Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội năm 2026

      Có 1.847 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 56 m2, giá rẻ tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 56 m2
      Chuyển nhà rộng hơn bán gấp chung cư 2 PN thoáng đẹp, giá cả lại vô cùng hợp lý thuộc tòa nhà ở xã hội Hưng Thịnh, Kiến Hưng.- DT: 56  mét vuông.-...
      Dự án Khu nhà ở Hưng Thịnh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,45 tỷ tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      1.45 tỷ 56 m2 25,9 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 2 PN rẻ nhất Vịnh Bắc Bộ thuộc tòa 1B nhà ở xã hội Hưng Thịnh, Kiến Hưng.- DT: 56  mét vuông.- Hướng cửa: hướng Tây Nam,...

      Cần bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, thỏa thuận tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 68 m2
      Cần bán chung cư 68m2, 2 ngủ, 2 vệ sinh, tầng 17, khu 11 toà, logia hướng Nam, ảnh thật 100 phần trăm.Hỗ trợ vay NH tới 70 phần trăm giá trị...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, giá 1,72 tỷ tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      1.72 tỷ 0 m2
      Gia đình hàng xóm tầng 12 nhà em có căn hộ chung cư 1232 cần bán nhanh.DT 71,63m2 có 2 PN, 2nvs, cửa chính hướng Bắc, logia hướng Nam rất mát không bị...

      Cần bán ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 70 m2, giá tốt tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 70 m2
      chung cư thiết kế 2 PN, 2 vệ sinh, phòng khách theo phong cách hiện đại.đầy đủ nội thất full mới nhập khẩu Châu Âu, nhà chưa nhập trạch.Tiện ích xung...

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 4 tầng, 36 m2, mặt tiền 2m tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông, giá rẻ

      Thỏa thuận 36 m2
      Chính chủ bán nhà liên kế nội thất đầy đủ, chỉ cần xách va li tới ở luôn. Nhà không thiếu bất cứ thứ gì cả.bìa đỏ chính chủ. DTSD 36 mét vuông x...
      Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà đẹp 5 tầng, 34 m2, mặt tiền 4m tại Đường Mậu Lương - Hà Đông, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 34 m2 94,12 triệu/m2
      Thông tin ngôi nhà.DT bìa đỏ: 31m2. DTXD 34m2 xây 5 tầng mỗi tầng 1 PN rộng 1  toilet (tầng 1 thiết kế phòng khách, bêp. Tầng 5 phòng thờ và sân...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà 6 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m tại Đường Mậu Lương - Kiến Hưng - Hà Đông, giá 8,1 tỷ

      8.1 tỷ 55 m2 147,28 triệu/m2
      + Vị trí lô góc quá đẹp, ngõ tương đối rộng oto tránh nhau, KĐT mới nên đường xá giao thông đi lại thuận tiện, xung quanh đầy đủ tiện ích.+ Thiết kế 6...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà 4 tầng, 30 m2 tại Đường Kiến Hưng - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 30 m2 106,67 triệu/m2
      - Vị trí nhà lô góc hai mặt thoáng vĩnh viễn. Không bị lỗi phong thủy.Nhà Mậu Lương. Cạnh sân bóng Mậu lương, cách mặt phố chỉ 80 mét, đường trước nhà rộng...
      Đường Kiến Hưng, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 2 tầng, 40 m2 tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 40 m2 67,5 triệu/m2
      - Vị trí thuận lợi giao thông, sinh hoạt, gần chợ, trường học, C1, C2 Kiến Hưng.- Nhà thiết kế C4, có 2 tầng gồm: T2 bếp, khách, vs, T2 có 2 ngủ, 1 sân...
      Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 5 tầng, 66 m2, mặt tiền 5m tại Đường Mậu Lương - Hà Đông, giá 10,38 tỷ

      10.38 tỷ 66 m2 157,28 triệu/m2
      + Mặt phố Mậu Lương sầm uất gần chợ Mậu Lương, gần sân bóng Mậu Lương, đường rộng, vỉa hè rộng, MT rộng 5m.+ call ngay: 0989 626 ***em Hùng Mậu Lương...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Hà Đông - Hà Nội, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 100 m2 73 triệu/m2
      Tôi cần bán đất nền liên kế đường 25m khu B Thanh Hà Mường Thanh, Thủ đô Hà Nội.Vị trí KD không lỗi lầm trục chính hướng vào làng Cự Đà. Gần chợ gần...

      Bán nhanh lô đất nền 100 m2 tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ô căn biệt thự liên kế Thanh Hà giá rẻ hợp lý nhất thị trường hiện nay.Danh sách liên kế căn biệt thự dự án KĐT Thanh Hà.+ B1.1 BT4...

      Bán nhà lk 4 tầng, 65 m2, giá 7,8 tỷ tại Đường Mậu Lương - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      7.8 tỷ 65 m2 120 triệu/m2
      liên kế Mậu Lương, Kiến Hưng ngay ngã 3 Mậu Lương Lê Xuân Điệp sân bóng Mậu Lương, nhà phân lô vuông vức như bánh chưng vỉa hè rộng đường thông rộng oto...
      Dự án Kiến Hưng, Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà biệt thự, liền kề 6 tầng, 130 m2, giá rẻ tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 130 m2
      - nhà phố thương mại vừa ở vừa KD mặt phố Phúc La, Hà Đông.- 6 tầng 1 hầm, 2 MT trước sau, DT đất 130m2, tổng hơn 600m2 sàn sử dụng.- Nằm giữa 2 trục...
      Dự án Kiến Hưng Luxury, Đường Phúc La, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 55 m2, giá 6,8 tỷ tại Đường Mậu Lương - Hà Đông - Hà Nội

      6.8 tỷ 55 m2 123,64 triệu/m2
      Siêu phẩm liên kế Mậu Lương Cần bán ngay ngôi nhà chuyển vào TP.HCM 55m2, 4 tầng. Vỉa hè 2.5 m giá 6.8 tỉ.- Gia đình cần tiền gấp cần bán nhà tại Mậu...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà biệt thự liền lề 7 tầng, 75 m2, giá 14 tỷ tại Đường Xa La - Hà Đông - Hà Nội

      14 tỷ 75 m2 186,67 triệu/m2
      SIÊU PHẨM NHÀ ĐẸP PHÂN LÔ 7 TẦNG - THANG MÁY HIỆN ĐẠI - LÔ GÓC - MT KHỦNG KINH ĐOAN+ Vị trí đẹp, tọa lạc trong khu phân lô bàn cờ, lô góc 2 MT thoáng vĩnh...
      Đường Xa La, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng liền kề 4 tầng, 102 m2, thỏa thuận tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 102 m2
      Chính chủ gửi bán liên kế góc vườn hoa đường 46m KDT Thanh Hà.Khu vực: B1.1.S: 102m2 nằm trên trục đường 46m nối thẳng ra hồ, 2 mặt thoáng trước sau, vị...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hà Đông Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội 2026

      Xem thêm