Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 1, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 4.751 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 116 m2, giá 12 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      12 tỷ 116 m2 103,45 triệu/m2
      Hot Hot giỏ hàng Zenity Q1 trực tiếp CDT CapitaLand, độc quyền chỉ 20 căn ưu đãi giảm giá hơn 40 phần trăm, tặng kèm nhiều ưu đãi khác.- 2 phòng ...
      Dự án Zenity, Đường Võ Văn Kiệt, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 118 m2, mặt tiền 8m tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai, giá 26,5 tỷ

      26.5 tỷ 118 m2 224,58 triệu/m2
      BÁN NHÀ CHÍNH CHỦ - Đường nguyễn thị minh khai , P. đakao , Q. 1- DT: 7,5x15m - KC: 1tr . 4lầu - Giá : 26,5 tỉ . Nhà HXT thông thoáng. Khu an ninh . Văn...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 6 tầng, 77 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Văn Nguyễn - Quận 1, giá 18 tỷ

      18 tỷ 77 m2 233,77 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - nhà tốt - đang còn bán - pháp lí rõ ràng - làm việc Chính chủ - Không qua trung gian - liên hệ ngay làm việc chính...
      Đường Nguyễn Văn Nguyễn, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà 3 tầng, 54 m2 tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Nguyễn Cư Trinh - Quận 1, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 54 m2 181,49 triệu/m2
      - DTS: 184 m2, nở hậu tài lộc.- Nhà thiết kế theo kiểu nhà ống phong cách Địa Trung Hải, xu hướng đc gia đình trẻ cực kỳ yêu thích lựa chọn.- Giao diện đươc...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 104 m2 tại Đường Trần Đình Xu, giá 26,8 tỷ

      26.8 tỷ 104 m2 257,7 triệu/m2
      - Cần bán nhanh nhà thiết kế đẹp. Khu vực an ninh, giao thông thuận tiện, gần trường học, BV, văn phòng công ty...- Dt: 13 x 8m, 4 tầng.- Giá 26,8 tỉ.-...
      35, Đường Trần Đình Xu, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 4 tầng, 100 m2 tại Đường Mạc Đĩnh Chi - Đa Kao - Quận 1, giá 19,5 tỷ

      19.5 tỷ 100 m2 195 triệu/m2
      * Thông tin thật - Nhà tốt - giá siêu mềm - pháp lí rõ ràng *.Quý khách vui lòng liên hệ ngay: 0902 323 ***. Hằng Home - bất động sản khu vực trung...
      Đường Mạc Đĩnh Chi, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh.

      Cần bán nhà sổ riêng 4 tầng, 110 m2 tại Phố Đặng Dung - Tân Định - Quận 1, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 110 m2 159,1 triệu/m2
      Duy nhất một căn còn bán trong khu căn biệt thự cao tầng độc lập Đặng Dung, Q1.Khu tập trung nhiều văn phòng, cơ quan nhà nước. Rất an ninh và dân...
      Đường Đặng Dung, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, 66 m2 tại Đường Trần Đình Xu - Cầu Kho - Quận 1, giá 27 tỷ

      27 tỷ 66 m2 409,1 triệu/m2
      Kẹt tiền bán ngay nhà MTNB Trần Đình Xu ngang 13m chỉ 27 tỉ.- DT ngang 13m nhà 4 tầng mới, hình thật 100 phần trăm.- Tọa lạc trong khu vực an ninh,...
      Đường Trần Đình Xu, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà riêng 4 tầng tại Đường Thái Văn Lung - Bến Nghé - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 39,9 tỷ

      39.9 tỷ 0 m2
      Cần bán ngay nhà Thái Văn Lung, P. Bến Nghé, Q. 1.Vị trí hẻm xe hơi 8A Thái Văn Lung. Là một trong tuyến phố dành cho khách du lịch. Vị trí rất đẹp có...
      8A, Đường Thái Văn Lung, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhà 4 tầng, 85 m2 tại Phường Tân Định - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 16 tỷ

