Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 1, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 4.751 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 2 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Trần Quang Khải - Quận 1, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 0 m2
      MT Trần Quang Khải không lộ giới, không quy hoạch hiếm.+ Ngang: 4,8 x 11,5m.+ Kết cấu: Trệt lầu sửa lại tí.+ SHR chính chủ.
      Đường Trần Quang Khải, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố 4 tầng, 81 m2 tại Đường Nguyễn Văn Thủ - Đa Kao - Quận 1, giá tốt

      Thỏa thuận 81 m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - Nhà tốt - Đang còn bán - pháp lí rõ ràng - Làm việc Chính chủ - Không qua trung gian - contact làm việc chính chủ: 0903...
      Đường Nguyễn Văn Thủ, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà mặt phố 4 tầng, 21 m2 tại Đường Đề Thám - Phạm Ngũ Lão - Quận 1, giá 5,55 tỷ

      5.55 tỷ 21 m2 264,29 triệu/m2
      Q. 1 - CÁCH MT ĐỀ THÁM 30M - CÓ DÒNG TIỀN CHO THUÊ TỪ KHÁCH NƯỚC NGOÀI 25TR/ THÁNG - VỊ TRÍ ĐỈNH CỦA CHOP - TẶNG đầy đủ nội thất.Bán nhà Đề Thám 21m2, ...
      Đường Đề Thám, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố 10 tầng, 220 m2 tại Đường Thái Văn Lung - Bến Nghé - Quận 1, giá 369 tỷ

      369 tỷ 220 m2 1677,28 triệu/m2
      Bán hotel Thái Văn Lung Q1 68PDT: (8.55x25m).- Kết cấu: 1 hầm sảnh 10 tầng thang máy và có thêm 2 thang.- HĐ thuê 38.000.- Thông tin pháp lí đã xác minh...
      Đường Thái Văn Lung, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 50 m2, hướng Nam tại Đường Trần Quang Khải - Quận 1, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 50 m2 370 triệu/m2
      Bán MT KD sầm uất 188A2 Trần Quang Khải, P.Tân Định, Q1.- - DT: 4,5m x 12m, vỉa hè rộng 6m mỗi bên, đc phép xây dựng: trệt + 5 lầu + sân thượng, thích hợp...
      Đường Trần Quang Khải, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 3 tầng, 203 m2 tại Đường Trần Quang Khải - Tân Định - Quận 1, giá 145 tỷ

      145 tỷ 203 m2 714,29 triệu/m2
      Chính chủ bán ngôi nhà phố KD thương hiệu đường Trần Quang Khải, Tân Định, Q. 1.- DT: 9m x 23m.- DTCN: 203m. diện tích sử dụng khoảng 600m.- 3 tầng KD,...
      Đường Trần Quang Khải, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng biệt thự 4 tầng, 266 m2, giá 116 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      116 tỷ 266 m2 436,1 triệu/m2
      *** Chính chủ bán biệt thự hồ bơi siêu đẹp ngay đường Trần Khắc Chân P. Tân Định Q. 1.- DT 13m x 20m.- Công nhận 266 mét vuông.- Kết cấu Hầm - 4 lầu...
      Đường Trần Khắc Chân, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 9 tỷ tại Đường Võ Văn Kiệt - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      9 tỷ 120 m2 75 triệu/m2
      Giảm giá bung nóc chung cư Q. 1 MT Võ Văn Kiệt 10 năm có 1 lần cho khách đi săn hàng đẹp giá mềm đầu tư và ở.Căn 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh...
      Dự án Zenity, Đường Võ Văn Kiệt, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 47 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      4.5 tỷ 47 m2 95,75 triệu/m2
      Đang cần bán nhanh căn 1 phòng ngủ hiện đang có HĐ thuê. View sông, hướng mát.DT: 47 mét vuông.Nội thất cơ bản.Đang có hợp thuê đến năm...
      Dự án Vinhomes Golden River Ba Son, Phố Tôn Đức Thắng, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn 4 phòng ngủ, 161 m2, giá 18 tỷ tại Đường Võ Văn Kiệt - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      18 tỷ 161 m2 111,81 triệu/m2
      Duy nhất một căn penthouse - căn duplex - giá gốc từ CDT Capital Land - CK lên đến 41 phần trăm.Giá chỉ: 18 tỉ all in (cần bán nhanh) (Giá gốc 28...

      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 11,5 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      11.5 tỷ 70 m2 164,29 triệu/m2
      chung cư view sông toàn cảnh TP, ngắm pháo hoa tại chung cư.Thiết kế layout rộng rãi.View thoáng mát trực diện sông.nội thất đầy đủ cao cấp, xách va ...

      Cần bán gấp chung cư 1 phòng ngủ, 30 m2, giá 2,7 tỷ tại Đường Cô Giang - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      2.7 tỷ 30 m2 90 triệu/m2
      * bán ngay chung cư Soho Residence, Cô Gian, Q1.* Thông tin:- Loại: Studio - 30m2.- Bàn giao nhà trống.- giá: 2,7 tỉ.* Hiện tại có nhiều căn cho thuê và...
      Dự án Soho Residence, Đường Cô Giang, Phường Cô Giang, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 8 tỷ tại Đường Sương Nguyệt Ánh - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      8 tỷ 72 m2 111,12 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền cần bán chung cư tầng 4, tại 118 Sương Nguyệt Anh, P. Bến Thành, Q. 1. chung cư nằm tại tầng 4, khu căn nhà phố MT có hẻm hông, khu...
      Đường 118 Sương Nguyệt Ánh, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 116 m2, giá 8,2 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      8.2 tỷ 116 m2 70,69 triệu/m2
      Phân phối chuyên nghiệp dự án Zenity Q. 1 và các dự án căn hộ chung cư cao cấp tại Hồ Chi Minh.Thông tin cập nhật 24/24, ký HĐ trực tiếp chủ đầu ...

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 122 m2, giá 23 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      23 tỷ 122 m2 188,53 triệu/m2
      Hàng siêu hiếm Bason bán.3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh 121 mét vuông Vòng cung.View Bitexco panorama.Tầng trung đẹp.23 tỉ all in.gọi ngay...

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 10 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      10 tỷ 71 m2 140,85 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền cần bán chung cư tầng 2, tại 1B Sương Nguyệt Anh, P. Bến Thành, Q. 1. chung cư nằm tại tầng 2, khu ngôi nhà phố trong hẻm, có 4 hộ...
      Đường 1 Sương Nguyệt Ánh, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư 3 phòng ngủ, 116 m2, giá 8,2 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      8.2 tỷ 116 m2 70,69 triệu/m2

      Sở hữu căn 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 8,2 tỷ tại Đường Sương Nguyệt Ánh - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      8.2 tỷ 62 m2 132,26 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền cần bán chung cư tầng 3, tại 118 Sương Nguyệt Anh, P. Bến Thành, Q. 1. chung cư nằm tại tầng 3, khu căn nhà phố MT có hẻm hông, khu...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!