Thông tin mô tả
"Bán
-
-
- Kết cấu: 8 tầng 33ph,
-
- Vị trí, ưu điểm: Đường Đỗ Quang Đẩu, khu vực An ninh, xây cao tầng, giá trị cho thuê cao, tập trung nhiều ngành nghề,
- Giá 91
-
- Hân hạnh!
Giá: 91 Tỷ
Diện tích: 144 m2
Giá/m2: 631,94 Triệu/m2
926764
Mua bán
"Bán
-
-
- Kết cấu: 8 tầng 33ph,
-
- Giá 91
-
- Hân hạnh!
Trâm Anh
Phường Cầu Kho, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
3,95 tỷ
30 m2
Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
43,5 tỷ
77 m2
Đường Điện Biên Phủ, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
65 tỷ
90 m2
Đường Hàm Nghi, Phường Nguyễn Thái Bình, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
27,5 tỷ
68 m2