Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội năm 2026

      Có 1.847 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự 6 tầng, 70 m2, giá 11,8 tỷ tại Đường Mậu Lương - Hà Đông - Hà Nội

      11.8 tỷ 70 m2 168,58 triệu/m2
      Do gia đình cần tiền KD nên cần bán liên kế khu dịch vụ Mậu Lương, Kiến Hưng, Hà Đông.- Vị trí đẹp, khu dịch vụ Mậu Lương cách trường C2 chỉ 200m. View 2...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ, hướng Đông - Bắc, giá 1,45 tỷ tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      1.45 tỷ 0 m2
      Chuyển 3 ngủ em cần bán nhà, các bác ai có nhu cầu mua nhà liên lạc em.Chính chủ cần bán căn hộ cao cấp tại dự án Nhà ở Hưng Thịnh, Kiến Hưng, Hà Đông....
      Dự án Khu nhà ở Hưng Thịnh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 56 m2, giá tốt tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 56 m2
      Vợ chồng em sinh thêm cháu thứ 2, chuyển sang căn rộng hơn. Có nhu cầu bán gấp căn hộ chung cư tầng 7 tòa nhà 1b căn hộ Hưng Thịnh, Kiến Hưng, Hà...

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,45 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      1.45 tỷ 56 m2 25,9 triệu/m2
      + DT trên sổ: 56m2.+ Thiết kế: 2 PN, 1 vệ sinh.+ Hướng cửa: hướng Tây Nam, logia: hướng Đông Bắc.+ Nội thất để lại: Cơ bản đồ gắn tường, tủ lạnh.+ pháp ...

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 78 m2, thỏa thuận tại Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 78 m2
      Hàng xóm báo bán nhà mà đêm e nằm mơ, e khóc vì tiếc Ac hàng xóm hiền lành thân thiện lại còn giỏi.E độc quyền bán căn 1226 Hho3E căn hộ Thanh Hà.DT 78 m2,...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 1,2 tỷ tại Đường Cầu Bươu - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      1.2 tỷ 62 m2 19,36 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh căn hộ cao cấp 62 mét vuông , 2  phòng ngủ , 2 phòng vệ sinh tại tòa ct6c xa la, càu bươu ,Hà Đông. Nhà mới làm...
      Đường Cầu Bươu, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, thỏa thuận tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 0 m2
      Tôi cần bán căn căn hộ KĐT Thanh Hà, chi tiết chung cư như sau:- chung cư số 1622 HH3 khu 11 toà mới (chung cư số 22, tầng 16/19 tầng. ). DT:...

      Sở hữu ngay căn 3 phòng ngủ, 80 m2, thỏa thuận tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 80 m2
      Em Cần bán nhanh Siêu phẩm căn hộ chung cư 3 PN ngủ tầng 9 tòa HH03E logia hướng chính Nam. Nhà đẹp như tranh, full toàn bộ nội thất. - Một siêu phẩm...
      Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,47 tỷ tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      1.47 tỷ 56 m2 26,25 triệu/m2
      căn hộ chung cư yên tĩnh, nhẹ nhàng như thu thành phố Hà Nội: Tòa 1b khu nhà ở Hưng Thịnh, Kiến Hưng, Hà Đông:DT: 56  mét vuông.Nội thất: đầy ...

      Cần bán ngay căn 2 phòng ngủ, 72 m2, giá tốt tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 72 m2
      nội thất đầy đủ đồng bộ theo thiết kế: TV, tủ lạnh máy giặt sàn gỗ trần thạch cao, sô pha, bàn ăn, kệ TV, quạt trần, quạt treo tường, giường ngủ tủ...

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 7 tầng, 90 m2, mặt tiền 4m , giá 11,4 tỷ

      11.4 tỷ 90 m2 126,67 triệu/m2
      View sông phân lô KD chân cc new house Xa La Thang máy.+ Nhà vị trí đẹp siêu thoáng, vỉa hè 2 bên thông thoáng, phù hợp KD nhiều hình thức.+ Nhà có DT sổ là...
      Đường Sông Nhuệ, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà shr 5 tầng, 56 m2 tại Đường Mậu Lương - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 56 m2 64,29 triệu/m2
      Cần bán ngay ngôi nhà đẹp tại Mậu Lương, Kiến Hưng, Q. Hà Đông.- Nhà 5 tầng xây dựng kiên cố, thiết kế hiện đại, full nội thất. Ở luôn.- Ngõ thông,...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà riêng 6 tầng, 55 m2 tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 55 m2 140 triệu/m2
      Bán nhà liên kế phố Hoàng Công - Hàng Bè - Đìa Lão Kiến Hưng - Hà Đông.- Vị trí: ngôi nhà tọa lạc tại vị trí phía Nam phố Cổ Hà Đông, cách chợ Hà Đông...
      Đường Hoàng Công, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 32 m2, mặt tiền 3m tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 32 m2 137,5 triệu/m2
      Duy nhất một căn oto đỗ cửa ngõ thông tứ tung để lại hết nội thất có chỗ để oto cách nhà 15m.* Thiết kế:- T1: Bếp,  toilet.- T2: P. Ngủ, P. Khách,...
      Đường Đa Sỹ, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 2 tầng, 37 m2, mặt tiền 3m, hướng Nam tại Hà Đông, giá 2,67 tỷ

      2.67 tỷ 37 m2 72,17 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà đường Đa Sĩ - Hà Đông.DT sổ 37m2/thực tế 40m2. MT 3.8m, dài 10.5m.Tầng 1: Khách, bếp, vệ sinh. Tầng 2: Sân phơi, 2 PN.Gần Chợ Đa Sỹ, Kiến...
      Tổ 7, Đường Đa Sỹ, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 50 m2 tại Đường Mậu Lương - Hà Đông, giá 6,99 tỷ

      6.99 tỷ 50 m2 139,81 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà liên kế khu dịch vụ Mậu Lương, Kiến Hưng, Hà Đông. DT 50 mét vuông, MT 4m , 3 tầng. Đã xin giấy phép xây dựng 6 tầng - Vị trí...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Mậu Lương - Hà Đông, giá 2,99 tỷ

      2.99 tỷ 35 m2 85,43 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà Mậu Lương 5 tầng, 35m2 gần chợ sân bóng Mậu Lương 2.99 tỉ 0354 698 ***.* Nhà xây mới 5 tầng, theo phong cách hiện đại, nội thất sang trọng...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt tiền 6 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 50 m2 216 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Hoàng Công dt 50 mét vuông x 6 tầng, mt 4m, giá 10,8 tỉ Hà Đông.Vị trí:Nhà mặt phố Hoàng Công, Kiến Hưng:6 tầng, vỉa hè mặt phố chính...
      Đường Hoàng Công, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hà Đông Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội 2026

      Xem thêm