Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Khánh Hòa năm 2026

      Có 12.891 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa

      Cần bán ngay căn Chung cư Mường Thanh Viễn Triều Nha Trang, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 66 m2 35,61 triệu/m2
      Chủ cần Bán căn hộ góc biển Tòa OC2B Mường Thanh Viễn Triều - Tp. Nha Trang chỉ 2.35 tỉ.- DT: 66  mét vuông.- nội thất đầy đủ đẹp.- Gồm: 2 PN - 2...
      Dự án Mường Thanh Viễn Triều, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay liền kề, biệt thự 3 tầng, 100 m2, giá 4,9 tỷ tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa

      4.91 tỷ 100 m2 49 triệu/m2
      Siêu phẩm KHU BIỆT LẬP ĐẦY ĐỦ TIỆN NGHI KVG The Capella Garden Nha Trang- Nhà đã hoàn thiện bên ngoài , bên trong thô - 1 Trệt 2 Lầu- DT sử dụng đất :...
      Dự án Mỹ Gia, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 240 m2, giá 8,2 tỷ tại Xã Cam Hải Đông - Cam Lâm - Khánh Hòa

      8.2 tỷ 240 m2 34,17 triệu/m2
      Duy nhất 0một căn căn biệt thự biển.Cam Ranh Mystery Villas.1A - 15: (12x20= 240 mét vuông).Giá gốc: 11.210.000.000đ.Giá CK: 8,2 tỉ.Đã bàn giao đưa...
      Dự án Cam Ranh Mystery Villas, Xã Cam Hải Đông, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh liền kề, biệt thự 6000 m2, giá 2,5 tỷ tại Xã Khánh Thượng - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa

      2.5 tỷ 6000 m2 0,42 triệu/m2
      Bán farm nhà vườn.DT gần 6000 mét vuông CHN quy hoạch full thổ cư.Nằm ngay KDC và trung tâm xã giang ly.Cách UB, trường học chỉ 50m, gần 2 KDL suối...
      Xã Khánh Thượng, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay nhà biệt thự 2 tầng, 300 m2, giá 12,5 tỷ tại Xã Cam Hải Đông - Cam Lâm - Khánh Hòa

      12.5 tỷ 300 m2 41,67 triệu/m2
      Bán căn biệt thự biển Cam Ranh Mystery dãy L view bể bơi, view biển giá 12.5 tỉ.Đông Nam, view bể bơi trung tâm, view biển.- DT đất: 300m2, tổng DTXD...

      Cần bán nhanh liền kề, biệt thự 3 tầng, 240 m2, giá 13 tỷ tại Cam Lâm - Khánh Hòa

      13 tỷ 240 m2 54,17 triệu/m2
      căn biệt thự nghỉ dưỡng cao cấp giáp Cam Ranh - Cam Ranh Mystery Villas.L/H: 0902 979 *** để đc hỗ trợ đi xem trực tiếp dự án.Căn K - xx (Hướng Đông)...

      Cần bán căn liền kề 2 tầng, 100 m2, giá 4,7 tỷ tại Phố Phùng Hưng - Nha Trang - Khánh Hòa

      4.7 tỷ 100 m2 47 triệu/m2
      Bán Siêu phẩm gói 8 Mỹ Gia Giá bao thị trường.Khu biệt lập đầy đủ tiện nghi - KVG The Capella Garden Nha Trang.- Nhà đã hoàn thiện bên ngoài, bên trong...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp căn biệt thự 3 tầng, 90 m2, giá 5,8 tỷ tại Phường Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa

      5.8 tỷ 90 m2 64,45 triệu/m2
      Bán nhà khu TĐC Hà Quang 2, giá rẽ nhất thị trường - (SHR hoàn công) chỉ 5.8 tỉ.- DT: 90 mét vuông (ngang 5m), hướng Nam.- Nhà 3 tầng kiên cố vô ở ...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường 18A, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 2 tỷ tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa

      2 tỷ 74 m2 27,03 triệu/m2
      CT1 Riverside Luxury Nha Trang - căn hộ chung cư view sông - Cao cấp hạng sang và đẹp nhất Tp. Biển Nha Trang. chủ đầu tư VCN 17 NĂM tại TP Nha Trang,...
      Dự án CT1 Riverside Luxury , Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán căn 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 950 triệu tại Phường Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa

