Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 1, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 4.751 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 14 tầng, 5 m2 tại Phường Phạm Ngũ Lão - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 5 m2
      Toà nhà 2MT 208 Nguyễn Trãi-Nam Quốc Cang, P. Phạm Ngũ Lão, Q. 11. Vị trí đắc địa: 2 MT Nguyễn Trãi, Nam Quốc Cang, gần chợ Bến Thành, hotel New World, Vòng...
      Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng 7 tầng, 80 m2 tại Phố Hai Bà Trưng - Tân Định - Quận 1, giá 14 tỷ

      14 tỷ 80 m2 175 triệu/m2
      - hotline: 0925 324 *** Bảo Trân.Thông tin chính xác 100 phần trăm.- Nhà Hai Bà Trưng Q1.+ DT: 4 x 20 (CN: 80 mét vuông).+ giấy phép xây ...
      Đường Hai Bà Trưng, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh
      )
      Bảo Trân ( Chuyên Q1 ) Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 7 tầng, 90 m2 tại Phố Hai Bà Trưng - Tân Định - Quận 1, giá 20 tỷ

      20 tỷ 90 m2 222,23 triệu/m2
      - LH: 0925 324 ***. BẢO TRÂN.* THông tin thật 100 phần trăm *.- Khu Hai Bà Trưng Q1.Mua vào lời ngay 6 tỉ.- DT: 5.1 x 16 (CN: 90 mét vuông).-...
      Đường Hai Bà Trưng, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh
      )
      Bảo Trân ( Chuyên Q1 ) Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nhà riêng 3 tầng, 60 m2, mặt tiền 6m tại Đường Đề Thám - Quận 1, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 60 m2 146,67 triệu/m2
      một căn duy nhất, không có căn thứ 2.- DT: 6 x 10m (nở hậu 6.04m) Cực phong thuỷ, nhà mới đẹp.- Kết cấu: 2 MT hẻm - 3 tầng + ST (3 phòng ngủ,...
      Đường Đề Thám, Phường Cầu Ông Lãnh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 4 tầng, 127 m2 tại Đường Bùi Viện - Phạm Ngũ Lão - Quận 1, giá 93 tỷ

      93 tỷ 127 m2 732,29 triệu/m2
      Bán căn nhà phố đường Bùi Viện, P. Phạm Ngũ Lão, Q. 1.- DT sổ: 8x18m.- Kết cấu: 4 tầng, khu đc xây dựng cao tầng.- Vị trí: Nằm giữa Đề Thám và Đỗ Quang...
      Đường Bùi Viện, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố 2 tầng, 48 m2 tại Đường Nguyễn Cư Trinh - Nguyễn Cư Trinh - Quận 1, giá 20 tỷ

      20 tỷ 48 m2 416,67 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh ngôi nhà phố Nguyễn Cư Trinh trục đường rộng 30 mét, có ô đỗ oto hai bên đường.- Vị trí vàng trung tâm Q. 1, ngay hotel 5* Pull...
      Đường Nguyễn Cư Trinh, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh.

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 4 tầng tại Đường Hồ Hảo Hớn - Cô Giang - Quận 1, giá 14 tỷ

      14 tỷ 0 m2
      Bán MT trung tâm Q1 - Hiếm phân khúc dưới 14 tỉ ngôi nhà phố kết cấu 4 tầng.- Nhà cao tầng với kết cấu: Trệt lửng 3 lầu, đường đông đúc tiện KD.- Nhà mới,...
      Đường Hồ Hảo Hớn, Phường Cô Giang, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 6 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, giá 24 tỷ

      24 tỷ 75 m2 320 triệu/m2
      ngôi nhà vị trí đẹp MT ngay Nguyễn Bình Khiêm Q1, đường 2 chiều kế bên Điện Biên Phủ.Kế bên nhiều NH lớn VCB, ACB và spa thẩm mỹ, FNB nổi tiếng.DT khuôn...
      Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố 2 tầng, 72 m2 tại Đường Calmette - Nguyễn Thái Bình - Quận 1, giá 30,5 tỷ

      30.5 tỷ 72 m2 423,62 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngôi nhà phố Calmette P. Nguyễn Thái Bình, Q. 1.Ngay góc Nguyễn Thái Bình - Calmette. Cách chợ bến thành 200m. Vị trí siêu đắc địa.DT...
      Đường Calmette, Phường Nguyễn Thái Bình, Quận 1, Hồ Chí Minh.

