Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Khánh Hòa năm 2026

      Có 12.891 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa

      Bán nền đất 99 m2, mặt tiền 5m tại Xã Vĩnh Thạnh - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 99 m2 17,18 triệu/m2
      Cần bán ngay mảnh đất xã Vĩnh Thạnh, Nha Trang.- DT: 99,2 mét vuông ngang 5m (full thổ cư).- Đường hiện trạng rộng 8,5m, xung quanh đã xây nhà...
      Xã Vĩnh Thạnh, Nha Trang, Khánh Hòa
      D
      Nguyễn Thị Hồng Diễm Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay đất 1199 m2, mặt tiền 40m, hướng Tây - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 77,8 tỷ

      77.8 tỷ 1199 m2 64,89 triệu/m2
      Khai xuân quý mão đầu năm em bán mảnh đất MT đường Phạm Văn Đồng, Khu 6, KĐT mới Vĩnh Hòa.mảnh đất nằm cạnh khu resort " La Luna " cách biển bến du thuyền...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất nền 108 m2, mặt tiền 13m, hướng Đông tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 1,89 tỷ

      1.89 tỷ 108 m2 17,5 triệu/m2
      - Cơ hội có 1 không 2 sở hữu ngay miếng đất nền dự án Golden Bay 602 Cam Lâm Khánh Hoà.- Vị trí ngay tại khu C1 hướng Đông, 108m2.- Gần công viên lớn, hồ...
      Dự án Golden Bay 2, Đường Nguyễn Tất Thành, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 522 m2 tại Xã Diên Xuân - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 230 triệu

      230 triệu 522 m2 0,45 triệu/m2
      mảnh đất diên xuân, đường đất đá dăm rộng 9m, mặt sau view suối , trên đất đang trồng keo 3 năm tuổi giá đầu tư - DT: 522  mét vuông , đất cây hàng...
      Xã Diên Xuân, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Sở hữu nền đất 114 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 114 m2 43 triệu/m2
      Bán đất khu đô thị An Bình Tân mặt đường B2 rộng 20m giá chỉ 43 tr/m2DT: 113.5m2 , ngang 5.67 x 20mĐường B2, khu đô thị An Bình Tân, gần công viêngiá 43...
      Đường B2, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay lô đất nền 78 m2, mặt tiền 5m tại Xã Diên Toàn - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 920 triệu

      920 triệu 78 m2 11,8 triệu/m2
      🌴 Bán Đất Diên Toàn 2 MT🌴🏡DT: 78,5 mét vuông - Ngang 5🏡🌼 Giá: 9️⃣2️⃣0️⃣ tr( Bớt Lộc) 🌸🚐Cách Đường QL 1A Chỉ 100m 🚌Đường Bê Tông 3m - Quy Hoạch...
      Xã Diên Toàn, Diên Khánh, Khánh Hòa
      U
      Trần Thị Huyền Uyên Hơn 1 năm trước

      Bán lô đất nền 424 m2, mặt tiền 14m tại Phước Long - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 50,88 tỷ

      50.88 tỷ 424 m2 120 triệu/m2
      🌺🌺🌺 Khai bát đầu xuân💐💐💐💐💥𝗖𝗮̂̀𝗻 𝗯𝗮́𝗻 𝗻𝗵𝗮𝗻𝗵! 𝗠𝗮̣̆𝘁 đ𝘂̛𝗼̛̀𝗻𝗴 𝗡𝗴𝘂𝘆𝗲̂̃𝗻 𝗧𝗵𝗶̣ Đ𝗶̣𝗻𝗵 - 𝗣𝗵𝘂̛𝗼̛́𝗰 𝗟𝗼𝗻𝗴 𝗧𝗽 𝗡𝗵𝗮...
      Đường Nguyễn Thị Định, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
      U
      Trần Thị Huyền Uyên Hơn 1 năm trước

      Bán gấp đất nền 600 m2 tại Xã Khánh Bình - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 320 triệu

      320 triệu 600 m2 0,54 triệu/m2
      Khánh Bình _Khánh Vĩnh, quy hoạch thổ.DT 600 mét vuông ngang 6m nở hậu 12m (giá chỉ 320 tr) bao sổ.Vị trí đẹp, đường đẹp, đất đẹp, giá đẹp, trong KDC...
      Xã Khánh Bình, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất 300 m2, mặt tiền 9m, hướng Đông - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 900 tr

