Thông tin mô tả
Bán
-
- Kết cấu: Trệt 3 lầu sân thượng.
- Là khu vực đông
- Mặt đường
Giá: 26,5 Tỷ
Diện tích: 69 m2
Giá/m2: 384,06 Triệu/m2
847634
Mua bán
Bán
-
- Kết cấu: Trệt 3 lầu sân thượng.
- Là khu vực đông
- Mặt đường
Mỹ Hoa
Đường Nguyễn Văn Thủ, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
130 tỷ
143 m2
Đường Cống Quỳnh, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
2,3 tỷ
64 m2
Đường Nguyễn Trãi, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
7,8 tỷ
33 m2
Đường Nguyễn Phi Khanh, Phường Tân Định, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
19,19 tỷ
62 m2