Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 1, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 4.751 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 4 tầng, 86 m2, mặt tiền 5m tại Phố Hai Bà Trưng - Quận 1, giá 32 tỷ

      32 tỷ 86 m2 372,1 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngay căn hộ góc 2 MT ngay Hai Bà Trưng, P. Tân Định, Q. 1.Vị trí tập trung nhiều Nhà hàng, showroom, coffee thương hiệu, v. V.DT: 5 x...
      Đường Hai Bà Trưng, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 135 m2, mặt tiền 11m tại Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, giá 29 tỷ

      29 tỷ 135 m2 214,82 triệu/m2
      - MT ngang 11.5m, nở hậu ngang 27,5m, dài 7,5m, rộng rãi KD siêu đỉnh.- Giá: 29 tỉ.- Kết cấu: Nhà trệt 5 tầng BTCT, 6 phòng ngủ, 6 nhà vệ ...
      Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 66 m2 tại Đường Hoàng Sa - Đa Kao - Quận 1, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 66 m2 265,16 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố đường Hoàng Sa, Q. 1 dt 4m x 18m giá 17,5 tỉ tl.DT: 66m2 (nền thổ cư).Kết cấu xây dựng: 1 trệt, 2 lầu. Gồm phòng khách, bếp, 4 PN,...
      Đường Hoàng Sa, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 80 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - Quận 1, giá 20 tỷ

      20 tỷ 80 m2 250 triệu/m2
      + Cần Bán Nhà Hẻm An Ninh Ngay Nguyễn Trãi, P. Nguyễn Cư Trinh, Q. 1+ Hiện Trạng: 5 Tầng + Thang Máy+ Vị trí cực đẹp, KDC đông đúc, hai MT trước sau thông...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 4 tầng tại Đường Lê Thánh Tôn - Quận 1, giá 100 tỷ

      100 tỷ 0 m2
      Siêu phẩm mở bán MT ngay Lê Thánh Tôn, P. Bến Nghé, Q. 1.Vị trí cực kỳ đắc địa, khuôn đất vàng nằm giữa bến Bạch Đằng & Phố đi bộ Nguyễn Huệ.DT: NH 5,5 x...
      Đường Lê Thánh Tôn, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 20 m2 tại Đường Hồ Huấn Nghiệp - Bến Nghé - Quận 1, giá 22 tỷ

      22 tỷ 20 m2 1100 triệu/m2
      Nhà bán MT sát góc Đồng Khởi - Hồ Huấn Nghiệp.giá bán 22 tỉ thỏa thuận.Đang có dòng tiền thu nhập 700tr/năm.- DT: 20m2.- Nhà kết cấu 1 trệt và 1 lầu.- Đang...
      Đường Hồ Huấn Nghiệp, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh.

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, 230 m2 tại Đường Trần Khắc Chân - Quận 1, giá 95 tỷ

      95 tỷ 230 m2 413,05 triệu/m2
      + Siêu Phẩm có 1 0 2 căn duy nhất trên thị trường P. Tân Định, Q. 1. liên hệ 0928 788 *** Nguyễn Hoàng (xem sổ và gặp ngay chính chủ).+ DT: 14 x 16m vuông ...
      Đường Trần Khắc Chân, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt tiền 6 tầng, 160 m2 tại Đường Đề Thám - Phạm Ngũ Lão - Quận 1, giá 65 tỷ

      65 tỷ 160 m2 406,25 triệu/m2
      Bán căn nhà phố đường Đề Thám Q. 1 giá rẻ 8x20m 1 hầm 5 tầng giá 65 tỉ.sổ hồng riêng chính chủ. Không vướng quy hoạch. Không tranh chấp kiện tụng. pháp ...
      Đường Đề Thám, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, Hồ Chí Minh.

      Cần bán gấp nhà mặt phố 4 tầng, 192 m2 tại Đường Hoàng Sa - Đa Kao - Quận 1, giá 65 tỷ

      65 tỷ 192 m2 338,55 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Hoàng Sa Q. 1 giá rẻ.DT 8x24m, 4 tầng.Giá 65 tỉ.Vị trí ngay sông công viên cây sanh rất mát đẹp.Giấy sổ hồng riêng sẵn mua bán công...
      Đường Hoàng Sa, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh.

