Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Khánh Hòa năm 2026

      Có 12.891 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa

      Bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, 102 m2, mặt tiền 6m tại Đường B5 - Nha Trang, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 102 m2 57,85 triệu/m2
      Bán nhà đường B5 KĐT Vĩnh Điềm Trung.- DT 102m2 ngang 6m gồm: 1 trệt 2 lầu và 1 sàn sân thượng, 5 ngủ và 5 toilet.- Tây Bắc.- Đối diện CT6 thuận tiện...
      Dự án Vĩnh Điềm Trung, Đường B5, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nhà phố 4 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Tất Thành, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 52 m2 79,81 triệu/m2
      Cần bán nhà 4 tầng KĐT Phước Long Nha Trang.DT: 4 x 13m.Nhà xây 4 tầng, phòng khách, bếp, 4 phòng ngủ, 5 phòng vệ sinh, phòng thờ, sân...
      Dự án Phước Long, Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 102 m2 tại Phố Bà Triệu - Nha Trang, giá 12,75 tỷ

      12.75 tỷ 102 m2 125 triệu/m2
      Cần bán nhà vị trí đắc địa, đường Bà tr, trung tâm TP Nha Trang.- DT: 102 mét vuông (5,8 mét vuông quy hoạch mở rộng đường) - Hướng Đông lệch...
      Phố Bà Triệu, Phường Phương Sài, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 156 m2, mặt tiền 5m tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 156 m2 9,62 triệu/m2
      Hot! Duy nhất 1 mảnh đất MT HL45, Diên Phú giá mềm đầu tư.- DT: 156 mét vuông (ngang 5,3m).- Đường rộng, KDC đông đúc.- pháp lí: bìa đỏ.- Giá chỉ...
      Đường Hương lộ 45, Xã Diên Phú, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất dự án Khu đô thị Golden Bay, 126 m2, mặt tiền 7m tại Huyện Cam Lâm, giá 2,58 tỷ

      2.59 tỷ 126 m2 20,5 triệu/m2
      KĐT Golden Bay nằm trên đại lộ Nguyễn Tất Thành cách sân bay quốc tế Cam Ranh 12 kilomet, kết nối với TP Nha Trang.Vị trí tiềm năng du lịch, nghỉ...
      Dự án Golden Bay, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng lô đất nền 226 m2, mặt tiền 10m tại Huyện Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 2,71 tỷ

      2.72 tỷ 226 m2 12 triệu/m2
      Đất thị trấn, full thổ. Đường oto, giá chỉ hơn 1 tỉ/lô.2 lô liên kế, DT:- Lô 1: 111,1m2(5x22) full thổ cư, sau quy hoạch còn 86,4m.- Lô 2: 115,3m2 (5x23)...
      Tổ 10, Thị trấn Vạn Giã, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Bán gấp đất 1 m2, mặt tiền 80m, hướng Đông tại Phường Ninh Hiệp - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 35 tr

      35 triệu 1 m2 35 triệu/m2
      - nền đất thuộc dạng hiếm có khó tìm, vị trí ngay trung tâm TX Ninh Hòa.- Nằm ngay ngã 4 đường 2 con đường lớn của TX là Đinh Tiên Hoàng và Đường 2/4, đối...
      Đường Đinh Tiên Hoàng, Phường Ninh Hiệp, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Bán lô đất 45 m2 tại Xã Vĩnh Phương - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 22 tr

      22 triệu 45 m2 0,49 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất vườn thôn Tân Thành - Vĩnh Phương - Nha Trang. Đường bê tông 2 làn xe tới rẫy.+ DT: 44.617 mét vuông, đất rừng SX.+ Rẫy có sẵn vườn...
      Thôn Tân Thành, Xã Vĩnh Phương, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán miếng đất mặt tiền 5m tại Huyện Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 720 tr

