Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Khánh Hòa năm 2026

      Có 12.891 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất nền dự án 115 m2, mặt tiền 4m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 420 tr

      420 triệu 115 m2 3,66 triệu/m2
      Cần tiền bán gấp miếng đất gần khu TĐC Đất Lành, Vĩnh TháiDT 115mv , ngang 5m, đường bê tông 4mđiện, nước nhà nước trước đấtCách đường Phong châu 200m Du...
      Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất dự án 150 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 150 m2 110 triệu/m2
      Bán miếng đất MT đường A4 (Thích Quảng Đức) VCN Phước Hải.- DT: 150 mét vuông ngang 6m.- Hướng Đông.- Xung quanh hai bên đã xây dựng kín, đối diện...
      Dự án VCN Phước Hải, Đường A4, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán đất nền dự án 91 m2, mặt tiền 5m tại Vĩnh Trung - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 91 m2 17,59 triệu/m2
      Cần bán nhanh miếng đất Vĩnh Trung - Nha Trang.DT: 91,1m2 ngang 5m - Đg oto 5m.Thích hợp an cư đầu tư.Cách VNG 50m, cách TTTP. Nha Trang 5 ph di...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Vĩnh Trung, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất nền dự án 89 m2 tại Xã Ninh Thọ - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 676 tr

      676 triệu 89 m2 7,6 triệu/m2
      miếng đất Full thổ, thôn Lạc Bình, Ninh Thọ, Ninh Hoà.- MT đường bê tông.- Thuận tiện di chuyển xung quanh.- Đường hiện trạng bê tông 5m.- Hướng biển, cư ...
      Xã Ninh Thọ, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất dự án 500 m2, mặt tiền 10m tại Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 250 triệu

      250 triệu 500 m2 0,5 triệu/m2
      chào bán 17 Lô Khánh Bình - Khánh Vĩnh.- DT đa dạng cho anh/chị lựa chọn từ 400 mét vuông - 2.000 mét vuông - Ngang mỗi lô từ 10m trở lên, Quy...
      Xã Khánh Bình, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nền đất 136 m2, mặt tiền 6m tại Xã Phước Đồng - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 136 m2 12,14 triệu/m2
      Gia đình cần bán nền đất Phước Lộc - Xã Phước Đồng - Nha Trang. Đường Hoàng Minh Thảo (KDL Trăm Trứng Nha Trang).DT đất: 136m2 (Ngang 6m).Thổ cư...
      Đường Hoàng Minh Thảo, Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 72 m2 tại Đường Lê Hồng Phong - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 72 m2 54,17 triệu/m2
      Cần bán ngay lô góc 2 MT khu đô thị Hà Quang 1Cách đường Thích Quảng Đức chỉ 20mDT 72.5m2Giá bán ngay quá rẻ 3,9 tỉ LH xem đất em An 0348 258 ***Nhận kí...
      Dự án Khu đô thị Lê Hồng Phong I, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu đất 310 m2, mặt tiền 8m tại Xã Ninh Thọ - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 310 m2 6,13 triệu/m2
      Chính Chủ bán miếng đất MT đường DT7 góc 2 MT Gần đường DT1A Xuống Biển Dốc Lết chỉ mất 10pĐường Nhựa Hiện Trạng 8m, Không phải bên Mương Quy Hoạch trên sổ...
      Đường ĐT 7, Xã Ninh Thọ, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Bán gấp đất 158 m2 tại Xã Diên Điền - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 760 triệu

      760 triệu 158 m2 4,82 triệu/m2
      KÈO THƠM CHỦ HẠ GIÁ TỪ 850TR - 760 TRCần bán mảnh đất xã Diên Điền- Diên Khánh DT 158m2 ngang 7m2 ( CÓ 60m thổ )+ giá : 760 tr+Đường hiện trang betong...
      Xã Diên Điền, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán đất nền 8700 m2, mặt tiền 100m tại Xã Diên Tân - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 8700 m2 0,27 triệu/m2
      Diên Tân - Hồ Cây Sung.DT 8700 mét vuông (cây lâu năm).- DT thực tế 1hec1 (11.000 mét vuông).- Bám đường 100m.- Trên đất biên trồng sầu riêng,...
      Xã Diên Tân, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán gấp nền đất 74 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 74 m2 26,36 triệu/m2
      Bán mảnh đất 2 MT đường 13m khu TĐC Đất Lành, Vĩnh Thái.DT: 4 x 18.5 = 74 mét vuông.Hướng: Tây.mảnh đất vuông vức, thoáng mát, đường nhựa rộng 13m...
      Phố Phong Châu, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất nền dự án 70 m2 tại Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 70 m2 27,15 triệu/m2
      Cần bán nhanh đất TĐC Đất Lành - Vĩnh Thái - Nha Trang.Vị trí đất 2 MT đường 13m và 5m đối diện trường cấp 1.DT: 74 mét vuông ngang 4m.Khu TĐC mới...
      Đường Đất Lành, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 100 m2, hướng Tây - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 100 m2 14 triệu/m2
      Cần bán ngay mảnh đất đối diện tái định cư Thái khang - Phước Đồng.- Cách đường Thái Khang đúng 20m.- Dt 100m2 full thổ cư.- Đường rộng 6m.- Hướng: hướng ...
      Đường Thái Khang, Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất nền dự án 92 m2, mặt tiền 5m tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 820 triệu

      820 triệu 92 m2 8,92 triệu/m2
      Đất Thôn Phú Hậu - Suối Hiệp.DT: 91,9m2, ngang 5m. Đường hiện trạng 6m quy hoạch rộng 8m.Đông Nam mát mẻ quanh năm.KDC đông đúc, cách QL 1A chỉ 200m.Giá...
      Thôn Phú Hậu, Xã Suối Hiệp, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền 56 m2, mặt tiền 4m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 56 m2 40,18 triệu/m2
      Bán đất tái định cư Vĩnh Trường gần chợ Vĩnh Trường, cách Võ Thị Sáu tầm 400m.- DT: 56 mét vuông ngang 4m.- Đường rộng 10m KDC ổn định.giá: 2 tỉ 250...
      Phường Vĩnh Trường, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu đất 290 m2, mặt tiền 7m tại Xã Suối Tiên - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 290 m2 5,18 triệu/m2
      * Bán đất KDC mới ven TP Nha Trang. Ngay trung tâm khu hành chính mới Huyện Diên Khánh. Cách TTTP Nha Trang chỉ 15p di chuyển. MT trục đường (20m) kết nối...
      Đường Hương lộ 39, Xã Suối Tiên, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Sở hữu đất nền dự án 290 m2, mặt tiền 7m tại Xã Diên Lạc - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 290 m2 5 triệu/m2
      * Bán đất KDC mới ven TP Nha Trang. Ngay trung tâm Khu hành chính mới Huyện Diên Khánh. Cách TTTP Nha Trang chỉ 15p di chuyển. MT trục đường (20m) kết nối...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Diên Lạc, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất dự án 74 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 74 m2 33,79 triệu/m2
      Bán Siêu Phẩm Đất Nền MT Đường Vành Đai 3, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang.- DT từ 70m2 (chiều ngang từ 6m - 7,5m)- Vị trí giáp KĐT Lớn Mỹ Gia gói 1 ,2. Nằm MT...
      Đường Thuỷ Tú, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Khánh Hòa tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Khánh Hòa với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.