Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội năm 2026

      Có 1.848 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn 2 phòng ngủ, hướng Bắc, giá 1,72 tỷ tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      1.72 tỷ 0 m2
      Vị trí: chung cư tầng 17 thuộc tòa HH03B B2.1 khu 6 toà khu đô thị Thanh Hà, Thủ đô Hà Nội.Hưởng đầy đủ tiện ích của khu đô thị: Khu liên hợp thể...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 56 m2, giá tốt tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 56 m2
      Bán căn tầng trung tòa M6 Mipec Kiến Hưng.DTSD 56 mét vuông thiết kế 2 ngủ, 1  toilet.Nhà đã sắm nội thất đầy đủ:Sàn gỗ, tủ bếp, bàn ghế, tủ...
      Dự án Mipec City View, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 1,73 tỷ tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      1.73 tỷ 72 m2 24,03 triệu/m2
      Cơ hội vàng: căn hộ Thanh Hà, 72m², 2 ngủ, giá 1.73 tỉ, pháp lí chuẩn, điện, nước sạch an toàn y tế.- nội thất đầy đủ đồng bộ theo thiết kế: Sàn trần,...

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 106 m2, giá rẻ tại Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 106 m2
      Gia đình làm ăn đc lộc nên chuyển xuống liên kế, nên gia đình mình muốn nhượng lại căn 3PN tòa căn hộ Sông Nhuệ, Hà Đông nhượng lại cho gia đình nào có...
      Dự án Sails Tower, Đường Cầu Bươu, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 105 m2, thỏa thuận tại Đường Cầu Bươu - Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 105 m2
      Gia đình làm ăn đc lộc nên chuyển xuống liên kế, nên gia đình mình muốn nhượng lại căn 3 PN tòa căn hộ Sông Nhuệ, Hà Đông nhượng lại cho gia đình nào có...

      Bán gấp nhà sổ riêng 2 tầng, 41 m2, mặt tiền 5m tại Đường Mậu Lương - Hà Đông, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 41 m2 74,4 triệu/m2
      Nhà 2 tầng lô góc 44m, Kiến Hưng, Hà Đông. dân xây, kết cấu kiên cố vững chắc giá chỉ 3 tỉ 50 tr.DT 44m.MT 5.9m.Vị trí nằm ngay đầu tổ 9 Mậu Lương, Kiến...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đất 5 tầng, 32 m2, mặt tiền 3m, hướng Nam tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 32 m2 103,13 triệu/m2
      Với 3.3 tỉ có nhà Đa Sỹ 5T - 32m2 ngõ thông oto đỗ gần, hiếm có căn thứ 2 chốt ngay không hết.* Thông tin nhà.- DT: 32m2.- Hướng: Nam.- Nhà xây mới 5 tầng...
      Đường Đa Sỹ, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 32 m2, mặt tiền 3m tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông, giá 4 tỷ

      4 tỷ 32 m2 125 triệu/m2
      + Vị trí đẹp trung tâm Kiến Hưng Hà Đông. Khu phân lô ô bàn cờ thông tứ tung, oto qua nhà. Gần chợ, trạm y tế, trường cấp 1,2,3 1,2,3. + DT 32m2, MT 3,2m,...
      Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 57 m2 tại Đường Mậu Lương - Kiến Hưng - Hà Đông, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 57 m2 72,81 triệu/m2
      Thông tin hình ảnh chuẩn 100 phần trăm tránh mất thời gian các bên.Vị trí nhà thuộc tổ 12 Mậu Lương - Kiến Hưng Hà Đông.DT bìa đỏ 57m2 MTx4.9m Giá...
      Tổ 12, Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà 3 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông, giá 1,86 tỷ

      1.86 tỷ 40 m2 46,5 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà 40m2 xây 3 tầng, MT 3,5m, ngõ tương đối rộng 2.5m, cách 150m đường oto tránh nhau, ngay sát Vành Đai 4, cách KĐT Thanh Hà...
      Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền 90 m2, hướng Tây - Bắc tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 90 m2 56,67 triệu/m2
      Chính chủ bán lô LK tại khu đô thị Thanh Hà - Kiến Hưng - Hà Đông - TP Hà Nội.Lô B 1.1 LK 17 ô 13.DT 90m2.Tây Bắc.mảnh đất ngày cạnh trường học. Đường...

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Hà Đông - Hà Nội, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 100 m2 78 triệu/m2
      Cần bán lô liên kế Thanh Hà vip:- Vị trí: B1.4 LK12.- DT: 100m2.Đón đầu trục chính thương mại đường 25m ngay ngã 4 đường trục đi từ căn hộ, trường học đi...

      Cần bán gấp nền đất 240 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông - Bắc tại Hà Đông - Hà Nội, giá 9,6 tỷ

      9.6 tỷ 240 m2 40 triệu/m2
      Cần sang nhượng lô biệt Thanh Hà Cienco 5 trung tâm khu A:- Vị trí: A2.5 BT3 - DT: 240m2.Vỉa hè 5m - mặt giao thông trước nhà 14m - nằm trong KĐT Thanh Hà...

      Bán nhanh nền đất 50 m2, mặt tiền 4m tại Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 5,68 tỷ

      5.68 tỷ 50 m2 113,6 triệu/m2
      - Vị trí nhà thuộc khu đất DV Đìa Lão, Kiến Hưng.DT 50 mét vuông.- Đường nhiều oto tránh vỉa hè cực rộng, oto dừng đỗ ngày đêm.- Hiện trạng có sẵn...
      Dự án Kiến Hưng, Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn liền kề 202 m2, giá 12,93 tỷ tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      12.93 tỷ 202 m2 64 triệu/m2
      Cần bán ngay hai biệt thự lô goc B2.1 và B1.3 Thanh Hà. Vị trí phong thủy cực đẹp. Giá bán ngay và hợp lý cho NĐT.Quý anh/chị xem đất call ngay em Thuận...
      Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn biệt thự 5 tầng, 75 m2, giá 12,5 tỷ tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      12.5 tỷ 75 m2 166,67 triệu/m2
      12.5 tỉ sở hữu căn nhà phố thương mại shophouse, 75 mét vuông 5 tầng thang máy,khu đô thị Mipec City View Kiến Hưng, Hà Đông.Có 102 - vị trí cực...
      Dự án Mipec City View, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá tốt tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 72 m2
      Sắm nhà đón Tết Thanh Hà Cienco 5 - 72 mét vuông - lì xì nội thất - pháp lí chuẩn, điện, nước sạch an toàn y tế.- Nội thất hiện đại, trẻ trung, chất...

      Cần bán gấp nhà shr 5 tầng, 56 m2, mặt tiền 5m tại Đường 70 - Kiến Hưng - Hà Đông, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 56 m2 151,79 triệu/m2
      nhà vị trí siêu đẹp, mặt quyền lực hoành tráng KD tốt, đường rộng oto tránh nhau dừng đỗ ngày đêm thoải mái.+ Khu vực tiện ích bạt ngàn gần KĐT Xa La, tổng...
      Đường 70, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hà Đông Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội 2026

      Xem thêm