      Sở hữu căn nhà mặt phố 4 tầng, 81 m2 tại Đường Trần Hưng Đạo - Cầu Kho - Quận 1, giá 28 tỷ

      28 tỷ 81 m2 345,68 triệu/m2
      căn hộ góc 2 MT Trần Hưng Đạo, Q. 5 căn hộ góc ngã 4 siêu đẹp.- DT: 4.50m x 18m. Kết cấu: 4 tầng.- Cho thuê riêng tầng một 75 tr/th.- Vị trí cực đẹp...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố 4 tầng tại Đường Trần Hưng Đạo - Cầu Kho - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 28 tỷ

      28 tỷ 0 m2
      căn hộ góc 2 MT Trần Hưng Đạo, Q. một căn góc ngã 4 siêu đẹp.- DT: 4.40m x 17.40m. Kết cấu: 4 tầng.- Cho thuê riêng tầng một 75 tr/th.- Vị trí cực đẹp...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 3 tầng, 80 m2 tại Đường Cô Giang - Quận 1, giá 32,5 tỷ

      32.5 tỷ 80 m2 406,25 triệu/m2
      MT Q. 1 chính chủ một đời duy nhất - 80 mét vuông - nhà 3 tầng - 32.5 tỉ.Vị trí: Trung tâm Q. 1, ngay khúc giao giữa Đề Thám - Cô Giang, 5 ph đi bộ...
      Đường Cô Giang, Phường Cầu Ông Lãnh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 5 tầng, 48 m2 tại Đường Hoàng Sa - Đa Kao - Quận 1, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 48 m2 266,67 triệu/m2
      Bán nhà 24 Hoàng Sa, P. Đakao, Q. 1.DT 4 x 12m, công nhận 48 mét vuông.KC 1 trệt 4 lầu.giá bán 12,8 tỉ có bớt.Hiện đang cho thuê 30tr/ tháng.Xem nhà...
      24, Đường Hoàng Sa, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 4 tầng, 90 m2 tại Đường Nguyễn Văn Thủ - Đa Kao - Quận 1, giá 24 tỷ

      24 tỷ 90 m2 266,67 triệu/m2
      -Cần bán nhanh ngôi nhà siêu rẻ MT ngay Nguyễn Văn Thủ, P. Đakao, Q. 1.Ngay khu trung tâm Q. 1, khu tập trung nhiều văn phòng, sầm uất.- DT: 4.5x20m- Kết...
      Đường Nguyễn Văn Thủ, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 7 tầng, 180 m2, mặt tiền 9m , giá 70 tỷ

      70 tỷ 180 m2 388,89 triệu/m2
      + Khuôn đất duy nhất còn sót lại tiện xây BuilDing với chỉ tiêu XD: Hầm + 7 Tầng.+ DT: 9x20m2, Công nhận tới 169 m2.+ P. Nguyễn Thái Bình ngay trung tâm Q....
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Nguyễn Thái Bình, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 4 tầng tại Đường Cô Giang - Cô Giang - Quận 1, giá 25 tỷ

      25 tỷ 0 m2
      Thông tin chuẩn 100 phần trăm, cam kết không đăng tin ảo, còn tin là còn nhà.bán nhanh căn nhà phố Cô Giang, P. Cô Giang, Q. 1.- DT: 4 x 15, Công...
      Đường Cô Giang, Phường Cô Giang, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 8 tầng, 190 m2 tại Đường Nguyễn Hữu Cầu - Tân Định - Quận 1, giá 52 tỷ

      52 tỷ 190 m2 273,69 triệu/m2
      Vị trí đẹp: Đường 2 chiều, XD Hầm 8 tầng hơn 1000 mét vuông sàn sử dụng.căn hộ góc 2MT với hẻm hông 5m, rộng rãi và nổi bật.DT: 9.5 X 20m, không lộ...
      Đường Nguyễn Hữu Cầu, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 140 m2, mặt tiền 7m tại Đường Bùi Viện - Quận 1, giá 55 tỷ

      55 tỷ 140 m2 392,86 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố đường Bùi Viện P. Phạm Ngũ Lão Q. 1- Cần bán gấp nên hạ giá giảm 10 tỉVị trí đẹp nhất con Phố thương hiệu Bùi Viện, tiện KD bar club, nhà...
      Đường Bùi Viện, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!