      900 triệu 300 m2 3 triệu/m2
      Chính chủ cần bán miếng đất đối diện khu TĐC Đất Lành, Vĩnh TháiDT 300mv ngang 9,3mĐường trước đất 5m chuẩn bị đổ bê tôngCách đường bê tông 30mCách đường...
      Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất 61 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 61 m2 18,86 triệu/m2
      Chính chủ có việc cần bán gấp mảnh đất thuộc Thôn Vĩnh Điềm Thượng, xã Vĩnh Hiệp - TP Nha Trang:- DT: 60,6m2 (MT ngang 7 mét rộng đẹp) full đất ở thổ cư.-...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp lô đất nền 200 m2, mặt tiền 7m tại Xã Khánh Phú - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 400 tr

      400 triệu 200 m2 2 triệu/m2
      Đất full thổ Khánh Phú.DT 200 mét vuông ngang 7m.MT đường bê tông 8-9m, xung quanh đất vườn, nhà dân đông đúc.Cách ủy ban nhân dân xã chỉ...
      Xã Khánh Phú, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Sở hữu đất nền 65 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Xã Suối Tân - Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 650 triệu

      650 triệu 65 m2 10 triệu/m2
      Bán mảnh đất trung tâm Xã Suối Tân - Cam Lâm.- Vị trí: Đối diện KCN, đường nhựa 3m và cách QL1A 50m và xung quanh đầy đủ tiện nghi.Sát bên là quán cà phê...
      Xã Suối Tân, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay lô đất nền 1059 m2, mặt tiền 11m tại Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 1059 m2 1,14 triệu/m2
      - DT 1059m2, MT đường nhựa, ngang 11m, quy hoạch full thổ ( đã đăng ký 200m2 thổ cư)- Cách trung tâm thành phố Nha Trang 30km- Cách tỉnh lộ 8, chợ,...
      Xã Khánh Đông, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền 88 m2, mặt tiền 5m tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,93 tỷ

      1.93 tỷ 88 m2 21,94 triệu/m2
      Bán lô MT đường Hương Lộ 45 trung tâm Thị Trấn Diên Khánh.- Vị trí cách đường QL 1A chỉ 300m.- Đường hiện trạng 12m trải nhựa.- DT: 88,1 m2 (ngang 5m).-...
      Đường Hương lộ 45, Thị trấn Diên Khánh, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất nền dự án 108 m2, hướng Đông - Nam tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 1,89 tỷ

      1.89 tỷ 108 m2 17,5 triệu/m2
      Dự án Golden Bay 602 quy mô 55,59ha, phía Đông giáp giáp biển, phía Tây giáp Đầm Thủy Triều, phía Bắc giáp đường N6, phía Nam với quy hoạch các TTTM.Golden...
      Dự án Golden Bay, Đường Nguyễn Tất Thành, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền 92 m2 tại Xã Diên Hòa - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 888 triệu

      888 triệu 92 m2 9,66 triệu/m2
      🍎 Chỉ 888 tr - BÁN 3 Lô liên kế Diên Hoà, sau lưng cây Xăng HƯNG THỊNH❗️🚗 Chủ đang cần tiền bán nhanh, bao giá thị trường, không có lô nào rẻ hơn🌷 DT :...
      Xã Diên Hòa, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Sở hữu đất 110 m2 tại Xã Vĩnh Thạnh - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 110 m2 14,5 triệu/m2
      Bán miếng đất Vĩnh Thạnh, cách đường chính Phú Trung chỉ 50m. Gần ngay chợ Ga, uỷ ban, trường học- DT : 109,6m2 ngang 5,3m. Full thổ cư- Hướng: hướng Đông...
      Xã Vĩnh Thạnh, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán đất 71 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Vĩnh Phước - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 71 m2 46,48 triệu/m2
      Bán đất 2 MT đường Ngô Đến, Vĩnh Phước, Nha Trang. Đường rộng 11m (qh 14m) cách đường 2/4 Tháp Bà chỉ 500m.Vị trí đất ngay Chợ Sơn Thuỷ, thích hợp đầu tư KD...
      Đường Ngô Đến, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Khánh Hòa tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Khánh Hòa với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Khánh Hòa cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Khánh Hòa có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!