Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Khánh Hòa năm 2026

      Có 12.891 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu đô thị Vĩnh Điềm Trung, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá rẻ

      Thỏa thuận 72 m2
      CT9 Vĩnh Điềm Trung Nha Trang.+ Còn nhiều suất nội bố giá hấp dẫn, cạnh tranh thị trường.+ căn hộ chung cư đang trong quá trình bàn giao, có thể lên tham...
      Dự án Vĩnh Điềm Trung, Đường A1, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 1,4 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      1.4 tỷ 45 m2 31 triệu/m2
      - chung cư cao cấp CT1 Riveside Luxury Nha Trang.- Đã hoàn thiện phần thô và đang tiến hành hoàn thiện phần bên trong.- CK 1,5 phần trăm chung cư....
      Dự án CT1 Riverside Luxury , Đường Võ Văn Kiệt, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa
      T
      Bất Động Sản Nha Trang Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay chung cư Khu đô thị VCN Phước Hải, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,82 tỷ tại Nha Trang

      1.82 tỷ 68 m2 26,77 triệu/m2
      1. chung cư 2  phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, căn số 15. Tầng cao thoáng mát. DT 69,23m2. Cả 2  phòng ngủ đều có cửa sổ thoáng mát. Có nội...
      Dự án VCN Phước Hải, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 52 m2, giá 1,3 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      1.3 tỷ 52 m2 25 triệu/m2
      Bảng giá sơ bộ cập nhật ngày 04/05/2023 như sau:- Căn 1 phòng ngủ + 52 mét vuông: Giá CK còn 1,3 tỉ.- Căn 2 phòng ngủ - 72 mét ...
      Dự án New Galaxy Nha Trang, Phường Vĩnh Trường, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp căn biệt thự 287 m2, thỏa thuận tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa

      Thỏa thuận 287 m2
      KĐT khép kín KVG The Capella, tọa lạc khu Phía Tây của Thành phố Biển Nha Trang, giáp sông Quán Trường và các Khu đô thị còn lại.KVG The...
      Dự án KVG The Capella Nha Trang, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh căn hộ Chung cư Mường Thanh Viễn Triều Nha Trang, 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 1,27 tỷ

      1.27 tỷ 59 m2 21,53 triệu/m2
      Cần bán chung cư Mường Thanh Viễn Triều Vĩnh Phước Nha Trang.DT 59 mét vuông, 2 PN, 2 phòng vệ sinh, phòng khách bếp logia.đầy đủ nội ...
      Dự án Mường Thanh Viễn Triều, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh biệt thự 4 tầng, 99 m2, giá 9,2 tỷ tại Phường Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa

      9.2 tỷ 99 m2 92,93 triệu/m2
      Bán nhà 4 tầng mới mặt đường A2 KĐT VCN Phước Hải.- DT đất: 99 m2, ngang 5m.- DT sàn: 375 m2.- Nhà xây 4 tầng gồm mặt bằng KD, 3 tầng trên có 6 chung cư...
      Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp căn chung cư Khu đô thị VCN Phước Hải, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 72 m2 21,53 triệu/m2
      *Căn số 1.-căn hộ góc tầng 1.-DT:72m2, 2 phòng ngủ, 1 toilet nội thất đầy đủ.-SHR, giá 1tỷ6.*Căn số 2.-Căn tầng 4.-DT:72m2, 2 phòng ...
      Dự án Khu đô thị VCN Phước Hải, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay căn hộ Chung cư Mường Thanh Viễn Triều Nha Trang, 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 1,68 tỷ

      1.68 tỷ 59 m2 28,48 triệu/m2
      Cần bán chung cư Mường Thanh Viễn Triều Nha Trang.DT 59 mét vuông, 2 PN, 2  phòng vệ sinh.Phòng khách, bếp, logia rộng rãi.Nội thất mới đẹp....

      Bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Mường Thanh Viễn Triều Nha Trang, 2 phòng ngủ, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 75 m2 20,67 triệu/m2
      Cần bán chung cư Mường Thanh Viễn Triều Nha Trang.Căn số 18 tòa nhà OC3.DT 75  mét vuông thiết kế hợp lý gồm Phòng khách, Bếp, 2 PN, 2  phòng ...

      Chuyển nhượng căn 1 phòng ngủ, 51 m2, giá 1,78 tỷ tại Phường Vĩnh Trường - Nha Trang - Khánh Hòa

      1.79 tỷ 51 m2 35 triệu/m2
      Hàng nội bộ còn duy nhất một căn 51 mét vuông 1  phòng ngủ + dự án New Galaxy Nha Trang.Đông Bắc, căn 1,4 tỉ ở tầng 5. View hồ bơi 700m.Ngoài...
      T
      Tuấn Vinh - Tpkd Hưng Thịnh Hơn 1 năm trước

      Bán gấp biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 102 m2, giá 8,5 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      8.5 tỷ 102 m2 83,34 triệu/m2
      Bán nhà thiết kế đẹp đường B6 khu đô thị Vĩnh Điềm Trung- DT : 102 mét vuông ( ngang 6m )- Đường rộng 13m. Nhà 3 tầng, 3 PN, 4  phòng vệ ...
      Dự án Vĩnh Điềm Trung, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán chung cư Condotel Scenia Bay Nha Trang, 1 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 86 m2 35,47 triệu/m2
      Cắt lỗ chung cư sân vườn view phố biển Scenia Bay Nha Trang 86 mét vuông chỉ 3 tỉ 050tr.Bán chung cư Scenia Bay Nha Trang Căn B04 - view hướng Đông...
      Scenia Bay Nha Trang, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu căn 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 2,4 tỷ tại Phường Vĩnh Trường - Nha Trang - Khánh Hòa

      2.4 tỷ 71 m2 33,81 triệu/m2
      Nguồn cung căn hộ chung cư biển đang dần khan, cùng với tầm nhìn trở thành TP trực thuộc trung ương TP Nha Trang trở thành điểm sáng cho các NĐT cũng như...

      Bán nhanh nhà chung cư Chung cư Mường Thanh Viễn Triều Nha Trang, 2 phòng ngủ, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 59 m2 22,89 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư toà OC2A, view nội khu xéo biển.DT 59m2 có 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh.giá: 1,35 tỉ.Để lại toàn bộ nội...

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự 3 tầng, 210 m2, giá 4,4 tỷ tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa

      4.41 tỷ 210 m2 20,96 triệu/m2
      bán nhanh Căn hướng Đông Nam Gói 8 The Capella Nha Trang giá siêu đẹp . Nhà đã bàn giao có thể vào nội thất ỏ liền đc ạ-Kết cấu: 3 tầng , 3 PN ,...
      Dự án Mỹ Gia, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự 1007 m2, giá 6,1 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Nha Trang - Khánh Hòa

      6.1 tỷ 1007 m2 6,06 triệu/m2
      Chính chủ nhờ bán nhà vườn cực đẹp.Thôn Liên Thành xã Vĩnh Phương TP Nha Trang.- Cách đường Nguyễn Xiển ~ 100m, cạnh doanh trại quân đội (Trường lái xe Quân...
      Đường Nguyễn Xiển, Xã Vĩnh Phương, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 1,5 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      1.5 tