Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 1, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 4.751 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đẹp 4 tầng, 85 m2 tại Đường Trần Nhật Duật - Tân Định - Quận 1, giá 17,9 tỷ

      17.9 tỷ 85 m2 210,59 triệu/m2
      Chủ bán nhà hẻm vip 6m khu Trần Nhật Duật, Tân Định, Q1 với giá ưu đãi 17,9 tỉ!Nằm trong khu Trần Khánh Dư - Trần Nhật Duật đẳng cấp, xung quanh KD cafe,...
      Đường Trần Nhật Duật, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh.

      Cần bán ngay nhà 4 tầng, 84 m2 tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai - Đa Kao - Quận 1, giá 17 tỷ

      17 tỷ 84 m2 202,39 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - Nhà tốt - Đang còn bán - pháp lí rõ ràng - Làm việc Chính chủ - Không qua trung gian - liên hệ làm việc chính chủ: 0903...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 4 tầng, hướng Đông tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - Quận 1, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 0 m2
      Chính chủ bán nhà hẻm 8m Q. 1 P. Bến Thành sát KS New World 4L 36,5 mét vuông 8,2 tỉ TL.liên hệ 0901 600 *** Phi Nguyễn.
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 110 m2 tại Phố Đặng Dung - Tân Định - Quận 1, giá 19,5 tỷ

      19.5 tỷ 110 m2 177,28 triệu/m2
      Duy nhất một căn còn bán trong khu căn biệt thự cao tầng độc lập Đặng Dung, Q1.Khu tập trung nhiều văn phòng, cơ quan nhà nước. Rất an ninh và dân...
      Đường Đặng Dung, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 22 m2 tại Đường Nguyễn Cảnh Chân - Quận 1, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 22 m2 213,64 triệu/m2
      Nhà có kết cấu 1 trệt 2 lầu 1 tum, gồm 3 phòng ngủ, 3 toilet, đúc thật BTCT hoàn công đầy đủ.Hẻm trước nhà 5m thông ra Nguyễn Cảnh Chân, thuận...
      Đường Nguyễn Cảnh Chân, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 50 m2 tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai - Đa Kao - Quận 1, giá 12,7 tỷ

      12.7 tỷ 50 m2 254 triệu/m2
      Vị trí NGuyễn Thị Minh Khai - Q. 1 trung tâm TP.Ngộp bank cần bán gấp giá còn nhỉnh 12 tỉ thỏa thuận.+ DTSD 202 mét vuông - Kết cấu BTCT 1 trệt 3...

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 20 m2, mặt tiền 3m tại Đường Trần Hưng Đạo, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 20 m2 180 triệu/m2
      Nhà bán 391/20 Trần Hưng Đạo Q. 1.DT: 20 mét vuông ngang 3m x dài 7m.Gồm 3 tầng 1 trệt 2 lầu 2 PN, 3  nhà vệ sinh, sẵn nội thất.Nhà mới đẹp vô ...
      391/20 T, Đường Trần Hưng Đạo, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 563 m2 tại Đường Nguyễn Du - Bến Nghé - Quận 1, giá 396 tỷ

      396 tỷ 563 m2 703,38 triệu/m2
      * Chính chủ bán ngôi nhà phố đường Nguyễn Du P. Bến Nghé Q. 1.- DT 14m x 43m.- CN 563m2.- Kết cấu trệt 3 lầu nhà cũ tiện xây dựng mới.- CTXD Hầm - 8...
      Đường Nguyễn Du, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà mặt phố 8 tầng, 144 m2, mặt tiền 15m tại Đường Đỗ Quang Đẩu - Quận 1, giá 91 tỷ

      91 tỷ 144 m2 631,95 triệu/m2
      "Bán hotel MT đường Đỗ Quang Đẩu, P. Phạm Ngũ Lão, Q. 1, kế bên Bùi Viện phố Tây Hồ Chí Minh...- DT: 15x12m.- DT công nhận: 144m2.- Kết cấu: 8 tầng 33ph,...
      Đường Đỗ Quang Đẩu, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, 79 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - Bến Thành - Quận 1, giá 60 tỷ