      Bán gấp nhà phố 5 tầng, 85 m2 tại Đường Trần Nhật Duật - Tân Định - Quận 1, giá 32,99 tỷ

      32.99 tỷ 85 m2 388,12 triệu/m2
      Cam kết chỉ đăng tin đúng thực tế, tránh mất thời gian đôi bên!!call ngay: 0917 457 *** Thúy Hoa (xem nhà - sổ trực tiếp). đc: MT Trần Nhật Duật giao với...
      Đường Trần Nhật Duật, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 14 tầng, 600 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - Phạm Ngũ Lão - Quận 1, giá 760 tỷ

      760 tỷ 600 m2 1266,67 triệu/m2
      Bán toà cao ốc văn phòng góc 2 MT Nguyễn Trãi - Nam Quốc Cang, Q. 1. DT 20 x 30m. Hầm 14 tầng. Thu nhập 20 tỉ/năm.- DT: 20 x 30m, công nhận: 600m. Đất vuông...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 4 tầng, 109 m2 tại Phường Đa Kao - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 25 tỷ

      25 tỷ 109 m2 229,36 triệu/m2
      Cam kết thông tin chính xác 100 phần trăm. MT giá mềm nhất trong thời điểm thị trường hiện tại+ contact Ms. Thư 0329 700 *** để xem nhà thực tế ngay...
      Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 4 tầng, 90 m2, mặt tiền 4m tại Phố Hai Bà Trưng - Quận 1, giá 31 tỷ

      31 tỷ 90 m2 344,45 triệu/m2
      Hãy gọi: 0901 478 *** Xuân Nhã (Chuyên gia căn nhà phố trung tâm).- ngôi nhà giá rẻ duy nhất khu vực Hai Bà Trưng còn sót lại, ngay trung tâm Q. 1.- DT:...
      Đường Hai Bà Trưng, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 68 m2 tại Đường Đề Thám - Cô Giang - Quận 1, giá 24,5 tỷ

      24.5 tỷ 68 m2 360,3 triệu/m2
      Tọa lạc trên tuyến đường KD, du lịch sầm uất bậc nhất trung tâm TP.Chỉ 5p ra phố Bùi Viện, tuyến Metro số 1, chợ Bến Thành,...Lựa chọn số 1 để KD đa ngành...
      Đường Đề Thám, Phường Cô Giang, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà mặt phố 4 tầng, 135 m2 tại Đường Lê Duẩn - Đa Kao - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 35 tỷ

      35 tỷ 135 m2 259,26 triệu/m2
      liên lạc: 0925 324 *** Bảo Trân (zalo 24/24).* Thông tin thật 100 phần trăm *.MT khu Lê Duẩn Q1.- DT: 11,5 x 8 (nở hậu 30 - CN: 135m2).- KC: 4 tầng -...
      Đường Lê Duẩn, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh
      )
      Bảo Trân ( Chuyên Q1 ) Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 3 tầng, 65 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Văn Nguyễn - Quận 1, giá tốt

      Thỏa thuận 65 m2
      Bán nhà mặt phố Nguyễn Văn Nguyễn (thêm đc hẻm 212) lô góc KD cực tốt, vỉa hè rộng. Vị trí vàng để KD sinh lời ngay tại trung tâm Q. 1 giá chỉ nhỉnh 200...
      Đường Nguyễn Văn Nguyễn, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà mặt phố 6 tầng, 160 m2 tại Đường Cao Bá Nhạ - Cô Giang - Quận 1, giá 65 tỷ

      65 tỷ 160 m2 406,25 triệu/m2
      Cần tiền bán nhà phố đường Q. 1 Cao Bá Nhạ giá rẻ 8x20m 1 hầm 5 tầng.Giá 65 tỉ.liên hệ ngay 0902 989 *** Cao Ngọc Nam.Vị trí MT thuận tiện KD đa nghênh...
      Đường Cao Bá Nhạ, Phường Cô Giang, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt tiền 1 tầng, 68 m2 tại Đường Cô Bắc - Cô Giang - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 68 m2
      + Nhà tọa lạc ngay MT đường Cô Bắc trung tâm của trung tâm Q1, Chính chủ nguyên rin từ thờ bao cấp đến nay. Nhà vừa ở vừa KD văn phòng công ty nên có thu...
      Đường Cô Bắc, Phường Cô Giang, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!