Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 1, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 4.751 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà 3 tầng, 100 m2 tại Phường Đa Kao - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 17 tỷ

      17 tỷ 100 m2 170 triệu/m2
      Cam kết thông tin chính xác 100 phần trăm - Trực tiếp làm việc hính chủ - pháp lí rõ ràng.L/H: 0356 050 *** Đức Dương - Chuyên bất động sản ngôi ...
      Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà riêng 2 tầng, 112 m2, mặt tiền 7m tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai, giá 20 tỷ

      20 tỷ 112 m2 178,58 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - Nhà tốt - Đang còn bán - pháp lí rõ ràng - Làm việc Chính chủ - Không qua trung gian - contact làm việc chính chủ: 0903...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 3 tầng, 91 m2 tại Đường Thạch Thị Thanh - Tân Định - Quận 1, giá 17 tỷ

      17 tỷ 91 m2 186,82 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - Nhà tốt - Đang còn bán - pháp lí rõ ràng - Làm việc Chính chủ - Không qua trung gian - call ngay làm việc chính chủ:...
      Đường Thạch Thị Thanh, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đẹp 2 tầng, 36 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - Nguyễn Cư Trinh - Quận 1, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 36 m2 208,34 triệu/m2
      Nhà chính chủ cần cho bán 36m.Nằm trong hẻm nội bộ an ninh, sạch sẽ, chỉ 50m, 10m ra tới hẻm ô tô sạch sẽ.Nhà mới, nội thất mới sang trọng.Kết cấu: 1 trệt...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 3 tầng, mặt tiền 9m tại Đường Lê Thánh Tôn - Quận 1, giá 64 tỷ

      64 tỷ 0 m2
      Bán nhà căn hộ góc 2 MT Lê Thánh Tôn Q. 1.Vị trí: 81 - 85 Lê Thánh Tôn, P. Bến Nghé, Q. 1.DT đất CN: 58.3 mét vuông (8m X 9m).Kết cấu: Trệt, 3 Lầu,...
      81 - 85, Đường Lê Thánh Tôn, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố 8 tầng tại Đường Mạc Đĩnh Chi - Đa Kao - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 30,5 tỷ

      30.5 tỷ 0 m2
      * Vị trí vàng, đối diện nhiều building lớn của Q1, người nước ngoài sinh sống nhiều.* Khu vực tập trung nhiều tòa văn phòng, hotel cao cấp, nhà hàng, thẩm...
      Đường Mạc Đĩnh Chi, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 6 tầng, 125 m2 tại Đường Trần Hưng Đạo - Cầu Kho - Quận 1, giá 50 tỷ

      50 tỷ 125 m2 400 triệu/m2
      chính chủ ngộp bank cần bán ngay tòa căn nhà phố đường Trần Hưng Đạo, P. Cầu Kho, Q. 1Vị trí tập trung nhiều NH, Tòa nhà, khu vực cực kỳ sầm uất, v.v-...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố 5 tầng, 80 m2 tại Đường Cống Quỳnh - Nguyễn Cư Trinh - Quận 1, giá 19 tỷ

      19 tỷ 80 m2 237,5 triệu/m2
      Vì công việc gia đình phải chuyển về quê gấp nên bán lại KS MT đường khu Nội bộ Cống Quỳnh - Nguyễn trãi, P. Nguyễn Cư Trinh, Q. 1- DT 4m x 20m. Công nhận...
      Đường Cống Quỳnh, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 14 tầng, 600 m2 tại Đường Trần Quang Khải - Tân Định - Quận 1, giá 99 tỷ

      99 tỷ 600 m2 165 triệu/m2
      Bán nhà MT Trần Quang Khải, Tân Định, Q. 1.- DT: 15x40m.- Có sẵn giấy phép xây dựng: 2 Hầm 14 Tầng.- Vị trí đẹp đường thương mại KD sầm uất đa ngành...
      Đường Trần Quang Khải, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 6 tầng, 199 m2 tại Đường Lê Thánh Tôn - Bến Thành - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 35 tỷ

