Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 1, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 4.751 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt tiền 6 tầng, 180 m2, hướng Đông - Nam tại Đường Võ Văn Kiệt - Quận 1, giá 80 tỷ

      80 tỷ 180 m2 444,45 triệu/m2
      Chính Chủ Cần Bán Tòa ngôi nhà phố Võ Văn Kiệt, P. Cầu Kho, Q. 1- DT: 12x15m vuông vắn ( 180 mét vuông )- Kết cấu: 6 Tầng Thang Máy(Thang Máy, máy...
      Đường Võ Văn Kiệt, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 6 tầng, 200 m2 tại Đường Hồ Hảo Hớn - Cô Giang - Quận 1, giá 118 tỷ

      118 tỷ 200 m2 590 triệu/m2
      Bán tòa nhà văn phòng 2MT vị trí đắc địa nhất đường Hồ Hảo Hớn, P. Cô Giang, Q. 1.- DT: 7,8x25,5 m2.- Công nhận: 200 m2 đất + hơn 1000 m2 sàn.- Kết cấu: Hầm...
      Đường Hồ Hảo Hớn, Phường Cô Giang, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 6 tầng, 95 m2 tại Phường Đa Kao - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 38,9 tỷ

      38.9 tỷ 95 m2 409,48 triệu/m2
      Thang máy sẵn, có hầm xe, góc 2 MT thương hiệu sầm uất và nổi tiếng+ hotline Ms. Thư 0329 700 *** để xem nhà thực tế.+ DT: Ngang 4.5 - Dài 16m.+ Kết cấu sẵn...
      Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 4 tầng tại Đường Nguyễn Phi Khanh - Quận 1, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 0 m2
      MT hiếm hoi phân khúc giá dưới 13 tỉ chỉ còn một căn duy nhất!- contact Ms. Thư 0329 700 *** để xem thực tế ngay.- DT: 5.6x12m - Khuôn đất to rộng rãi.-...
      Đường Nguyễn Phi Khanh, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố 2 tầng, 1 m2 tại Đường Trần Hưng Đạo - Nguyễn Cư Trinh - Quận 1, giá 420 tỷ

      420 tỷ 1 m2 420000 triệu/m2
      TS công ty cần bán ngay nhà MT Trần Hưng Đạo,P.Nguyễn Cư Trinh Q.1DT 51x44 (1255 mét vuông)Kết cấu: Trệt 2 lầu Khu vực đc xây cao 2 hầm 10 tầng.Tuyến...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 5 tầng tại Đường Trần Nhật Duật - Tân Định - Quận 1, giá 32,99 tỷ

      32.99 tỷ 0 m2
      Cam kết chỉ đăng tin đúng thực tế, tránh mất thời gian đôi bên!hotline: 0917 457 *** Thúy Hoa (xem nhà - sổ trực tiếp).đc: MT Trần Nhật Duật giao với Đặng...
      Đường Trần Nhật Duật, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà phố 4 tầng, 106 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Cư Trinh - Quận 1, giá 26 tỷ

      26 tỷ 106 m2 245,29 triệu/m2
      MT VIP GIÁ HẺM,KD SẦM UẤT NGÀY ĐÊM, NGUYỄN CƯ TRINH Q. 1, 4 TẦNG, 106 mét vuông DT 106 mét vuông, 4 TẦNG, 4/ nở hậu 8X 21M GIÁ...
      Đường Nguyễn Cư Trinh, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà mặt phố 4 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Trần Nhật Duật - Tân Định - Quận 1, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      MT duy nhất còn sót lại, vị trí sang trọng đẳng cấp nhất tại khu vực Tân Định, Q1.liên lạc làm việc chính chủ: 0917 457 *** Thúy ngôi nhà phố - Cam kết...
      Đường Trần Nhật Duật, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 4 tầng, 110 m2 tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - Đa Kao - Quận 1, giá 45 tỷ

      45 tỷ 110 m2 409,1 triệu/m2
      * Siêu phẩm mới xuất hiện góc 2 MT Nguyễn Đình Chiểu - Hoàng Sa P. Đa Kao Q. 1.- DT 133 mét vuông, 12m x 13m.- Công nhận 110 mét vuông.- Kết cấu...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố 7 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Hữu Cầu - Tân Định - Quận 1, giá 44 tỷ

