Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội năm 2026

      Có 1.847 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn 2 phòng ngủ, 57 m2, giá tốt tại Đường Lê Xuân Điệp - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 57 m2
      chung cư vợ chồng em muốn bán tại tầng trung, tòa nhà 19T6 khu đô thị Kiến Hưng, Hà Đông.DT: 57 m2. bìa đỏ tại nhà.Hướng cửa: hướng Tây Bắc, logia:...
      Dự án Lucky House, Đường Lê Xuân Điệp, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 1,66 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      1.66 tỷ 57 m2 29,13 triệu/m2
      Chuyển 3 ngủ, nay em cần nhượng lại căn hộ cao cấp hiện đang để không tòa 19T6 Kiến Hưng.Nhà em tầng đẹp, full nội thất, với DT 57m2 thiết kế 2 ngủ 1...

      Cần bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 1,66 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - Hà Đông - Hà Nội

      1.66 tỷ 57 m2 29,13 triệu/m2
      Cần bán ngay căn 2 ngủ láy tiền ăn tết.Ưu tiên khách thiện chí mua nhanh có ra lộc chút ít.DT 57m2.Hướng cửa hướng Tây Bắc logia hướng Đông Nam.Thiêt...
      Dự án Kiến Hưng, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 2,68 tỷ tại Đường Cầu Bươu - Hà Đông - Hà Nội

      2.68 tỷ 98 m2 27,35 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn hộ chung cư 98m2 hiếm nhất khu đô thị Xa La - thiết kế 3 ngủ 2 vệ sinh - nhà rộng rãi mát mẻ - ở ngay tòa A căn hộ Sông Nhuệ -...
      Dự án Sails Tower, Đường Cầu Bươu, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn 2 phòng ngủ, hướng Đông, giá 2,68 tỷ tại Đường Cầu Bươu - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      2.68 tỷ 0 m2
      Gia đình cần bán ngay căn 98,3 mét vuông rộng rãi thoáng mát.DT 98,3 mét vuông.Hướng cửa đông logia hướng Đông Nam.Thiết kế 2 ngủ 2 vệ...

      Sở hữu ngay căn 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 2,1 tỷ tại Đường Xa La - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      2.1 tỷ 73 m2 28,77 triệu/m2
      2tỉ BÁN căn hộ chung cư CC TẦNG CAO XA LA HÀ ĐÔNG 73 mét vuông*2N2VS-DÂN TRÍ CAO-AN NINH TUYỆT ĐỐI-NHIỀU TIỆN ÍCH *** Mô Tả - căn hộ chung cư có...
      Đường Xa La, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 9 tầng, 120 m2, mặt tiền 6m tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 26 tỷ

      26 tỷ 120 m2 216,67 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn CCMN khu đấu giá Mậu Lương, Kiến Hưng, Hà Đông bìa đỏ vuông đét.- DT: 120 mét vuông.- Vị trí nằm ở khu phân lô giá Mậu...
      Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà đẹp 9 tầng, 140 m2, mặt tiền 10m tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 28 tỷ

      28 tỷ 140 m2 200 triệu/m2
      Bán CCMN Mậu Lương, Kiến Hưng, Hà Đông 9 tầng thang máy, đường phân lô oto tránh KD đỉnh.- DTXD 140 mét vuông.- MT: 10m.- Tổng 47 phòng khép kín full...
      Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà đẹp 5 tầng, 32 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 32 m2 103,13 triệu/m2
      - DT bìa đỏ: 30 mét vuông, xây dựng 32 mét vuông.- MT: 4.2m.- Hướng: Bắc (ngoài ra tôi còn căn hướng Tây oto đỗ cổng ngõ nhà 4.6 tỉ).- Nhà...
      Đường Đa Sỹ, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà 5 tầng, 31 m2 tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 31 m2 122,59 triệu/m2
      Cần bán nhà xây mới tại Đa Sỹ, Kiến Hưng, Hà Đông DT sổ 31m. DT sàn xây dựng 33m.*Thiết kế full nội thất đèn, điện, giường ngủ, tủ. bình nóng ...
      Đường Đa Sỹ, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 5 tầng, 30 m2 tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 30 m2 110 triệu/m2
      Siêu đẹp - nhà mới - Đa Sỹ - Kiến Hưng - kiến trúc hiện đại - gần phố 30m2x5T - 3,3 tỉ.Vị trí: Đa Sỹ - Hà Đông.Mô tả.+ Nhà mới, nội thất xịn sò, thửa đất...
      Đường Đa Sỹ, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 5 tầng, 52 m2 tại Đường Kiến Hưng - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 52 m2
      Vị trí đối diện BV K Tân Triều. Ngõ trước nhà to như phố, 2 oto tránh, KD sầm uất ngày đêm. DT sổ 52m2. 5 tầng. MT 4,5m. Thang máy, thiết kế cầu thanh...
      Đường Kiến Hưng, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội
      N
      Nguyễn Xuân Lăng Chuyên Bđs Thổ Cư Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nhà đẹp 55 m2 tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 55 m2 125,46 triệu/m2
      Nhà Mậu Lương 50/55m 4 phòng ngủ phân lô vỉa hè oto tránh, view công viên trường học. Giá 6.9 tỉ- Vị trí cực đẹp, trước nhà thoáng sáng tuyệt đối,...
      Đường Hoàng Công, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà shr 4 tầng, 40 m2 tại Đường Mậu Lương - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 40 m2 91,25 triệu/m2
      Mậu Lương - Nhà đẹp đón tết, dân tự xây 40m 4 tầng 4 phòng ngủ chỉ hơn 3 tỉ. Chủ tặng toàn bộ nội thất hiện đại Cách 39m ra Xa La, gần chợ, trường ...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 50 m2 tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 50 m2 146 triệu/m2
      DV HÀNG BÈ MẬU LƯƠNG KIẾN HƯNG HÀ ĐÔNG5 TẦNG GIÁ CHỈ 7 tỉ XÍUcontact em đào #anhdaothocu
      Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 34 m2 tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 34 m2 164,71 triệu/m2
      TRUNG TÂM HÀ ĐÔNG - NGÕ oto THÔNG - NHÀ ĐẸP Ở NGAY - TẶNG NỘI THẤT XỊN – 34M - 5 TẦNG CHỈ 5.6 tỉ*mô tả:- Nhà bán khu tập thể công an Đa sỹ, phân lô bàn cờ...
      Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Hà Đông - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 90 m2
      Gđ cần tiền đầu tư làm ăn nên muốn bán nhanh giá rẻ cho ai có nhu cầu thực sự hoặc đầu tư dài lâu tại dự án mới khu đô thị Thanh Hà Cienco5 Hà Đông, Thủ ...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp đất dự án 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Hà Đông - Hà Nội, giá 6 tỷ

      6 tỷ 100 m2 60 triệu/m2
      + Chính chủ gửi bán 100 mét vuông đất liên kế đường 20.5m KDT Thanh Hà Cienco 5, Mường Thanh, GIá chỉ nhỉnh 6 tỉ, cơ hội đầu sinh lời cao tại thành ...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hà Đông Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội 2026