      16 tỷ 85 m2 188,24 triệu/m2
      - Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật 100 phần trăm - nhà tốt - đang còn bán - pháp lí rõ ràng- hotline em Dương 0356 050 ***zalo) để xem nhà và làm...
      Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà 2 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Cảnh Chân - Quận 1, giá rẻ

      Thỏa thuận 40 m2
      Chủ kẹt vốn cần bán nhà Nguyễn Cảnh Chân, Nguyễn Cư Trinh, Q. 1. TP. Tp HCM.DT: 4mx10m. vuông vắn.Kết cấu: Trệt, lửng, 2 lầu, sân thượng.Gồm 3 PN,...
      Đường Nguyễn Cảnh Chân, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà 3 tầng, 54 m2 tại Đường Trần Đình Xu - Nguyễn Cư Trinh - Quận 1, giá 3,99 tỷ

      3.99 tỷ 54 m2 73,89 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp nhà đường Trần Đình Xu, P. Nguyễn Cư Trinh, Q. 1.DT: 54m2 (ngang 4,5m dài 12m).Kết cấu: 1 trệt 2 lầu, sân thượng, 4 phòng ngủ...
      Đường Trần Đình Xu, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đẹp 4 tầng, 40 m2 tại Đường Trần Đình Xu - Cầu Kho - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 15,2 tỷ

      15.2 tỷ 40 m2 380 triệu/m2
      - diện tích sử dụng: 160  mét vuông, 4 tầng.- Thang máy cao cấp.- Nhà sử dụng các loại sp nội thất đẹp, sang trọng, đặc biệt thông minh, nhằm mang...
      Đường Trần Đình Xu, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà shr 5 tầng, 120 m2 tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai - Bến Thành - Quận 1, giá 35 tỷ

      35 tỷ 120 m2 291,67 triệu/m2
      - L/H: 0925 324 *** Bảo Trân.* Thông tin thật 100 phần trăm.- Khu Nguyễn Thị Minh Khai Q1.Mua vào lời ngay 6 tỉ.- DT: 7.5 x 16 (CN: 120 mét ...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh
      )
      Bảo Trân ( Chuyên Q1 ) Hơn 1 năm trước

      Sở hữu căn nhà riêng 5 tầng, 78 m2, mặt tiền 7m tại Đường Cống Quỳnh - Quận 1, giá 24 tỷ

      24 tỷ 78 m2 307,7 triệu/m2
      Nhà Cống Quỳnh, 78 mét vuông, 5 tầng, 25 phòng ngủ, dòng tiền 200 tr/tháng, giá 24 tỉ - Vị trí: Cống Quỳnh giao Phạm Viết Chánh, Q. 1 - DT:...
      Đường Cống Quỳnh, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đất 4 tầng, 100 m2 tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai - Đa Kao - Quận 1, giá 20 tỷ

      20 tỷ 100 m2 200 triệu/m2
      - L/H: 0925 324 *** Bảo Trân (zalo, viber,... 24/7).* Thông tin thật 100 phần trăm *.- Nhà khu vực Nguyễn Thị Minh Khai Đakao Q1.- DT: 8.5 x 12 (CN:...
      )
      Bảo Trân ( Chuyên Q1 ) Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhà đẹp 4 tầng, 90 m2 tại Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm - Đa Kao - Quận 1, giá 20 tỷ

      20 tỷ 90 m2 222,23 triệu/m2
      " - Hãy liên hệ ngay: 0925 324 ***. BẢO TRÂN (zalo 24/7).Thông tin chính xác 100 phần trăm.+ Nhà Nguyễn Bỉnh Khiêm Đakao Q1.+ DT: 6.1 x 16(CN:...
      Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh
      )
      Bảo Trân ( Chuyên Q1 ) Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn nhà riêng 5 tầng tại Đường Mai Thị Lựu - Đa Kao - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - nhà tốt - đang còn bán - pháp lí rõ ràng - Làm việc chính chủ - Không qua trung gian - contact làm việc chính chủ: 0903...
      Đường Mai Thị Lựu, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.