Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội năm 2026

      Có 1.847 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 30 m2 tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 30 m2 96,67 triệu/m2
      Hàng hiếm, nhà 4 tầng mới 100 phần trăm, giá mở bán chỉ 2.9 tỉ, ngõ thoáng ôtô đỗ gần.- DT 30m x 4 tầng.- MT 4.5m.- ngõ tương đối rộng 2.5m gần...
      Đường Đa Sỹ, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,7 tỷ tại Đường Lê Xuân Điệp - Hà Đông - Hà Nội

      1.7 tỷ 70 m2 24,29 triệu/m2
      Cuối năm chính chủ có việc nhờ bán ngay:căn hộ góc tầng trung 70mThiết kế 2 phòng ngủ 2VSCửa hướng Tây Bắc, logia hướng Đông NamNhà thoáng,...
      Đường Lê Xuân Điệp, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,77 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      1.77 tỷ 70 m2 25,29 triệu/m2
      Chủ nhẹ nhàng nhiều lộc, gửi bán căn tầng trung tòa 19T5 Kiến Hưng.căn hộ góc 70m.Thiết kế 2 phòng ngủ 2VS.Hướng cửa hướng Đông Nam, logia hướng ...
      Đường Lê Xuân Điệp, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, thỏa thuận tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 70 m2
      Cần bán chung cư 70m2, 2 ngủ, 2 vệ sinh, nội thất đẹp, ảnh thật 100 phần trăm, khu 6 toà gần trường Tuệ Đức.Nội thất: Sàn gỗ, Trần thạch cao, tủ bếp...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất nền 50 m2, mặt tiền 4m tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 50 m2 58 triệu/m2
      - Đất nằm khu vực phát triển nhanh, hàng xóm KDT Xa La. Cách viện K, viện 103 chỉ vài phút đi xe. - Xung quanh có đầy đủ các tiện ích như...
      Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 33 m2 tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 33 m2 90,91 triệu/m2
      Ngõ thông oto qua cửa gần ngã 5 Hà Trì 33m2, dân xây 4 tầng 3 tỉ.Đa Sỹ, Kiến Hưng, Hà Đông.siêu hiếm còn 1 căn duy nhất chủ cần thanh khoản nhanh.Trung...
      Đường Đa Sỹ, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Mậu Lương - Hà Đông, giá 4,05 tỷ

      4.05 tỷ 35 m2 115,72 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP Ở NGAY - oto - NGÕ THÔNG - KD - KHÁCH XEM LÀ CHỐT. mô tả: Ngõ to rộng, oto đỗ cửa qua nhà, KD nhỏ cực tốt. Vị trí đẹp.Nhà xây 5 tầng còn rất mới,...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn biệt thự 7 tầng, 50 m2, giá 8,3 tỷ tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      8.31 tỷ 50 m2 166 triệu/m2
      Cần tiền gấp nên giảm giá 600 tr chỉ còn hơn 8 tỉ căn dịch vụ Địa Lão Kiến Hưng.- DT 55m2x7 tầng thang máy mỗi tầng chia 2p.+ Tầng 1 garage oto.+ Tầng 2:...
      Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 1,63 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      1.63 tỷ 66 m2 24,7 triệu/m2
      Hiện tại, tôi đang có căn hộ tại khu đô thị Thanh Hà Cienco 5 cần bán nhanh. căn hộ chung cư tầng 9 căn hộ chung cư HH02 khu B2.1 (11 tòa mới mặt...

      Chuyển nhượng căn hộ 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,35 tỷ tại Đường Xa La - Hà Đông - Hà Nội

      2.35 tỷ 70 m2 33,58 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư CT4B Xa La - Hà Đông - 70 mét vuông - 2 ngủ - 2vs - Lô góc - đầy đủ nội thất - nhỉnh 2 tỉ 0971 607 ***.căn hộ chung cư đc...
      Dự án KĐT Xa La, Đường Xa La, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 67 m2, giá tốt tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 67 m2
      Cần bán căn hộ góc phụ, 67m2, 2 ngủ, 2 vệ sinh, view hồ, khu 6 tòa gần trường Tuệ Đức. Ảnh thật 100 phần trăm.Nội thất như hình.Hỗ trợ vay NH tới...

      Sở hữu căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 1,89 tỷ tại Đường Cầu Bươu - Hà Đông - Hà Nội

      1.89 tỷ 69 m2 27,4 triệu/m2
      bán nhanh toà B sông Nhuệ tầng đẹp chỉ 1,89 tỉ, 2 phòng ngủ 69 mét vuông đồ trên hình. Cửa hướng Tây Bắc, logia hướng Đông Nam, chỉ việc...
      Dự án Sails Tower, Đường Cầu Bươu, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 2,12 tỷ tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      2.12 tỷ 62 m2 34,2 triệu/m2
      Tôi chuyển nhà về gần cơ quan làm việc cho tiện nên cần bán nhanh nhà đã đầy đủ đồ chỉ việc về ở toà M1 - KĐT mới Kiến Hưng, Hà Đông. Cần bán nhanh nên...
      Dự án Mipec City View, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 63 m2, mặt tiền 6m tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông, giá 8,4 tỷ

      8.4 tỷ 63 m2 133,34 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà khu Đấu giá Kiến Hưng, Hà Đông 63m2, 5 tầng, MT 6m, giá 8.4 tỉ.Vị trí.- Nhà khu phân lô ô tô tránh, KDC mới cực thoáng kết nối giao...
      Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 34 m2, mặt tiền 3m, hướng Đông tại Hà Đông, giá tốt

      Thỏa thuận 34 m2
      Nhà 34m2 x 5 tầng, trung tâm P. Kiến Hưng, Hà đông. Cách chợ vài bước chân, ngay gần trường Tiểu học, 2 Kiến Hưng.Vị trí nằm tại P. Đa Sỹ, cách chợ dân...
      Đường Đa Sỹ, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà 5 tầng, 35 m2 tại Đường Mậu Lương - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 35 m2 107,15 triệu/m2
      Nhà nằm ở mặt ngõ phố Mậu Lương, cách phố 50m, đối diện sân bóng Mậu Lương. Ngõ 3,5m có thể KD tạp hóa, cắt tóc gội đầu, làm đẹp...Nhà có DT 35 mét ...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nền đất mặt tiền 5m, hướng Nam tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Cần sang nhượng mảnh đất liên kế ngã 4 đường 20.5m và đường 25m Thanh Hà Cienco 5 trung tâm khu A:- Vị trí: A2.4 Lk18 chạy thẳng đường trục Cienco 5.Vỉa...