Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội năm 2026

      Có 1.847 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,65 tỷ tại Đường Lê Xuân Điệp - Hà Đông - Hà Nội

      1.65 tỷ 70 m2 23,58 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán căn hộ chung cư tầng thấp tòa 19T6 Kiến Hưng do không có nhu cầu sử dụng đến Nữa.DT tim tường: 70 m2.Hướng cửa: hướng Đông Nam,...
      Dự án Lucky House, Đường Lê Xuân Điệp, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà 3 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 35 m2 71,43 triệu/m2
      + Vị trí trung tâm Đa Sỹ, Kiến Hưng. Gần chợ Đa Sỹ, trường mẫu giáo, cấp 1, trung học cơ sở Kiến Hưng. Hàng xóm khu đô thị Văn Phú, Kiến Hưng, Xa La....
      Đường Đa Sỹ, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 35 m2 174,29 triệu/m2
      chính chủ gửi bán nhà 5 tầng lô góc, oto KD tại Đa Sỹ, Hà Đông.Vị trí: Đa Sỹ, Kiến Hưng.Nhà nằm mặt ngõ chính, đường thông tứ tung, oto qua nhà, vị trí đẹp,...
      Đường Đa Sỹ, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn nhà riêng 4 tầng, 32 m2 tại Đường Mậu Lương - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 32 m2 100 triệu/m2
      Vị trí: Nhà gần chợ, trường mẫu giáo, các cấp 1, 2, 3. Bán kính 1 kilomet là các BV lớn viện 103, viện Bỏng Quốc Gia, viện K Tân Triều.Mô tả: Nhà...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Mậu Lương - Hà Đông, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 50 m2 106 triệu/m2
      Bán nhà 4 tầng, tổ 12 Mậu Lương - Kiến Hưng, Hà Đông, gần đường lớn, nhà ở, KD - 50m - 4 tầng - 5x tỉ 0984 901 ***- Nhà xây 2 năm, thiết kế hiện đại, đầy đủ...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 34 m2, mặt tiền 4m tại Đường Mậu Lương - Hà Đông, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 34 m2 97,06 triệu/m2
      Cần bán nhà mới Mậu Lương rẻ, đẹp DT trên sổ là 32m2. DTXD là 34m2, oto đỗ gần.- Nhà Tây Bắc.- Nhà xây dựng theo phong cách Châu Âu, các phòng đều tràn...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn nhà mặt phố 3 tầng, 56 m2, mặt tiền 5m tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 56 m2 106,25 triệu/m2
      DT 56 mét vuông, 3 tầng MT 5,6 m.- Nhà mặt phố KD gi cũng ra tiền, cách chợ Hà Đông 1 kilomet, xung quanh nhiều trường cấp 1,2,3 như: mẫu giáo...
      Đường Đa Sỹ, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất dự án 100 m2 tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 100 m2 45 triệu/m2
      + Thanh hà KĐT đáng sống và cơ hội đầu tư sinh lời cao tại thành phố Hà Nội.+ B1.4 giá chỉ từ 4.5tỉ - 5.6tỉ /100m2.+ B1.3 giá chỉ từ 6 tỉ - 7.5tỉ...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Hà Đông - Hà Nội, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 100 m2 76 triệu/m2
      - Do chưa có nhu cầu sử dụng, gia đình tôi muốn bán miếng đất B1.1 LK01 ô 5 giá cực rẻ thị trường, vị trí miếng đất rất đẹp, đường trước nhà rộng 46m...

      Sở hữu đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Hà Đông - Hà Nội, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 100 m2 49 triệu/m2
      Gia đình chưa đủ tiền xây dựng nên cần bán miếng đất đẹp B1.1 LK4 - 04 KĐT Thanh Hà, Q. Hà Đông - Hà Nội. Khu đất nằm ngay đầu dự án sát đường 46m nội đô...

      Cần bán ngay đất nền 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Hà Đông - Hà Nội, giá 5,22 tỷ

      5.22 tỷ 90 m2 58 triệu/m2
      - Do chưa có tiền đóng xây thô, gia đình tôi muốn bán mảnh đất B1.1 LK 10 ô 15 vị trí nằm ngay đầu dự án, đường trước nhà rộng 14m.+ Hỗ trợ vay NH...

      Cần bán gấp biệt thự 100 m2, giá 5,5 tỷ tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      5.5 tỷ 100 m2 55 triệu/m2
      Chính chủ cần bán rất gấp, giá rất thấp B1.1 LK04 Thanh Hà 55 tr/ mét vuông.Chính chủ cần bán rất gấp lô LK Thanh Hà Mường Thanh Thủ đô Hà Nội.Vị...

      Chuyển nhượng căn chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 1,77 tỷ tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      1.77 tỷ 72 m2 24,59 triệu/m2
      Cô gái hàng xóm tầng 12 nhà em chuyển xuống nhà thổ cư cần bán gấp chung cư 1218 toà HH03A.S 72m2 có 2 PN, 2nvs. nội thất đầy đủ rồi ah.Cửa chính...

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 30 m2 tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 30 m2 106,67 triệu/m2
      Nhà Đa Sỹ Kiến Hưng chỉ 30 mét ra đường Đa Sỹ đường phố đông vui đặc biệt khu vực này không có lò rèn. Nhà có vị trí rất đẹp gần ngã 4 Hà Trì vài bước chân...
      Đường Đa Sỹ, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Xuân Điệp, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 50 m2 128 triệu/m2
      - bán nhanh ngôi nhà khu đất phân lô P. Kiến Hưng Q. Hà Đông. Giao thông kết nối Mậu Lương, Thanh Hà Cienco 5, Vành đai 3.5, Xa La Nguyễn Xiển, Hoàng...
      Đường Lê Xuân Điệp, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp đất dự án tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Cần bán ngay lô góc LK06 b1.1 Thanh Hà 127.5m2. giá cực rẻ thị trường 45tr/m2.- Tôi có ô góc B1.1 LK 06 Thanh Hà Cienco 5 - Hà Đông - Thủ đô Hà Nội....

      Sở hữu nền đất 100 m2 tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      Vì cần tiền gấp bán gấp lô LK Thanh Hà giá cắt lỗ B1.2 LK03 giá 45tr/m2.+ Vị trí: B1.2 LK03.+ DT: 100m. Ngay trước nhà là trường học, đc xây dựng 4.5...

      Sở hữu đất nền 100 m2 tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 100 m2 38 triệu/m2
      Tôi bán gấp giá cực sốc 38 tr/m2 B1.1 KL05 100m2 Cienco 5 Thanh Hà.Tôi cần rút tiền ra khỏi đất để KD nên cần bán nhanh ô LK05 B1.1 Thanh Hà Cienco 5, Hà...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hà Đông Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.