống Quỳnh, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà mặt phố 7 tầng tại Đường Điện Biên Phủ - Đa Kao - Quận 1, giá 9 tỷ

      9 tỷ 0 m2
      MT KD Q. 1, Chỉ với 9 tỉ cực hiếm. MT Điện Biên Phủ, P. Đa Kao, Q. 1.DT: 3,2m*6,3m.Kết cấu: 7 tầng.Thu nhập tốt.Vị trí KD đắc địa nằm liên kế góc Đinh...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 4 tầng, 285 m2 tại Đường Huỳnh Khương Ninh - Đa Kao - Quận 1, giá 29,5 tỷ

      29.5 tỷ 285 m2 103,51 triệu/m2
      Cần bán nhà gấp Góc 2 MT đường Huỳnh Khương Ninh- Phan Liêm, P. Đakao, Q. 1Vị trí nằm kế bên công viên Lê Văn Tám DT 3.8x15m Trệt 4 lầu 8 phòng 4WC(HĐ cho...
      Đường Huỳnh Khương Ninh, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố 4 tầng, 330 m2 tại Đường Hoàng Sa - Đa Kao - Quận 1, giá 26,5 tỷ

      26.5 tỷ 330 m2 80,31 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn nhà phố 77 Hoàng Sa, P. Đakao, Q. 1Nằm ngay góc ngã ba Nguyễn Đình Chiểu -Hoàng Sa , khu vực đối diện công viện cầu Thị Nghè. Thảo Cầm...
      Đường Hoàng Sa, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 8 tầng, 550 m2 tại Đường Bùi Thị Xuân - Bến Thành - Quận 1, giá 70 tr

      70 triệu 550 m2 0,13 triệu/m2
      Cho thuê MT Bùi Thị Xuân, P. Bến Thành, Q. 1- Hiện trạng nhà mới đẹp vừa cải tạo, MT, khu vực sầm uất nhất Q. 1-DT: 4,5 x 14m-Kết cấu: 8 Tầng + Sân Thượng...
      Đường Bùi Thị Xuân, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 5 tầng, 50 m2 tại Đường Hoàng Sa - Đa Kao - Quận 1, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 50 m2 256 triệu/m2
      Hãy liên hệ ngay: 0937 012 *** Ms Trang (Xem nhà - sổ trực tiếp).Thông tin thật - nhà thật - hình ảnh thật! Giao dịch chính chủ.- DT 48m ngang 4m dài...
      Đường Hoàng Sa, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt tiền 4 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Huệ - Quận 1, giá 185 tỷ

      185 tỷ 0 m2
      Bán nhà mặt phố Nguyễn Huệ, P. Bến Nghé, Q. 1. O947-916-116DT: 4,3x24m. DT đất công nhận: 100,7m2NHà 1 trệt 1 lửng 3 lầu.Vị trí đắc địa bậc nhất Hồ Chí ...
      Đường Nguyễn Huệ, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 4 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Trần Nhật Duật - Quận 1, giá 21 tỷ

      21 tỷ 0 m2
      MT duy nhất còn sót lại, vị trí sang trọng đẳng cấp nhất tại khu vực Tân Định, Q1.call ngay làm việc chính chủ: 0917 457 *** Thúy ngôi nhà phố - Cam kết...
      Đường Trần Nhật Duật, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà phố 5 tầng, 70 m2 tại Đường Hoàng Sa - Đa Kao - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 26 tỷ

      26 tỷ 70 m2 371,43 triệu/m2
      Siêu vị trí! View sông! MT Hoàng Sa, Đa Kao, Q. 1.- Cam kết thông tin chính xác - nhà thật 100 phần trăm - Tránh mất thời gian KH.- DT: 4,8 x 15m (CN:...
      Đường Hoàng Sa, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà mặt phố 2 tầng, 110 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - Bến Thành - Quận 1, giá 100 tỷ

      100 tỷ 110 m2 909,1 triệu/m2
      Bán nhà phố Nguyễn Trãi, Bến Thành, Q. 1.DT 7,1m x 15m - CN 110m2.Kết cấu trệt 1 lầu.CTXD 1 hầm 8 tầng.Đang cho thuê 280 tr / tháng.
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà phố 2 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Cư Trinh - Quận 1, giá 19,9 tỷ

      19.9 tỷ 48 m2 414,59 triệu/m2
      Cần bán MT Nguyễn Cư Trinh.DT 4.2m x 12m.Có hẻm sau thông thoáng.Vị trí: MT KD sầm uất, cho thuê giá cao, đông do khu vực người nước ngoài thường xuyên lui...

      Bán nhanh nhà mặt phố 5 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Sa - Đa Kao - Quận 1, giá 26 tỷ

      26 tỷ 0 m2
      * Chính chủ xưa nay cần bán căn nhà phố Hoàng Sa gần giao lộ Nguyễn Đình Chiểu, Đa Kao, Q. 1.- DTKV 4,8x16m. DTS 260m2.- Kết cấu 5 tầng kiên cố đẹp chỉ...
      Đường Hoàng Sa, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!