      60 tỷ 79 m2 759,5 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà siêu vị trí góc 3 MT Nguyễn Trãi P. Bến Thành Q. 1.- DT: 4m x 20m.- CN 79m2.- Kết cấu: 3 tầng.- Vị trí cực kì đẹp trên đường Nguyễn Trãi...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố 7 tầng, 40 m2 tại Đường Nguyễn Công Trứ - Nguyễn Thái Bình - Quận 1, giá 35 tỷ

      35 tỷ 40 m2 875 triệu/m2
      bán nhanh tòa nhà siêu vị trí, siêu rẻ MT Nguyễn Công Trứ, P. Nguyễn Thái Bình, Q. 1.- DT: 4.5x9m, công nhận: 40m2.- Kết cấu: 7 lầu, thang máy.- Giá: 35 tỉ...
      Đường Nguyễn Công Trứ, Phường Nguyễn Thái Bình, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, 61 m2 tại Đường Nguyễn Văn Tráng - Quận 1, giá 30 tỷ

      30 tỷ 61 m2 491,81 triệu/m2
      bán ngay Nhà Siêu Vị Trí, Siêu Rẻ MT Nguyễn Văn Tráng, P. Bến Thành, Q. 1- DT: 4x16m , công nhận: 61m.- Kết cấu: Trệt 2 Lầu - Giá: 30 tỉ (có thỏa thuận...
      Đường Nguyễn Văn Tráng, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 4 tầng, 300 m2 tại Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa - Bến Thành - Quận 1, giá 280 tỷ

      280 tỷ 300 m2 933,34 triệu/m2
      Bán MT Nam Kỳ Khởi Nghĩa P. Bến Thành Q1 DT 10x30m 4 lầu đang cho thuê 779,135 tr tháng giá 280 tỉ.Bán KS 4 sao MT Thủ Khoa Huân P. Bến Thành Q1 DT 12x30m...
      Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 2 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Trãi - Quận 1, giá 24 tỷ

      24 tỷ 50 m2 480 triệu/m2
      Cần bán ngay ngôi nhà siêu vị trí góc 2 MT Nguyễn Trãi ngay vòng xoay Cống Quỳnh, P. Nguyễn Cư Trinh, Q. 1.-------------- Siêu vị trí hiếm không có căn...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà mặt phố 6 tầng, 70 m2 tại Đường Trần Quý Khoách - Tân Định - Quận 1, giá 19 tỷ

      19 tỷ 70 m2 271,43 triệu/m2
      Bán nhà đường Trần Qúy Khoách, P.Tân Định, Q. 1.-DT: 4.5x20m.-Kết cấu: 6 tầng, có thang máy.-hợp đồng thuê 50tr/tháng.-giá 19 tỉ còn TL.-sổ hồng riêng...
      Đường Trần Quý Khoách, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 5 tầng, 63 m2 tại Đường Hoàng Sa - Đa Kao - Quận 1, giá 26,5 tỷ

      26.5 tỷ 63 m2 420,64 triệu/m2
      * Vị trí đắc địa, đoạn đẹp nhất Hoàng Sa, gần Nguyễn Đình Chiểu, Nguyễn Văn Thủ,...* Nhà 1 đời chủ, chưa qua đầu tư - xem ngay!!!- DT: 4,8X15m. Khuôn đất...
      Đường Hoàng Sa, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 168 m2 tại Đường Trần Hưng Đạo - Cầu Kho - Quận 1, giá 40 tỷ

      40 tỷ 168 m2 238,1 triệu/m2
      - Bán nhà siêu vị trí ngay MT Trần Hưng Đạo, P. Cầu Kho, Q. 1.- DT: 8 x 21m.- Kết cấu: 4 tầng.- Tuyến đường lớn thương hiệu, sp vô cùng khan hiếm.- Khu vực...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố 5 tầng tại Đường Hoàng Sa - Đa Kao - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 26 tỷ

      26 tỷ 0 m2
      * Chính chủ xưa nay cần bán căn nhà phố Hoàng Sa gần giao lộ Nguyễn Đình Chiểu, Đa Kao, Q. 1.- DTKV 4,8x16m. DTS 260m2.- Kết cấu 5 tầng kiên cố đẹp chỉ...
      Đường Hoàng Sa, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!