Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội năm 2026

      Có 1.847 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 5 tầng, 58 m2 tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 10,2 tỷ

      10.2 tỷ 58 m2 175,87 triệu/m2
      bán nhanh nhà mặt phố Đa Sỹ - Kiến Hưng, Hà Đông. Vị trí ngay mặt đường to trục chính từ Bà tr - Hà Trì - Đa Sỹ. Nhà xây thiết kế đẹp, hiện đại vừa ở vừa...
      Đường Đa Sỹ, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán đất dự án hướng Đông - Nam tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Cần bán lô góc căn biệt thự đầu dự án đón đầu cả trục đường 25m Thanh Hà.DT: 266.98m2.- Xung quanh đã có hạ tầng, tiện ích đầy đủ gần trường học, BV, từ...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 32 m2, mặt tiền 3m tại Đường Mậu Lương, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 32 m2 101,57 triệu/m2
      Nhà 5 tầng nội thất đầy đủ Tổ 13 Mậu Lương, sát khu đô thị Xala giá chỉ nhỉnh 3 tỉ.DT 32m2.MT 3.23m.Tây Nam.Ngõ 2.5m rộng rãi xe 3gác đi lại thoải...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp đất mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Cần bán đất liên kế 112,5m2 đường 30m, khu B2.3 chạy thẳng xuống chợ đầu mối.Thông tin mảnh đất:- Lô B2.3 LK 16.- DT: 112,5m2.- Đường trước mặt rộng:...

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 46 m2 tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 46 m2
      bán ngay trước Tết nhà trung tâm Hà Đông oto, 2 mặt thoáng 46m2, 4 tầng dân xây.- Chị tôi bán ngay nhà phân lô cán bộ, ngõ oto thông, 2 mặt thoáng vĩnh...
      Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nền đất 212 m2, mặt tiền 10m, hướng Nam tại Hà Đông - Hà Nội, giá 10,39 tỷ

      10.39 tỷ 212 m2 49 triệu/m2
      Không ở đâu có giá căn biệt thự rẻ như KĐT Thanh Hà Cienco5, KĐT đang bắt đầu xây dựng trở lại, đã có mẫu thiết kế thi công của liên kế, căn biệt thự...

      Cần bán gấp đất dự án 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Hà Đông - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 90 m2
      Cần bán lô liên kế 90 mét vuông, B1.1 xây dựng luôn. giá cực rẻ nhì khu.Thông tin chi tiết nền đất:- Lô B1.1 LK 17.- DT 90 mét vuông.- MT...

      Cần bán nhanh nhà biệt thự 4 tầng, 50 m2, giá 6,95 tỷ tại Đường Lê Xuân Điệp - Hà Đông - Hà Nội

      6.95 tỷ 50 m2 139 triệu/m2
      Phân lô vỉa hè Kiến Hưng Hà Đông. DT 50m2, 4 tầng, Giá 6.95 tỉ nhà để xe oto, KD Spa, tặng toàn bộ nội thất.Nhà thiết kế & trang bị nội thất đồng bộ, đẹp...
      Đường Lê Xuân Điệp, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 1,66 tỷ tại Đường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      1.66 tỷ 69 m2 24,06 triệu/m2
      E chính chủ cần bán nhanh trước tết, nhà 2 ngủ 2 vệ sinh, nhà e tầng hoa hậu, tòa hoa hậu. Giá e cần tiền bán nhỉnh 1.6 tỉ chỉ việc về ở.- NH hỗ trợ vay...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Đường Kiến Hưng, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,7 tỷ tại Đường Lê Xuân Điệp - Hà Đông - Hà Nội

      1.7 tỷ 70 m2 24,29 triệu/m2
      Do thay đổi nhu cầu sử dụng, gia chủ gửi cần bán lại căn hộ chung cư tầng đẹp tòa căn hộ chung cư 19T Kiến Hưng, Hà Đông cho gia đình nào có nhu cầu...
      Dự án Lucky House, Đường Lê Xuân Điệp, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,49 tỷ tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      1.49 tỷ 65 m2 22,93 triệu/m2
      An cư để lạc nghiệp thôi anh/chị em ơi, nhà em tầng trung đẹp KĐT Thanh Hà, đang có nhu cầu đổi lên căn 3 ngủ kịp đón tết nên em cần nhượng gấp. ngôi nhà...

      Bán gấp căn 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 1,89 tỷ tại Đường Cầu Bươu - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      1.89 tỷ 69 m2 27,4 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ 2 PN tại căn hộ chung cư Sail Tower, Hà Đông. giá siêu mềm hợp túi tiền tại vị trí trung tâm hành chính Q. Hà Đông.DT: 69...
      Dự án Sails Tower, Đường Cầu Bươu, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,68 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      1.68 tỷ 70 m2 24 triệu/m2
      chính chủ rất nhiệt tình gửi bán căn tầng trung tòa 19T5 Kiến Hưng.DT 70 mét vuông.Thiết kế 2 phòng ngủ 2VS.Nhà rộng thoáng.Chất nhà tốt.Để lại...

      Bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, giá 1,55 tỷ tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      1.55 tỷ 0 m2
      chung cư view trọn hồ.2 ngủ 2  nhà vệ sinh cần bán S: 66,7 mét vuông.Nội thất như hình.Nhà sạch sẽ, không gian mở đón trọn ánh sáng tự...

      Bán căn nhà riêng 1 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 50 m2 112 triệu/m2
      + Chính chủ gửi bán 50 mét vuông đất DV Địa Lão , Kiến Hưng .giá cực rẻ Kiến Hưng . hotline : 0979 223 ***+ Đất đang có sẵn nhà 1 tầng cho thuê 5tr...
      Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà đất 5 tầng, 36 m2 tại Đường Cầu Bươu - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 36 m2
      + Nhà xây 5 tầng, xây khung cột chắc chắn, thiết kế hiện đại:- Tầng 1: Phòng Khách, bếp.- Tầng 2, 3, 4: PN rộng, vệ sinh, logia.- Tầng 5: Phòng Thờ, logia...
      Ngõ 2, Đường Cầu Bươu, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nền đất mặt tiền 5m, hướng Nam tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Cần sang nhượng mảnh đất liên kế ngã 4 đường 20.5m và đường 25m Thanh Hà Cienco 5 trung tâm khu A:- Vị trí: A2.4 Lk18 chạy thẳng đường trục Cienco5.Vỉa...

      Cần bán ngay nền đất 95 m2 tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 95 m2
      Thông tin mô tả.Hàng liên kế, căn biệt thự chính chủ, cam kết giá chuẩn nhất, rẻ nhất KĐT Thanh Hà.+ liên kế KĐT Thanh Hà.- DT: 80 - 140m2.- Giá cả: Chỉ...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hà Đông Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.