Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội năm 2026

      Có 1.847 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư 72 m2, giá 1,72 tỷ tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      1.72 tỷ 72 m2 23,89 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ GỬI BÁN chung cư nội thất đầy đủ MỚI - TẦNG 17 HH03B B2.1 khu đô thị THANH HÀ DT: 72m2 thiết kế 2 ngủ, 2 vs, chung cư đc thiết kế tâm...
      Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ 80 m2, giá 1,8 tỷ tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      1.8 tỷ 80 m2 22,5 triệu/m2
      căn hộ góc 80m 2 ngủ 2 toilet vuông vức rộng rãi.nội thất đầy đủ cọc thiện chí nhận nhà ở ngay chỉ nhỉnh đồng bảy thu về.căn hộ chung cư tầng...
      Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư 72 m2, giá 1,68 tỷ tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      1.68 tỷ 72 m2 23,34 triệu/m2
      căn hộ chung cư thuộc khu 6 toà HH03 B2.1 khu đô thị Thanh Hà HN.Nội thất: đầy đủ nội thất đồng bộ theo thiết kế: TV, tủ lạnh máy giặt sàn gỗ trần...
      Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn 2 phòng ngủ, 56 m2, hướng Tây - Nam, thỏa thuận tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 56 m2
      Gia đình chuyển sang khu vực Cầu Giấy nên cần sang nhượng lại căn hộ chung cư ở toà CT1B Hưng Thịnh. Thông tin căn hộ chung cư nhà tôi như sau:Thông...
      Dự án Khu nhà ở Hưng Thịnh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 1 phòng ngủ, 48 m2, giá rẻ tại Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 48 m2
      Cần bán chung cư 1 ngủ 1104 - HH02B, DT 48m2, cửa Đông, BC View đường trục Cienco 5.Nội thất: 1 giường ngủ, 1 tủ, 1 bàn phấn, vách TV, tủ giày, tủ bếp...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán lô đất sổ riêng 50 m2 tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 50 m2
      Bans gấp Đất đấu giá ngõ cổng Đa Sỹ-Kiến Hưng50m mt 4m..Hướng BắcNgay cạnh trường mẫu giáo Đa Sỹ đang xây dựng rất thuận tiện..trường cấp 1 cấp 1-cấp 2...
      Đường Đa Sỹ, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 32 m2 tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 32 m2 123,44 triệu/m2
      ĐA SỸ-KIẾN HƯNG-HÀ ĐÔNG, ô tô CÁCH CHỈ 15M 5T-32m². GIÁ 3,95 tỉ liên lạc XEM NHÀ 0909 889 ***Thiết kế nhà thoáng, phòng khách riêng biệt, chỗ để xe, bếp,...
      Đường Đa Sỹ, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà đẹp 42 m2 tại Đường Hà Trì - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 42 m2 119,05 triệu/m2
      ĐẤT PHÂN LÔ- AA oto VÒNG QUANH 99- VIEW SÂN CHƠI, an sinh xã hội TUYỆT VỜI, DT :42,5mĐấtVị trí Đất nằm trong dãy Dịch Vụ Hà trì. Tầm tiền hợp lý, vị trí...
      Đường Hà Trì, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Phố Lê Trọng Tấn - Hà Đông, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 50 m2 134 triệu/m2
      * Bán nhà khu đất DV Đìa Lão, Kiến Hưng, Hà Đông, Vỉa hè KD, oto tránh đỗ, chạy vòng quanh, 50mx3T giá chỉ 6,7 tỉ.+ Nhà thuộc khu đất DV Đìa Lão P. Kiến...
      Dự án Kiến Hưng, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Mậu Lương, giá 4,19 tỷ

      4.2 tỷ 35 m2 119,72 triệu/m2
      Chủ chuyển nhà to hơn, gửi bán nhà Mậu Lương, Hà Đông Lô góc 35m2 x 4 tầng oto tránh KD, giá chỉ nhỉnh 4 tỉ.+ Vị trí đắc địa, trục ngõ chính, cách mặt đường...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 5 tầng, mặt tiền 3m tại Đường Kiến Hưng - Hà Đông, giá 10,3 tỷ

      10.3 tỷ 0 m2
      Mặt phố đường 21m vỉa hè - ô chờ thang máy - siêu KD - ở cực sướng - oto vào nhà - đầy đủ nội thất, 53.2/58m2 5tầng MT 3,62m tại kiến hưng hà đông, giá...
      Đường Kiến Hưng, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp shophouse 5 tầng, 75 m2, giá 13,5 tỷ tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      13.5 tỷ 75 m2 180 triệu/m2
      - nhà phố thương mại Mipec Kiến Hưng, trục đường Hoàng Công - Lê Xuân Điệp,- Khu vực phát triển từng ngày, ngay giáp khu đô thị Thanh Hà, cực tiềm...
      Dự án Mipec City View, Đường Hoàng Công, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Hà Đông - Hà Nội, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 100 m2 48 triệu/m2
      Thanh Hà đang triển khai xây dựng tôi cần bán một số lô giá rất rẻ.B2.3 LK14 nhìn trường DT 100 mét vuông hướng ĐN giá 51 tr/ mét vuông.B1.1...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Đường 50, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn nhà phố shophouse 5 tầng, 72 m2, giá 13,45 tỷ tại Đường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      13.45 tỷ 72 m2 186,81 triệu/m2
      Bán nhà phố thương mại Mipec Kiến Hưng vị trí đẹp nhất view vườn hoa & 7toà căn hộ chung cư DT 72 mét vuông MT 5.7m thang máy, nội thất...
      Dự án Kiến Hưng, Đường Kiến Hưng, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu lô đất nền 90 m2 tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 90 m2
      - B1.1 lk14 ô 17.+ DT 90 mét vuông.+ Ngay cạnh đường 25m.+ Gần sát căn hộ chung cư.- Vị trí gần sát 3 tòa căn hộ chung cư đang hoạt động, gần...

      Sở hữu đất mặt tiền 5m, hướng Nam tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Cần sang nhượng nền đất liên kế ngã 4 đường 20.5m và đường 25m Thanh Hà Cienco 5 trung tâm khu A:- Vị trí: A2.4 Lk18 chạy thẳng đường trục Cienco5.Vỉa...

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Hà Đông - Hà Nội, giá 7 tỷ

      7 tỷ 100 m2 70 triệu/m2
      Tôi cần bán căn liên kế thông tin như sau.- Vị trí B1.3 LK11 O3.- DT 100 mét vuông.- Đường trước mặt 17m.- Hương Nam.- Gần trục chính đường...

      Sở hữu nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 100 m2, giá tốt tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 100 m2
      Chính chủ cần bán liên kế đã xây tại dự án Thanh Hà.ngôi nhà đc xây 4 tầng 1 mái.Nhà có kết cấu bao gồm 1 phòng khách, 1 bếp, 3 phòng tắm + 3...