Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Khánh Hòa năm 2026

      Có 12.891 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa

      Cần bán ngay lô đất nền 3500 m2, mặt tiền 75m tại Xã Ninh Sơn - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 3500 m2 1,33 triệu/m2
      Giá ngộp Ninh Sơn, Ninh Hòa- DT: 3500m ngang 75m- Đất CLN quy hoạch ONT, sổ đất vuông vắn không méo mó- Đường bê tông 6m thông thoáng- Hiện trạng trồng...
      Đường ĐT 7, Xã Ninh Sơn, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán đất nền 2371 m2, hướng Tây - Nam tại Phường Cam Nghĩa - Cam Ranh - Khánh Hòa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 2371 m2
      nền đất Nghĩa Phú - Cam Nghĩa - Cam Ranh.1. Thông tin thửa đất:- Thửa đất số 05; tờ số: 36 - đc thửa đất: TDP Nghĩa Phú, P. Cam Nghĩa, Cam Ranh, Khánh Hòa...
      Phường Cam Nghĩa, Thành phố Cam Ranh, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền dự án 105 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 105 m2 14,29 triệu/m2
      Đất dân Diên An, hẻm 4m đến 5m đường Thông Tin- DT 104.8 mét vuông ngang 6,1m. 100 phần trăm thổ- vị trí chỉ cách Nha Trang 5' di chuyển, phù...
      Xã Diên An, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán đất 363 m2, hướng Tây tại Xã Vạn Thắng - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 363 m2 4,14 triệu/m2
      Đất trồng cây lâu năm 2 MT (Tân Dân 2), Tân Dân 2, Vạn Thắng.Nằm trong quy hoạch đất ONT phù hợp chuyển đổi.Thửa: 138; tờ: 32 DT 362.6m2 giá 1 tỉ 500 tr.số ...
      Tân Dân 2, Xã Vạn Thắng, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất nền dự án 21651 m2, mặt tiền 100m tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 21651 m2 0,23 triệu/m2
      "Cần bán nền đất rừng 5* Bắc Vân Phong Đại Lãnh - tọa lạc hướng Tây Nam 2 nhìn view biển giá rẻ - Lô một DT 21651,2m . Hai 5000m 150k/m đường xe máy ô ...
      Xã Đại Lãnh, Huyện Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Bán đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 100 m2 29,5 triệu/m2
      Gói 7 Mỹ Gia - Đường 73, thông thoáng chỉ 29.5 tr, bao ép cọc.- DT 100 mét vuông, ngang 5m.- Hướng Tây Tứ Trạch, đường thông 12m.Giá: 29.5...
      Mỹ Gia, đường 73 Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền dự án 606 m2, mặt tiền 10m tại Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 606 tr

      606 triệu 606 m2 1 triệu/m2
      Khánh bình cần bán gấp.DT 606 mét vuông trong đó có 100 mét vuông thổ.cư dân đông đúc.Tiện ích đầy đủ.Cách 50m ra Tỉnh lộ 8.Có thể chia làm...
      Đường Tỉnh lộ 8, Xã Khánh Bình, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Bán gấp lô đất nền 140 m2, mặt tiền 9m tại Đường B5 - Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá tốt

      Thỏa thuận 140 m2
      bán ngay lô góc ngã 4 đường B5 (số 22) KĐT VCN Phước Long 1 giá đầu tư 6X tr/ mét vuông.- Vị trí: MT đường B5 rộng 35m, vỉa hè rộng 7m, đường B5 kết...
      Dự án VCN - Phước Long, Đường B5, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 300 m2, mặt tiền 15m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 12 tỷ

      12 tỷ 300 m2 40 triệu/m2
      Hạ giá bán ngay lô căn biệt thự view sông khu đô thị An Bình Tân MT đường T-27 giá chỉ 40tr/m2.- DT 300m2 ngang 15m.- Tây Nam.- Hạ tầng hoàn thiện xây...
      Dự án KĐT An Bình Tân, Đường T27, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp lô đất nền 160 m2, mặt tiền 5m tại Diên Lạc - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,44 tỷ

