Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 1, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 4.751 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đất 4 tầng, 120 m2 tại Đường Thạch Thị Thanh - Tân Định - Quận 1, giá 29 tỷ

      29 tỷ 120 m2 241,67 triệu/m2
      + Hãy call ngay: 0902 149 *** - Hữu Trí Thiên Minh - thông tin chính xác 100 phần trăm.+ Hiện tại đây là căn duy nhất trên thị trường có DT và giá...
      Đường Thạch Thị Thanh, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Sa - Đa Kao - Quận 1, giá 19,9 tỷ

      19.9 tỷ 60 m2 331,67 triệu/m2
      Nhà mới đẹp chỉ với 19.9 tỉ tại Hoàng Sa, Đa Kao, Q. 1.gọi ngay Đông Nguyễn 0975 470 *** để đc giá siêu mềm nhất thị trường.* Bảo đảm thông tin chính...
      Đường Hoàng Sa, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà 5 tầng, 56 m2 tại Đường Trần Hưng Đạo - Cô Giang - Quận 1, giá 13,9 tỷ

      13.9 tỷ 56 m2 248,22 triệu/m2
      + Hãy LH: 0902 149 ***Zalo, Viber 24/7) - Hữu Trí Thiên Minh - thông tin chính xác 100 phần trăm.+ Hiện tại đây là căn duy nhất trên thị trường có DT...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Cô Giang, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà riêng 3 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lý Văn Phức - Quận 1, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 90 m2 161,12 triệu/m2
      + contact: 0902 149 ***Zalo, Viber 24/7) - Hữu Trí Thiên Minh - Thông tin chính xác 100 phần trăm.+ Chính chủ 30 năm bán ngôi nhà vườn đẹp rộng rãi...
      Đường Lý Văn Phức, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đất 3 tầng tại Đường Trần Quang Khải - Tân Định - Quận 1, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 0 m2
      Khuôn đất cực phẩm vuông vắn không lỗi, hẻm xe hơi vào tận nhà.+ LH Ms Thư 0329 700 *** để xem siêu phẩm này liền thôi.+ DT: 4.2 x 12m - vuông vắn như...
      Đường Trần Quang Khải, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà đẹp 4 tầng, 52 m2 tại Đường Nguyễn Cảnh Chân - Cô Giang - Quận 1, giá 13 tỷ

      13 tỷ 52 m2 250 triệu/m2
      Bán nhà hẻm xe hơi 6m Nguyễn Cảnh Chân Q1 4.2x16m,trệt 3 lầu 13 tỉ.Vị trí:Hẻm oto 6m,hẻm thông oto di chuyển thoái mái.Cách Trần Hưng Đạo 200mpháp ...
      Đường Nguyễn Cảnh Chân, Phường Cô Giang, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đất 6 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Điện Biên Phủ - Đa Kao - Quận 1, giá 14 tỷ

      14 tỷ 0 m2
      cực hiếm, chỉ với 14 tỉ sở hữu ngay tòa nhà 6 tầng tại Điện Biên Phủ, P. Đa Kao, Q. 1.call ngay Đông Nguyễn 0975 470 *** để đc giá mềm nhất thị trường.*...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 104 m2 tại Phường Đa Kao - Quận 1, giá 27 tỷ

      27 tỷ 104 m2 259,62 triệu/m2
      HXT 10m, đậu 3 ô tô thoải mái, an ninh và sạch sẽ, Dân trí cao, KDC yên tĩnh, + LH Ms. Thư 0329 700 *** để xem nhà thực tế ngay + DT: 8x13m --- + Kết cấu...
      Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà riêng 3 tầng, 55 m2 tại Đường Phạm Ngũ Lão - Phạm Ngũ Lão - Quận 1, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 55 m2 52,73 triệu/m2
      Bán lỗ nhà đường rộng 6,5m đường Phạm Ngũ Lão - P. Phạm Ngũ Lão - Q. 1 thông đường Tôn Thất Tùng, gần công viên 29/3.- DT: 4,5x12 (~55 mét vuông).-...
      Đường Phạm Ngũ Lão, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà riêng 4 tầng, mặt tiền 12m tại Đường Đinh Tiên Hoàng - Quận 1, giá 17,9 tỷ