      44 tỷ 0 m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - Nhà tốt - Đang còn bán - pháp lí rõ ràng - Làm việc Chính chủ - Không qua trung gian - liên hệ làm việc chính chủ: 0903...
      Đường Nguyễn Hữu Cầu, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 4 tầng, 270 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - Bến Thành - Quận 1, giá 95 tỷ

      95 tỷ 270 m2 351,86 triệu/m2
      Giảm 35 phần trăm bán nhà góc 2mt thương hiệu Nguyễn Trãi, Q. 1.- DT: 8 x 25m, nở hậu 20m.- CN : 270m2 - Hiện trạng: 4 tầng.- hợp đồng thuê : 300 tr...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 4 tầng, 84 m2 tại Đường Nguyễn Văn Thủ - Đa Kao - Quận 1, giá 25 tỷ

      25 tỷ 84 m2 297,62 triệu/m2
      Cần bán ngay ngôi nhà phố Nguyễn Văn Thủ, P. Đakao Q. 1.- Vi trí: Đường KD sầm uất, gần ngay trường học, di chuyển các Q. thuận lợi.- DT 4m x 21m.- Kết...
      Đường Nguyễn Văn Thủ, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà mặt phố 5 tầng, 68 m2 tại Đường Hoàng Sa - Đa Kao - Quận 1, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 68 m2 257,36 triệu/m2
      * Thông tin thật - Nhà tốt - giá mềm - pháp lí rõ ràng.Quý khách vui lòng liên lạc: 0902 323 ***. Hằng Home - bất động sản khu vực trung tâm.- MT view...
      Đường Hoàng Sa, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 7 tầng, 184 m2 tại Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm - Quận 1, giá 65 tỷ

      65 tỷ 184 m2 353,27 triệu/m2
      Bán Building MT Nguyễn Bỉnh Khiêm P. Đakao Q. 1.- DT: 7.6m x 26m, công nhận: 184m2.- Hiện trạng: Hầm 7 tầng.- DT sàn 1.335m2. Lắp thang máy, phòng cháy ...
      Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 4 tầng, 79 m2 tại Đường Nguyễn Cư Trinh - Quận 1, giá 31 tỷ

      31 tỷ 79 m2 392,41 triệu/m2
      Chính chủ vỡ nợ bán ngay nhà 2 MT Nguyễn Cư Trinh Q1 đối diện KS Pullman (4.5x17m) 4 tầng hợp đồngT 100tr/th chỉ 31 tỉ.- DT: 4.5 x 17m.- Kết cấu: 4 tầng.-...

      Cần bán gấp nhà mặt phố 5 tầng, 70 m2 tại Đường Hoàng Sa - Đa Kao - Quận 1, giá 24,5 tỷ

      24.5 tỷ 70 m2 350 triệu/m2
      * Vị trí đắc địa, đoạn đẹp nhất Hoàng Sa, gần Nguyễn Đình Chiểu, Nguyễn Văn Thủ,...* Nhà 1 đời chủ, chưa qua đầu tư - xem ngay!- Kết cấu 5 tầng, thang máy.-...
      Đường Hoàng Sa, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 7 tầng, 190 m2, mặt tiền 12m tại Đường Trần Đình Xu - Quận 1, giá 50 tỷ

      50 tỷ 190 m2 263,16 triệu/m2
      Building văn phòng đẹp giá siêu mềm nhất MT Trần Đình Xu, P. Cầu Kho, Q1 hiện đang cho thuê thích hợp mua đầu tư giữ TS dài hạn. Gần chợ Bến Thành, ga...
      Đường Trần Đình Xu, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Phố Hai Bà Trưng - Quận 1, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 60 m2 291,67 triệu/m2
      Cần bán ngay căn nhà phố ngay ngã tư đường Hai Bà Trưng và Trần Quang Khải, P. Tân Định, Q. 1.DT: 4.5m x 14m.nhà c4 tiện xây mới.giá 17.5 tỉ (thỏa ...
      Đường Hai Bà Trưng, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!