Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội năm 2026

      Có 1.847 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn hộ 2 phòng ngủ, 69 m2, hướng Nam, giá 1,6 tỷ tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      1.6 tỷ 69 m2 23,19 triệu/m2
      Do gia đình tôi đã chuyển đc xuống liên kế, nên cần bán lại chung cư tại dự án Thanh Hà Mường Thanh cho gia đình nào có nhu cầu. chung cư nhà tôi có...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Đường Nam Hy Hoàng Phong, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 1,75 tỷ tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      1.75 tỷ 72 m2 24,31 triệu/m2
      Gia đình có căn 72 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh ở tầng trung, nhà đẹp, số đẹp HH03E B2.1 KĐT mới Thanh Hà. Nhà trước sắp xếp...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội
      H
      Hh03e B2.1 Khu Đô Thị Mới Thanh Hà. Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 5 tầng, 32 m2 tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 4 tỷ

      4 tỷ 32 m2 125 triệu/m2
      Bán nhà Đa Sỹ, Kiến Hưng, Hà Đông, Dt 32 mét vuông, 5 tầng, mới đẹp long lanh giá 4 tỉ.Vị trí: Tổ 2 Đa Sỹ, Kiến Hưng, Hà Đông.Thông số:DT 32 mét ...
      Đường Đa Sỹ, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Hà Đông, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 30 m2 96,67 triệu/m2
      Nhà đẹp Đa Sỹ, Hà Đông, nhà mới 34 mét vuông x 4 tầng, ngõ thoáng, sáng giá 2.9 tỉ.+ DT trên sổ: 30 mét vuông. Xây dựng từ tầng 2: 34 mét ...
      Đường Đa Sỹ, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng 4 tầng, 38 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hà Trì - Kiến Hưng - Hà Đông, giá 4 tỷ

      4 tỷ 38 m2 105,27 triệu/m2
      - Vị trí nhà cực thoáng oto vào nhà, đỗ cửa, nhà gần chợ, trường cấp 2, THPT Lê Lợi, kết nối giao thông vô cùng thuận tiện.- Nhà cách ngã 5 Hà Trì, phố Bà...
      Đường Hà Trì, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà đẹp 4 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m, hướng Tây - Bắc tại Hà Đông, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 35 m2 108,58 triệu/m2
      - DT bìa đỏ: 30.2m2; DTXD: 33m2.- MT: 5.7m.- Hướng: hướng Tây Bắc (ngoài ra còn căn 3.5 tỉ. DT: 35m2, MT: 3.3m, oto đỗ gần, Tây Nam).- ngõ tương đối ...
      Đường Đa Sỹ, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp biệt thự siêu đẹp 90 m2, giá 5,6 tỷ tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      5.6 tỷ 90 m2 62,23 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ô liên kế Thanh Hà, đối diện trường mẫu giáo - giá mềm.Khu B1.1 đang đc xây dựng nhà thấp tầng. Tiến độ xây dựng diễn ra rất nhanh. Đây...

      Sở hữu ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá tốt tại Đường Lê Xuân Điệp - Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 70 m2
      Gia đình tôi cần bán nhanh căn hộ chung cư siêu đẹp 19T Kiến Hưng.DT tim tường: 70 m2.Hướng cửa: hướng Tây Bắc, logia hướng Đông Nam.Thiết kế căn ...
      Dự án Lucky House, Đường Lê Xuân Điệp, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 1,66 tỷ tại Đường Lê Xuân Điệp - Hà Đông - Hà Nội

      1.66 tỷ 57 m2 29,13 triệu/m2
      Căn hiếm bán!Chủ gửi một căn tòa 19T6.DT 57 mét vuông.Thiết kế 2 phòng ngủ 1VS.logia hướng Đông Nam.Cửa hướng Tây Bắc.Bàn giao đủ đồ chỉ...

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 4 tầng, 33 m2, mặt tiền 3m tại Hà Đông, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 33 m2 87,88 triệu/m2
      Bán nhà ngay gần ngã 5 Hà Trì, cuối đường Bà tr-Đấu Giá Kiến Hưng, nhà mới siêu rẻ chỉ 2.9 tỉ- DT bìa đỏ: 30 mét vuông; xây dựng: 33m2- MT: 3.4m.-...
      Đường Đa Sỹ, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà riêng 2 tầng, 44 m2, mặt tiền 5m tại Đường Mậu Lương - Hà Đông, giá 3 tỷ

      3 tỷ 44 m2 68,19 triệu/m2
      Chuyển công tác nên tôi muốn bán lại ngôi nhà phố Mậu Lương, Hà Đông.DT: 44m2.Nhà xây chắc chắn, thoáng trước sau, vuông vức, đủ nội thất cơ bản, về ở...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà đẹp 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Mậu Lương - Hà Đông, giá 7,85 tỷ

      7.85 tỷ 50 m2 157 triệu/m2
      bán nhanh nhà liên kế khu đấu giá Mậu Lương, Kiến Hưng, Hà Đông, giá cực rẻ.- DT 50 mét vuông, 5 tầng, MT 5m.- Vỉa hè rộng, oto tránh quay đầu...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 5 tầng, mặt tiền 5m tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 0 m2
      Bán nhà 5 tầng lô góc mới đẹp mặt đường trục chính KD buôn bán tổ 3 Đa Sỹ.DT 34,5 mét vuông * 5 tầng.Giá: 5,8 tỉ.Nhà mới 5 tầng lô góc thoáng, sáng,...
      Đường Đa Sỹ, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp đất 100 m2 tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 100 m2 53 triệu/m2
      Hàng liên kế, căn biệt thự Thanh Hà, Hà Đông TP Hà Nội.Bán lk.A1.2 lk3 - 2 đg 17m.B1.3 lk6 - 17 view cc.B1.3 lk11 - 3 đg 17m.B1.4 lk24 - 23 đường...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Đường 17, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất 100 m2, hướng Đông - Bắc tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 100 m2 77 triệu/m2
      Bán đất KĐT Thanh Hà - Cienco 5 - Hà Đông.- Vị trí: B1.4 Lk12 - 5.- Xung quanh đã có hạ tầng đầy đủ gần trường học, hồ điều hoà, BV, từ nhà ra đến Nguyễn...

      Sở hữu ngay biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 100 m2, thỏa thuận tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 100 m2
      Chính chủ gửi bán mấy lô liên kế, căn biệt thự Thanh Hà Cienco 5.* Bán căn biệt thự Thanh Hà B1.1 căn biệt thự 3 lô góc DT 231.77m2, MT 28m Tây Nam,...

      Bán gấp căn liền kề 4 tầng, 100 m2, giá 6 tỷ tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      6 tỷ 100 m2 60 triệu/m2
      Tôi có miếng đất liên kế tại KĐT Thanh Hà Mường Thanh cần bán ngay cho gia đình nào có nhu cầu. miếng đất có thông tin cụ thể như sau:Vị trí miếng đất:...

      Cần bán ngay nhà lk 100 m2, thỏa thuận tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 100 m2
      Do không có nhu cầu sử dụng, nên tôi cần bán nhanh lô liên kế KĐT Thanh Hà Mường Thanh cho KH nào có nhu cầu.Vị trí miếng đất: Khu B1.4, LK 38, ngay sau...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.