      1.44 tỷ 160 m2 9 triệu/m2
      Duy nhất thổ cư Lô Diên Lạc - Diên Khánh 3 MT, cách TL2 chỉ 60m- DT: 160m2, 75m2 thổ, ngag 5,1m nở hậu hơn 6,5m - Cách TL2 60m. - Đường Bàu Sen đi vào.- Nằm...
      Đường Tỉnh Lộ 2, Xã Diên Lạc, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 198 m2, mặt tiền 22m tại Nha Trang, giá 10 triệu

      10 triệu 198 m2 0,06 triệu/m2
      lô góc 3 MT nằm ngay KĐT lê Hồng Phong 1 ( Hà Quang 1) ngay cụm căn hộ đặc biệt bên cạnh là công viên thoáng mát phù hợp xây nhà hàng KD DT :198 mét ...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong I, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất 70 m2, mặt tiền 22m, hướng Đông - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,31 tỷ

      2.31 tỷ 70 m2 33 triệu/m2
      Cặp hiếm ngang 8m MT Phong Châu TĐC đất lành đường 22m.- DT mỗi lô: 70.3m2 ngang 4m (tổng 140m2).- Đông Nam.- Lô 69 giá 33 tr/m2.- Lô 68 giá 35 tr/m2.- KDC...
      Phố Phong Châu, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất dự án 288 m2 tại Phố Phùng Hưng - Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 15,84 tỷ

      15.84 tỷ 288 m2 55 triệu/m2
      Mỹ Gia lô góc vip đối BV Nha Trang, đường 27m giá siêu mềm chỉ 55 tr/ mét vuông.Vị trí: Góc đường 27m và đường 18m gói 3 Mỹ Gia (cách đường Võ...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán lô đất nền 130 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,77 tỷ

      3.77 tỷ 130 m2 29 triệu/m2
      KĐT Mỹ Gia 5:* Đường nội bộ 14m:- LK55 Tây Nam giá 28.5 tr/m2 bao ép cọc, DT 100m2 ngang 5m.- LK511 hướng Đông giá 31 tr/m2 bao ép cọc, DT 100m2 ngang 5m.-...

      Sở hữu lô đất nền 211 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 690 tr

      690 triệu 211 m2 3,28 triệu/m2
      Em còn 1 mảnh đất nền ven Nha Trang xã Khánh Phú - Khánh Vĩnh gần cụm công nghiệp Sông Cầu chỉ cách hương lộ 62 chưa đến 50 mét.SHR công chứng ngay.DT...
      Xã Khánh Phú, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất nền dự án 83 m2, mặt tiền 5m tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1 tỷ

      1 tỷ 83 m2 12,05 triệu/m2
      Bán nền thổ cư Diên An Rất Gần Võ Nguyên Giáp . Đường ô tô , KDC vui vẻ.- Vị trí: Thôn An Ninh, xã Diên An, Diên Khánh. Gần Võ Nguyên Giáp ( Cách 950m )-...
      Xã Diên An, Huyện Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán gấp lô đất nền 2500 m2 tại Phường Vĩnh Trường - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 37,5 tỷ

      37.5 tỷ 2500 m2 15 triệu/m2
      Bán đất rừng SX ngay núi Cảnh Long giá đầu tư 15tr/ mét vuông view TP Nha Trang và cầu Bình Tân.Bán đất rừng SX tại P. Vĩnh Trường TP Nha Trang, Khánh...
      Phường Vĩnh Trường, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh lô đất nền 102 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 102 m2 25 triệu/m2
      Chính chủ bán lô KDC Phú Ân Nam 2; thổ cư 100 phần trăm; vị trí liên kế lô góc: LH chủ: 0988 152 ***; hướng: Nam.
      Dự án Phú Ân Nam 2, Xã Diên An, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Khánh Hòa tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Khánh Hòa với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Khánh Hòa cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Khánh Hòa có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!