      720 triệu 0 m2
      Thôn Đại Hữu, xã Bình Lộc đường dân sinh rộng 6m, quy hoạch mở rộng 14m liên thông.- Cách Hương Lộ 39 300m. KDC đông đúc, hiền hoà.- DT: 124,8 mét ...
      Thôn Đại Hữu, Xã Bình Lộc, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Sở hữu đất 440 m2, hướng Tây - Nam tại Xã Vạn Thọ - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 440 m2 6,37 triệu/m2
      MT DT651 Bắc Vân Phong - 2,8 tỉ * Có đất ở.---------Với vị trí đắc địa, và đầy tiềm năng đường DT651 thuộc thôn Tuần Lễ, Xã Vạn Thọ, Huyện Vạn Ninh Tỉnh...
      Đường ĐT 651, Xã Vạn Thọ, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền 137 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,33 tỷ

      2.33 tỷ 137 m2 17 triệu/m2
      Bán mảnh đất đẹp hẻm Hoà Trung, Vĩnh Hoà, Nha Trang. /-rose - Dt. 137 mét vuông (mảnh đất nở hậu rất đẹp).- SHR đất ở đô thị 100 phần trăm thổ...
      Đường Hòa Trung, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất 11 m2, mặt tiền 75m tại Xã Liên Sang - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 11 m2 500 triệu/m2
      Bán đất giáp Sông Cái MT QL 27C đi Nha Trang - Đà Lạt giá rẻ.+ DT 11.365m2 bằng phẳng giáp Sông Cái gần 200m.+ MT QL 27C ngang 75m rộng rãi.+ Gần các điểm...
      Đường Quốc lộ 27C, Xã Liên Sang, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa
      V
      Trần Quốc Cường Bđs Diên Khánh-khánh Vĩnh Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh đất nền 470 m2, mặt tiền 20m, hướng Tây - Nam tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 470 m2 5,32 triệu/m2
      Chính chủ cần bán miếng đất Suối Tiên Diên Khánh.DT 20x22m - 470m2 có sẵn 60m2 thổ cư quy hoạch full thổ.Lô góc 2 MT đường bê tông hơn 5m.Xung quanh cư ...
      Xã Suối Tiên, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán lô đất nền 81 m2, mặt tiền 9m tại Vĩnh Ngọc - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 81 m2 39,51 triệu/m2
      Bán nền đất 3 MT đường Cầu Dứa Phú Nông, gần KĐT Vĩnh Điềm Trung.- DT: 81 mét vuông (ngang 9m).- Thổ cư 100 phần trăm, 3 MT thoáng, vị trí...
      Đường Cầu Dứa - Phú Nông, Xã Vĩnh Ngọc, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán mảnh đất 32 m2, mặt tiền 105m tại Xã Khánh Phú - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 6 triệu

      6 triệu 32 m2 0,19 triệu/m2
      Khánh Phú - Khánh Vĩnh - Khánh Hoà.- Tdt 3ha2 (32000 mét vuông) đất CHN qh ONT.- MT 105m betong rộng 3,5m.- Đất bằng phẳng giáp suối quanh năm.- Cách...
      Xã Khánh Phú, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất nền 404 m2, hướng Đông tại Huyện Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 9 tỷ

      9 tỷ 404 m2 22,28 triệu/m2
      KCN VÂN PHONGNHÀ TRƯỚC BIỂN,
      Dự án Vân Phong Bay, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất nền dự án 77 m2, mặt tiền 7m tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 77 m2 14,94 triệu/m2
      Bán mảnh đất Diên An hẻm cách đường Bà Đề chỉ 20m.- DT: 77m2 (ngang 7m).- Hướng: Bắc.- Đường bê tông gần 3m, cách đường chính chỉ 20m. Khu vực cư dân đông...
      Đường Bà Đề, Xã Diên An, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 122 m2, giá 5 tỷ tại Thị xã Cam Ranh - Khánh Hòa

      5 tỷ 122 m2 40,99 triệu/m2
      * Vị trí của căn nằm ở tòa căn hộ LK - 6D. 07.- DT: 122,4m (6x20,4).- View nội khu đường 15m.- Mật độ xây dựng của căn: 65 phần trăm.- Đằng sau nhà...
      Dự án ParaSol, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Khánh Hòa tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Khánh Hòa với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Khánh Hòa cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Khánh Hòa có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!