      17.9 tỷ 0 m2
      * Vị trí đắc địa - căn duy nhất 4 MT ở Đinh Tiên Hoàng.* Bề ngang to 12,1m - không có căn so sánh trong tầm giá!- DT: 12,1X5,1m vuông vắn (67,1 mét ...
      Đường Đinh Tiên Hoàng, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 2 tầng, mặt tiền 20m, hướng Đông tại Đường Bùi Viện - Quận 1, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 0 m2
      Chính Chủ Bán Nhà Q.1 2MT Hẻm Gia 7,9 2L 68m2 SD CN 30,4 Giá 7,9 tỉ TL 6 phòng ngủ 1mb hotline 0901 600 *** Phi Nguyễn
      Đường Bùi Viện, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 4 tầng, 120 m2 tại Đường Võ Thị Sáu - Tân Định - Quận 1, giá 20 tỷ

      20 tỷ 120 m2 166,67 triệu/m2
      Cam kết thông tin chính xác 100 phần trăm - Trực tiếp làm việc chính chủ - pháp lí rõ ràng.hotline: 0356 050 *** Đức Dương - Chuyên bất động sản...
      Đường Võ Thị Sáu, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 115 m2 tại Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm - Quận 1, giá 24,9 tỷ

      24.9 tỷ 115 m2 216,53 triệu/m2
      Cam kết thông tin chính xác 100 phần trăm - Trực tiếp làm việc chính chủ - pháp lí rõ ràng.gọi ngay: 0356 050 *** Đức Dương - Chuyên bất động sản...
      Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 2 tầng, 40 m2 tại Đường Huỳnh Khương Ninh - Đa Kao - Quận 1, giá 3,48 tỷ

      3.48 tỷ 40 m2 87 triệu/m2
      Kẹt tiền KD nên cần bán ngay ngôi nhà 2 lầu . Q1 .p Đakao . Đường Huỳnh Khương Ninh. Nhà Đt: 40 mét vuông ( 4m x 10m ) - cho thuê 28tr/ tháng . -...
      Đường Huỳnh Khương Ninh, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 90 m2, mặt tiền 11m tại Đường Nguyễn Trãi, giá 14,8 tỷ

      14.8 tỷ 90 m2 164,45 triệu/m2
      Bán nhà khu Ốc Đào 212B Nguyễn Trãi, Q. 1. DT ngang 11m dài 9m, kết cấu 2 tầng giá 14.8 tỉ TL- Nhà phù hợp mua ở, xây dựng căn hộ dịch vụ cho thuê, Văn...
      Hẻm Ốc Đào, Đường Nguyễn Trãi, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, 230 m2 tại Đường Đề Thám - Cô Giang - Quận 1, giá 68 tỷ

      68 tỷ 230 m2 295,66 triệu/m2
      Chính chủ giao độc quyền bán nhà MT Đề Thám, P. Cô Giang, Q. 1- DT khuôn đất : 10 x 32- Hiện trạng 4 tầng, tiện xây mới 1 hầm 8 tầng- Vị trí MT Đề Thám, vỉa...
      Đường Đề Thám, Phường Cô Giang, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố 2 tầng, 132 m2 tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai - Quận 1, giá 55 tỷ

      55 tỷ 132 m2 416,67 triệu/m2
      - DT: 6 x 22m.- Hiện trạng: 2 tầng.- Rao cho thuê: 165 tr / tháng TL.- giá: 55 tỉ TL cực mạnh.- Vị trí: 131CD Nguyễn Thị Minh Khai, P. Bến Thành, Q. 1.-...
      131CD, Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 72 m2 tại Đường Thái Bình - Bến Thành - Quận 1, giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 72 m2 191,67 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà hẻm 4m đường Nguyễn Thái Bình, Q1.- DT: 4x18m.- Kết cấu: 5 tầng + thang máy. hợp đồngT 45tr/th (mới ký 6 năm).- pháp lí: sổ hồng ...
      Đường Nguyễn Thái Bình, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!