Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội năm 2026

      Có 1.847 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp lô đất nền 90 m2 tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 90 m2 64,45 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán nền đất phân khu b1.1 tại KĐT Thanh Hà.Vì không đủ tiền xây nên cần bán nhanh cho những gia đình mua để ở.Ký hiệu: B1.1lk11 - 10.DT:...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Hà Đông, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 30 m2 116,67 triệu/m2
      Bán nhà 5 tầng x 30 mét vuông khu Đa Sỹ, Kiến Hưng, Hà Đông.DT: 30 mét vuông.MT: 5m.Hướng: hướng Tây Bắc.Thoáng trước thoáng sau, nhà gồm 3...
      Đường Đa Sỹ, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp biệt thự siêu đẹp 6 tầng, 50 m2, giá 8,5 tỷ tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      8.5 tỷ 50 m2 170 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà khu dv Đìa Lão Kiến Hưng, khu phân lô bàn ờ, vỉa hè rộng - oto tránh - 6 tầng thang máy - khu vực đang phát triển - tầm tiền dễ thanh...
      Dự án Kiến Hưng, Đường Hoàng Công, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà lk 300 m2, giá 40 tỷ tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      40 tỷ 300 m2 133,34 triệu/m2
      Bán lô căn biệt thự mặt hồ đường 30m KĐT Thanh Hà Cienco5.- DT: 300 mét vuông, MT 10m.- 2 mặt đường trước sau, mặt trước đường 30m trục chính to...

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề, biệt thự 5 tầng, 100 m2, giá rẻ tại Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 100 m2
      Tôi chính chủ cần bán lô liên kế tại dự án Thanh Hà cienco 5.Vị Trí dãy B1.4 - LK08,DT 100m2, MT 5m.Đông Bắc.Đường trước nhà 17m, ngay sát đường đôi...

      Bán nhanh nhà lk 5 tầng, 50 m2, giá 7,6 tỷ tại Đường Mậu Lương - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      7.6 tỷ 50 m2 152 triệu/m2
      liên kế P. Kiến Hưng 50m2, 5 tầng MT 4m nhỉnh 7tỉ.- Phân lô oto tránh đỗ vỉa hè KD, khu vực phát triển, cư dân đông đúc, tiện ích khu vực không thiếu thứ...
      Dự án Kiến Hưng, Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 62 m2, giá 1,65 tỷ tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      1.65 tỷ 62 m2 26,62 triệu/m2
      - Cần bán chung cư độc, lạ thiết kế 3 ngủ, 2  toilet tuyệt đẹp giá bằng căn 2 ngủ tại KĐT Thanh Hà, rất thích hợp cho gia đình có tài chính thấp nhưng...

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,72 tỷ tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      1.72 tỷ 68 m2 25,3 triệu/m2
      - Tôi cần bán ngay chung cư tầng 9 view hồ, view TP rất thoáng khu B2.1 KĐT Thanh Hà - Hà Đông - TP Hà Nội. Dưới chân tòa là tổ hợp các kiot bán đẩy đủ...

      Sở hữu căn chung cư 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 2,6 tỷ tại Đường Cầu Bươu - Hà Đông - Hà Nội

      2.6 tỷ 104 m2 25 triệu/m2
      căn hộ chung cư quá nhiều ưu điểm: căn hộ góc hướng mát để lại full đồ - nhà đẹp như hình tại căn hộ Sails, Sông Nhuệ, Hà Đông.+ DT: 104m2, 3 PN - 2...
      Dự án Sails Tower, Đường Cầu Bươu, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn 2 phòng ngủ, hướng Bắc, giá 1,68 tỷ tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      1.68 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán căn 2 ngủ - 2 vệ sinh. DT: 68.35m2.căn hộ chung cư 68.35m2 - HH03C khu 6 toà mới - khu đô thị Thanh Hà HN.logia ngang hướng Bắc, cửa...

      Cần bán nhà sổ riêng 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 50 m2 144 triệu/m2
      Siêu phẩm siêu hiếm duy nhất khu vực Đìa Lão, Mậu Lương, Kiến Hưng, Hà Đông.+ Tặng nội thất đầy đủ sang xịn trị giá gần 2 tỉ.+ oto tránh, oto dừng đỗ...
      Đường Hoàng Công, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội
      H
      Nguyễn Thị Thanh Hương Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn nhà 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông, giá 6,59 tỷ

      6.59 tỷ 50 m2 131,81 triệu/m2
      Phân lô liên kế - oto tránh - thông tứ tung - KD - nhà đẹp ở ngay.- Vị trí đẹp, nằm trong khu phân lô dịch vụ liên kế Đìa Lão, ngay sát doanh trại Quân...

      Cần bán nhanh nhà riêng 4 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Hà Đông, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 30 m2 96,67 triệu/m2
      siêu hiếm, cực rẻ chỉ 2,9 tỉ có nhà 30 mét vuông x 4 tầng Đa Sỹ, Hà Đông.Duy nhất cả Hà Đông chỉ còn lô 3 ngôi nhà đẹp; giá siêu mềm chỉ 2,9 tỉ:-...
      Đường Đa Sỹ, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 6 tầng, 130 m2, mặt tiền 6m tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông, giá rẻ

      Thỏa thuận 130 m2
      - Nhà mặt phố Phúc La 40m vừa ở vừa KD.- Thiết kế hiện đại, xây 6 tầng 1 hầm chắc chắn, cực kì đẹp.- Ưu điểm 2 MT trước sau, thuận tiện vừa ở vừa KD, hoặc...
      Dự án Kiến Hưng Luxury, Đường Phúc La, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nền đất 100 m2 tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 100 m2 32 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán lô đất 100m2 nằm ở đường 25m của KĐT Thanh Hà, xây nhà KD tốt.Xung quanh đầy đủ các tiện ích: Có khu thể thao Thanh Hà, bể bơi 4...

      Cần bán gấp biệt thự 78 m2, thỏa thuận tại Đường Mậu Lương - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 78 m2
      + Vị trí nằm trong khu Đấu Giá mậu Lương gần sân bóng, giao thông thuận tiện ra đường 70, đường trục phía nam Xa La, Nguyễn Xiển, gần học viện Quân Y, Viện...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 50 m2, giá 7 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      7 tỷ 50 m2 140 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay!DT 50m2, 4m MT.Thiết kế 5 tầng:Tầng 1: oto, bếp,  phòng vệ sinh.Tầng 2: Phòng khách lửng.Tầng 3 + 4: Mỗi phòng 2 ngủ +...
      Dự án Kiến Hưng, Đường Kiến Hưng, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư 2 phòng ngủ, 69 m2, thỏa thuận tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 69 m2
      Do công việc chuyển đổi nên muốn bán nhà.Nhà e có căn 69m2 thiết kế 2 phòng ngủ - 2VS, nhà sạch sẽ, thoáng mát, căn hộ góc.Do công việc chuyển nơi...
      Dự án Mipec City View, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hà Đông Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội 2026

      Xem thêm