Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội năm 2026

      Có 1.847 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán đất nền dự án 90 m2 tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 90 m2
      Tôi cần thanh khoản nền đất liên kế nhìn vườn hoa mặt đường 14m2 khu b1.1 liên kế 11 KĐT Thanh Hà.DT 90m2.- nền đất liên kế Thanh Hà đc thiết kế xây...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nền đất 100 m2 tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      chính chủ cần tiền thanh khoản nên muốn bán ngay miếng đất khu đô thị Thanh Hà khu A.Vị trí:+ miếng đất nằm tại khu A2.3 LK6 mặt đường 17m xây dựng 7...

      Bán nhà phố shophouse 71 m2, giá rẻ tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 71 m2
      Cần bán 2 kiot đập thông toà B2.1 HH02C (5 toà mặt đường).- DT 71 mét vuông, MT 7,2m.- Mỗi căn có 1 toilet, đã đập thông nhau.- Hướng Bắc, thuộc...

      Bán đất nền 240 m2 tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 240 m2
      Chính chủ bán lô căn biệt thự B1.1 BT4 khu đô thị Thanh Hà giá đầu tư - call ngay 0961 515 ***.Do không còn nhu cầu sử dụng nên tôi cần bán.DT 240m2.Vị...

      Cần bán gấp đất nền 260 m2 tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 260 m2
      Tôi có mua miếng đất căn biệt thự góc chính BT5 khu B1.4 Thanh Hà cienco5 Hà Đông. Do không còn nhu cầu sử dụng nên tôi cần bán nhanh giá bằng lúc tôi...

      Sở hữu nhà biệt thự liền lề 100 m2, thỏa thuận tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 100 m2
      Chính chủ gửi bán ô căn biệt thự liên kế Thanh Hà giá rẻ hợp lý nhất thị trường hiện nay.Danh sách liên kế căn biệt thự khu A, dự án KĐT Thanh Hà.+...

      Bán gấp biệt thự siêu đẹp 200 m2, giá tốt tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 200 m2
      Chính chủ cần tiền gấp muốn bán lô căn biệt thự A1.3BT8.DT 200  mét vuông.Đường 17m.Đông Nam.Vị trí VIP nhất KĐT cách hồ điều hòa 30m, cách TTTM,...

      Bán nhanh nhà biệt thự liền lề 6 tầng, 50 m2, giá 7,65 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      7.65 tỷ 50 m2 153 triệu/m2
      Tọa lại trong quần thể KĐT mới Kiến Hưng, hạ tầng đồng bộ, phân lô, vỉa hè, oto tránh, Khu vực tăng giá từng ngày.Kết nối giao thông thuận tiện, ngay sát...
      Dự án Kiến Hưng, Đường Lê Xuân Điệp, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà biệt thự liền lề 5 tầng, giá 12,6 tỷ tại Đường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      12.6 tỷ 0 m2
      chính chủ cần tiền gấp nên bán cắt lỗ cực sâu căn nhà phố thương mại.Hướng: hướng Tây Bắc.DT đất: 84,6m2 (MT XD 7m2, MT đất là 8.4m).giá cắt lỗ: 12.6...
      Dự án Kiến Hưng Luxury, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng liền kề 4 tầng, 100 m2, giá rẻ tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 100 m2
      Chính chủ cần bán ô đất khu B2.3 tại KDT Thanh Hà.Vị trí: B2.3 lk lk6.S: 100m2 hướng Bắc, đường 14m.Vị trí ngay gần sát trục đg 30m, nối thẳng lên căn hộ 6...

      Cần bán ngay liền kề, biệt thự 3 tầng, 55 m2, giá 7,2 tỷ tại Đường Mậu Lương - Hà Đông - Hà Nội

      7.2 tỷ 55 m2 130,91 triệu/m2
      Nhà đẹp - nội thất đầy đủ xịn sò - phân lô - vỉa hè - KD đỉnh - oto tránh - tiện ích khu đô thị không thiếu thứ gì.+ Vị trí nhà nằm trong khu đô thị,...
      Dự án Kiến Hưng, Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà biệt thự liền lề 6 tầng, 50 m2, giá 8,3 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      8.31 tỷ 50 m2 166 triệu/m2
      - Vị trí đẹp, Khu vực đã đi vào ổn định cực sầm uất, với đầy đủ tiện ích xung quanh.- Đường trước nhà hơn 12m có vỉa hè rộng oto dừng đỗ ngày đêm.Thiết kế...
      Dự án Kiến Hưng, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá tốt tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 80 m2
      mở bán siêu phẩm Góc 80m, hướng Hồ, 2 ngủ, 2 vệ sinh, khu 11 toà, đầy đủ nội thất mới, đẹp như hình.Một siêu phẩm nội thất thiết kế tối ưu mọi góc, từng...

      Chuyển nhượng căn hộ 3 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,16 tỷ tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      1.16 tỷ 70 m2 16,58 triệu/m2
      căn hộ chung cư nằm trong khu đô thị Thanh Hà có không gian rộng, hồ điều hoà và nhiều cây xanh, hệ thống trường liên cấp quốc tế Tuệ Đức, Newton,...

      Cần bán nhanh căn giá rẻ tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 0 m2
      - Do cần tiền mua nhà thổ cư, chính chủ quyết định chuyển xuống nhà thổ cư nên cần nhượng lại căn hộ chung cư mipec kiến hưng Hà Đông, pháp lý chuẩn...
      Dự án Mipec City View, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà shr 4 tầng, 36 m2, mặt tiền 3m tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 36 m2 158,34 triệu/m2
      Siêu phẩm hiếm nhất khu TT CA Đa Sỹ, Kiến Hưng, Hà Đông, giá cực mềm thiết kế thoáng, vượng khí. DT 36m2, phân lô oto vỉa hè, kd, xuống là có lãi ngay nhé....
      Đường Đa Sỹ, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà 5 tầng, 33 m2, mặt tiền 3m tại Đường Mậu Lương - Kiến Hưng - Hà Đông, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 33 m2 107,58 triệu/m2
      + Nhà đẹp vị trí gần hồ, gần chợ Mậu Lương. Hưởng trọn tiện ích khu đô thị Xa La, khu đô thị Kiến Hưng, khu đô thị Thanh Hà. Bán kính 1 kilomet...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Phố Bà Triệu - Hà Đông, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 50 m2 158 triệu/m2
      bán ngay nhà lk đầu giá Ngõ Cổng, Hà Đông phân lô hạ tầng đồng bộ vỉa hè o to tránh KD văn phòng hoàn thiện tâm huyết giá nào cũng bán.Dt: 50m2, mt: 4m, 5...
      Phố Bà Triệu, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hà Đông Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội 2026

      Xem thêm