      950 triệu 50 m2 19 triệu/m2
      Em có vài căn thương mại, toà nhà căn hộ Hà Quang.Mua vào ở liền, sang tên nhanh gọn.Phù hợp cho các vợ chồng trẻ muốn an cư tại trung tâm thành phố Nha...
      Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 1,79 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      1.8 tỷ 58 m2 30,92 triệu/m2
      CT1 Riverside Luxury Nha Trang.Nằm tại đường Vành đai 2, đối diện sông Quán Trường. Vị trí đắc địa ven sông thuộc dự án KĐT VCN Phước Long, TP Nha Trang.CĐT...
      Dự án CT1 Riverside Luxury , Đường Võ Văn Kiệt, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng căn hộ 1 phòng ngủ, 42 m2, giá 1,4 tỷ tại Đường Phước Long - Nha Trang - Khánh Hòa

      1.4 tỷ 42 m2 33,34 triệu/m2
      chào bán dự án Grand Mark Nha Trang, chung cư cao cấp 5*, sở hữu lâu dài, 1.8 tỉ/ căn.Đã xây 33/39 tầng. Cuối năm 2023 nhận nhà đưa vào vận hành.chào bán...
      Dự án Grand Mark Nha Trang, Đường Phước Long, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh nhà biệt thự 1 tầng, 140 m2, giá 7,5 tỷ tại Phường Vĩnh Nguyên - Nha Trang - Khánh Hòa

      7.5 tỷ 140 m2 53,58 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngay biệt thự Vinpearl Luxury Nha Trang giá mềm nhất dự án.Thiết kế 1 PN, tiêu chuẩn 6 sao, nội thất gỗ tự nhiên.giá: 7,5 tỉ bao phí...
      Dự án Vinpearl Luxury Nha Trang, Phường Vĩnh Nguyên, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay căn liền kề 1 tầng, 240 m2, giá 8,23 tỷ tại Xã Cam Hải Đông - Cam Lâm - Khánh Hòa

      8.24 tỷ 240 m2 34,3 triệu/m2
      - căn biệt thự Wynham Garden Cam Ranh giá chỉ 9.8 tỉ/ căn 2 PN (chưa bao gồm thuế giá trị gia tăng), DT: 240m2, cam kết LN 2 năm với LS 8 phần ...

      Bán gấp nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 100 m2, giá 6,2 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      6.2 tỷ 100 m2 62 triệu/m2
      Cần bán ngay nhà Mỹ Gia Gói 2 Vĩnh Thái, có sổ hồng riêng giá chỉ 6,2 tỉ.- DT: 100 mét vuông (5x20) - DT sàn: 210 mét vuông.- Nhà 3 tầng, 4...

      Cần bán gấp liền kề, biệt thự 3 tầng, 90 m2, giá 7 tỷ tại Phường Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa

      7 tỷ 90 m2 77,78 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng đẹp khu đô thị Hà Quang 2, Nha Trang đường 3B, cách đường Số 4 chỉ 100m giá 7 tỉ.- DT: 90 mét vuông ngang 5m.- Đông Nam.- Nhà xây...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường 3B, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh liền kề 2 tầng, 180 m2, giá 18 tỷ tại Đường An Viên - Nha Trang - Khánh Hòa

      18 tỷ 180 m2 100 triệu/m2
      BÁN HOẶC CHO THUÊ căn biệt thự AN VIÊN NHA TRANG DT: 180 mét vuông ngang 12m đường 13m 1 trệt 2 lầu. diện tích xây dựng 80 mét vuông DT sàn...
      KĐT biển An Viên, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nhà lk 1 tầng, 360 m2, giá 14,2 tỷ tại Xã Cam Hải Đông - Cam Lâm - Khánh Hòa

      14.2 tỷ 360 m2 39,45 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngay biệt thự Vinpearl Bãi Dài Cam Lâm giá mềm nhất dự án.Thiết kế 1 tầng 3 ngủ, bìa đỏ lâu dài.DT đất: 360 m2.giá: 14,2 tỉ bao phí...
      Dự án Vinpearl Bãi Dài, Xã Cam Hải Đông, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Khánh Hòa tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Khánh Hòa với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Khánh Hòa cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Khánh Hòa có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!