Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội năm 2026

      Có 1.847 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 62 m2, hướng Bắc, giá rẻ tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 62 m2
      Tổng hợp các chung cư bán tại Mipec - Kiến Hưng:1. Căn 55 mét vuông thiết kế 2 phòng ngủ 1VS tầng trung đẹp.- Nhà đã có nội thất.- Sẵn SHR sang...
      Dự án Mipec City View, Đường Hoàng Công, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,68 tỷ tại Phố Phùng Hưng - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      1.68 tỷ 70 m2 24 triệu/m2
      Do không có nhu cầu sử dụng đến nữa nên gia đình mình cần bán nhanh chung cư tầng trung tòa CT6A Xa La.DT: 70 m2.Hướng cửa: hướng Tây Bắc. Hướng logia:...
      Dự án KĐT Xa La, Phố Phùng Hưng, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 5 tầng, 32 m2, mặt tiền 3m tại Đường Mậu Lương - Hà Đông, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 32 m2 90,63 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà Mậu Lương, 5 tầng.- Nhà dân xây độc lập, rất chắc chắn, thiết kế cần thận từng chi tiết. Công năng sử dụng đầy đủ.Nhà 5 tầng, vuông đẹp,...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Đường Mậu Lương - Hà Đông, giá tốt

      Thỏa thuận 40 m2
      Bán nhà Mậu Lương - Hà Đông, Dt 40m2, View hồ, sân chơi. Ôtô đỗ gần, giá 4. Xx tỉ. liên hệ 0984 672 ***.Nhà xây mới 5 tầng thiết kế hiện đại trẻ trung đón...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nền đất 100 m2 tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      Hàng chính chủ, cam kết giá chuẩn nhất, rẻ nhất KĐT Thanh Hà.+ Lô liên kế KĐT Thanh Hà.- DT: 80 - 140m2.- Giá cả: Chỉ từ 36 tr/m2.- Đường trước nhà: 14m -...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Hà Đông - Hà Nội, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 100 m2 54 triệu/m2
      Cần bán lô liên kế Thanh Hà gần trường Tuệ Đức:Vị trí: B1.4 Lk39 chạy thẳng trục chính Thanh Hà, Gần hồ, khu TDTT, vườn hoa, trường học, bãi đậu xe, chợ...

      Cần bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 240 m2, giá tốt tại Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 240 m2
      Bán biệt thự đơn lập rộng 240m2, MT 12m tại KĐT Thanh Hà Mường Thanh Cienco 5.- căn biệt thự đc thiết kế sang trọng tiện nghi với DT 240m2, MT rộng 12m.-...

      Bán nhanh biệt thự 4 tầng, 100 m2, giá rẻ tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 100 m2
      Cắt lỗ ô liên kế đường 25m, khu đô thị Thanh Hà Cienco5.B1.2 lk6 ô 22.S: 100m2, đg lớn 25m, trục chính thuận tiện KD, buôn bán.pháp lí đã lấy hddmb, hỗ...

      Cần bán ngay nhà biệt thự 5 tầng, giá 8,5 tỷ tại Đường Mậu Lương - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      8.5 tỷ 0 m2
      Mô tả:+ DT: 63.2 mét vuông, 5 tầng, MT: 5.5m.+ Nhà dân xây đc gần 2 năm còn rất mới, khách mua về dọn đến ở ngay, xung quanh nhiều tiện ích trường học...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà biệt thự liền lề 100 m2, giá 10 tỷ tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      10 tỷ 100 m2 100 triệu/m2
      Bán đất dự án căn biệt thự Thanh Hà Mường Thanh Cienco5 - Hà Đông TP Hà Nội. DT 100m2 - 300m2 Giá 4,5-20 tỉ.Chủ đất cần bán ngay một số lô căn biệt ...

      Chuyển nhượng chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1 tỷ tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      1 tỷ 70 m2 14,29 triệu/m2
      * căn hộ Thanh Hà Mường Thanh Cienco 5 - căn hộ giá cực rẻ Thủ đô Hà Nội *.- Thiết kế đa dạng từ 1 ngủ, 2 ngủ, 3 ngủ; DT: 47 mét vuông -...

      Bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,45 tỷ tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      1.45 tỷ 56 m2 25,9 triệu/m2
      Tôi chính chủ bán ngay căn hộ chung cư 2 ngủ tòa tòa 1B nhà ở xã hội Hưng Thịnh, Kiến Hưng. (NOxH).DT: 56  mét vuông.Hướng cửa: hướng Tây Nam,...
      Dự án Khu nhà ở Hưng Thịnh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, hướng Đông - Nam, giá 2 tỷ tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      2 tỷ 0 m2
      Chính chủ gửi bán căn 57.2m2 căn hộ chung cư Mipec Kiến Hưng Hà Đông:- Nhà để lại đầy đủ nội thất, như hình ảnh chỉ việc xách valy về ở.- Phù hợp gia...
      Dự án Mipec City View, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn hộ 2 phòng ngủ, giá 1,85 tỷ tại Đường Lê Xuân Điệp - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      1.85 tỷ 0 m2
      * căn hộ chung cư đc thiết kế 2 ngủ, 2 vệ sinh, phòng khách, bếp riêng, 2 PN đều có cửa sổ thoáng. View đẹp. Nguyên bản CĐT. Bàn giao T11/2020.* Có slot...
      Dự án Mipec City View, Đường Lê Xuân Điệp, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 62 m2, hướng Bắc, giá tốt tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 62 m2
      bán gấp căn 62m2 hiếm có tại căn hộ Mipec Kiến Hưng, Hà Đông:DT: 62m2 bìa đỏ (2 phòng ngủ, 2 toilet, 2BC, 1PK, 1PB).logia hướng mát, tất cả...

      Chuyển nhượng căn nhà 36 m2 tại Đường Mậu Lương - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 36 m2 97,23 triệu/m2
      BÁN ĐẤT TỔ 9 MẬU LƯƠNG KIẾN HƯNG - oto ĐỖ CỬA - VIEW HỒ LỘNG GIÓ - MT RỘNG - TẦM TÀI CHÍNH NHIỀU KHÁCH - GIÁ NHỈNH 3 tỉ - DT 36m MT 5,4 - Vị trí cực đẹp,...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 32 m2, mặt tiền 4m tại Hà Đông, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 32 m2 103,13 triệu/m2
      Căn lô góc tổ 3 Đa Sỹ, Kiến Hưng, Hà Đông, 32 mét vuông x 5 tầng xây mới nội thất đầy đủ giá nhỉnh 3 tỉ.Vị trí gần khu đấu giá Kiến Hưng, ngõ...
      Đường Đa Sỹ, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đẹp 4 tầng, 40 m2 tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 5,85 tỷ

      5.85 tỷ 40 m2 146,25 triệu/m2
      Đa sỹ... Nhà 4 tầng cực đẹp, phân lô, vỉa hè, 3 oto tránh, oto vào nhà.* Chỉ 5 tỉ xx có ngay nhà 4 tầng dân xây chắc chắn, phân lô cán bộ, vỉa hè, oto đỗ...
      Đường Đa Sỹ, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hà Đông Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội 2026

      Xem thêm