      35 tỷ 199 m2 175,88 triệu/m2
      Tòa Nhà chung cư Cao Cấp Lê Thánh Tôn , P. Bến Thành , Q. 1- DT : 7.9 x 23m- Công nhận : 199m2- Kết cấu : Hầm + 6 Lầu + Thang máy - Bao gồm 22 Phòng nội ...
      Đường Lê Thánh Tôn, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt tiền 5 tầng, 270 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - Nguyễn Cư Trinh - Quận 1, giá 110 tỷ

      110 tỷ 270 m2 407,41 triệu/m2
      - Chính chủ bán nhà siêu vị trí 2 MT nguyễn trãi Q. 1- DT : 8 x 25m - nỡ hậu 20 mét - Công nhận : 270m2 - Kết cấu : 5 tầng - hợp đồng thuê : 200 tr - tháng...

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 705 m2 tại Đường Trần Hưng Đạo - Quận 1, giá 310 tỷ

      310 tỷ 705 m2 439,72 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay ngôi nhà phố đường Trần Hưng Đạo Q. 1.- DT 13,5 x 54m DTCN 705 mét vuông.- Kết cấu nhà 2 tầng.- Khu vực xung quanh xây dựng...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt tiền 5 tầng, 160 m2 tại Đường Đề Thám - Phạm Ngũ Lão - Quận 1, giá 68 tỷ

      68 tỷ 160 m2 425 triệu/m2
      Bán nhà phố đường Đề Thám Q. 1 giá rẻ 8x20m 1 hầm 5 tầng giá 68 tỉ.sổ hồng riêng chính chủ. Không vướng quy hoạch. Không tranh chấp kiện tụng. pháp lí...
      Đường Đề Thám, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 9 tầng, 88 m2 tại Đường Nguyễn An Ninh - Quận 1, giá 99 tỷ

      99 tỷ 88 m2 1125 triệu/m2
      Bán hotel MT Nguyễn An Ninh, Q. 1, hầm 9 tầng, 22 phòng, giá 99 tỉ.Vị trí đắc địa:Nằm ngay trung tâm Q. 1, TP. Tp HCM.Ngay chợ Bến Thành 30m, TTTM, công...
      Đường Nguyễn An Ninh, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh.

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 2 tầng, 100 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - Quận 1, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      Chính chủ cần bán ngôi nhà trên đường Nguyễn Trãi, Q. 1, TP. Tp Hồ Chí MinhDT: 8m x 12mKC: 2 tầngĐang cho thuê 40 tr/thángSHR chính chủ bán, công chứng...
      M
      Nguyễn Thị Cẩm Miền Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà phố 2 tầng, 58 m2 tại Đường Bà Lê Chân - Tân Định - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 58 m2
      * Chủ kẹt tiền bán nhanh nhà 2 MT đường Bà Lê Chân, Tân Định, Q. 1.- Đang cho thuê 21 tr/tháng.- Ngay chợ Tân Định, BV Q. 2, đường thông tứ phía, thuận...
      Đường Bà Lê Chân, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 22 tầng, 1 m2 tại Đường Hàm Nghi - Nguyễn Thái Bình - Quận 1, giá tốt

      Thỏa thuận 1 m2
      sang nhượng Tòa nhà văn phòng góc 2 MT Hàm Nghi và Pasteur.- DT công nhận: 1.125m2.- DTXD và sử dụng: 21.000m2.- Kết cấu: 2 hầm + 20 tầng nổi.- Toà nhà đc...
      Đường Hàm Nghi, Phường Nguyễn Thái Bình, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố 260 m2 tại Đường Nguyễn Cư Trinh - Nguyễn Cư Trinh - Quận 1, giá 55 tỷ

      55 tỷ 260 m2 211,54 triệu/m2
      MT KD sầm uất. Ít nhà bán.Khu an ninh dân trí cao.
      Đường Nguyễn Cư Trinh, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!