Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 1, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 4.751 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 15 tầng, 1 m2 tại Đường Nguyễn Văn Thủ - Đa Kao - Quận 1, giá 1 tỷ

      1 tỷ 1 m2 1000 triệu/m2
      - Bán khuôn đất siêu lớn MT P. Đa Kao.đc: 219 Nguyễn Văn Thủ, P. Đao Kao, Q. 1.- DT: 35 x 40m.- Công nhận: 1.000 mét vuông.- Kết cấu: nhà c4.- Bao...
      219, Đường Nguyễn Văn Thủ, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 4 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Trần Quang Khải - Quận 1, giá 25,5 tỷ

      25.5 tỷ 0 m2
      Bán nhà phố 257 Trần Quang Khải, P Tân Định, Q. 1, 4mx16m, 4 lầu 25,5 tỉ Mr Tú 0906 331 ***.DT: 4mx16m.DTCN: 59,1m2.DT sàn XD: 205,6m2.Kết cấu: 4 tầng lầu...
      257, Đường Trần Quang Khải, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 3 tầng, 201 m2, mặt tiền 8m tại Đường Trần Nhật Duật, giá 63 tỷ

      63 tỷ 201 m2 313,44 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà phố - giá cực rẻ P. Tân định, sát bên khu phố ẩm thực Phan Xích Long - cách Hoàng Sa 50m.Vị trí điệp thuận tiện xây văn phòng hoặc...
      Đường Trần Nhật Duật, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà mặt phố 7 tầng, 250 m2, mặt tiền 10m tại Đường Trần Hưng Đạo - Quận 1, giá 49 tỷ

      49 tỷ 250 m2 196 triệu/m2
      Tòa building góc 2 MT Trần Hưng Đạo, Q. 1.- DT: 8m x 20m.- Xây dựng: 7 tầng thang máy.- Đang cho thuê 200tr/tháng.- Tuyến đường thương hiệu lâu đời, tập...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt tiền 6 tầng, 54 m2 tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - Quận 1, giá 32 tỷ

      32 tỷ 54 m2 592,6 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật 100 phần trăm - Nhà tốt - Đang còn bán - pháp lí rõ ràng.- call ngay làm việc chính chủ: 0913 620 *** - Thiện Đồng...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 3 tầng, 150 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đinh Công Tráng - Tân Định - Quận 1, giá 47 tỷ

      47 tỷ 150 m2 313,34 triệu/m2
      Chỉ 47 tỉ sở hữu ngay khuông đất khủng 150 mét vuông, tại Khu Thạch Thị Thanh, Tân Định, Q. 1.hotline Đông Nguyễn 0975 470 *** để đc giá siêu mềm...
      Đường Đinh Công Tráng, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 5 tầng tại Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm - Đa Kao - Quận 1, giá 31 tỷ

      31 tỷ 0 m2
      * Vị trí đắc địa, KD sầm uất, trục đường thương hiệu của trung tâm Q1.- Tọa lạc ngay khu VIP Q1 nơi tập trung các tập đoàn lớn, building, văn phòng công ty,...
      Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 464 m2, giá 2 tỷ tại Đường Nguyễn Huệ - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      2 tỷ 464 m2 4,31 triệu/m2
      Bán siêu căn biệt thự vip nhất, ngay phố đi bộ Nguyễn Huệ, DT 18x26.3m căn hộ góc, 4 tầng, giá 1996 tỉ.- DT 18x26.3m.- Kết cấu: 4 tầng.- Vị trí: Ngay...
      Đường Nguyễn Huệ, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh biệt thự 3 tầng, 345 m2, giá 97 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      97 tỷ 345 m2 281,16 triệu/m2
      - Độc nhất! Còn xót lại trong khu căn biệt thự vip Q. 1.- DT: 22.6 x 20m. Công nhận: 345 mét vuông.- Kết cấu: căn biệt thự trệt 2 lầu sân...
      Đường Trần Nhật Duật, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà biệt thự, liền kề 2 tầng, 300 m2, giá 95 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      95 tỷ 300 m2 316,67 triệu/m2
      Bán căn biệt thự Lý Trọng VIP, Q1, 300m2 đất, để 4 oto, sân vườn, giá 95 tỉ.- DT: 15m (nở hậu 22m) x 20 x 2 tầng sân vườn.- Đất: 300m2.- Giá 95 tỉ.- Để đc...
      Đường Lý Tự Trọng, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 116 m2, giá 9 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      9 tỷ 116 m2 77,59 triệu/m2
      Giỏ hàng 2 phòng ngủ - 3 phòng ngủ - căn hộ duplex chung cư Zenity của Capitaland tại Q. 1 - Mua trực tiếp CĐT:- CK trực tiếp lên tới...
      Zenity, Số 608, Đường Võ Văn Kiệt, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, giá 8 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      8 tỷ 0 m2
      Dự án Hot nhất hiện nay chung cư Zenity MT Võ Văn Kiệt Q. 1 đc phát triển bởi tập đoàn Capitaland Singapore: + CĐT uy tín và danh tiếng Singapore:...
      Dự án Zenity, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 94 m2, giá 8,2 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      8.2 tỷ 94 m2 87,24 triệu/m2
      GIỎ HÀNG 2 phòng ngủ - 3 phòng ngủ - căn hộ duplex căn hộ chung cư "THE ZENITY" CỦA CAPITALAND TẠI Q.1 - 0911 875 ***Mua trực tiếp chủ đầu...
      Dự án Zenity, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,25 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      3.25 tỷ 76 m2 42,77 triệu/m2
      Cần bán chung cư Central Garden, Q.1, khu sầm uất, chợ Nga, lầu cao, view thoáng, DT 76 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, giá...
      Dự án Central Garden, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, mặt tiền 7m tại Đường Cô Bắc - Cô Giang - Quận 1, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 0 m2
      - Kèo thơm siêu phẩm Q. 1 - nhà c4 81m góc 2 mặt hẻm xe hơi ngủ trong nhà - sổ ngang bề thế 7m - cách MT vài bước chân - chỉnh trang không quy hoạch lộ...
      Đường Cô Bắc, Phường Cô Giang, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 65 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cống Quỳnh - Quận 1, giá 2,89 tỷ

      2.89 tỷ 65 m2 44,47 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà giá rẻ hẻm ôtô 7m đường Cống Quỳnh - P. Nguyễn Cư Trinh - Q. 1, gần đoạn Nhà Khách Phương Nam, hẻm thông rộng rãi.giá 2tỷ890 - có thỏa ...
      Đường Cống Quỳnh, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bùi Viện - Quận 1, giá 16 tỷ

      16 tỷ 80 m2 200 triệu/m2
      Hàng đầu tư siêu ngon, Phố Tây Bùi Viện, 80 mét vuông x 1 tầng, lửng, MT 4m. Giá 16 tỉ.- Nhà vị trí VIP, trung tâm Phố Tây Bùi Viện, sầm uất bậc nhất...
      Đường Bùi Viện, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng 4 tầng, 65 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Trãi - Quận 1, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 65 m2 223,08 triệu/m2
      Nhà hẻm ô tô Nguyễn Trãi, Q1, 4 x 16m, 9 phòng ngủ 9 nhà vệ sinh, giá 14.5 tỉ.- Vị trí: Nguyễn Trãi, Trần Hưng Đạo, Q. 1.- DT: 4 x 16,1m x 4...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!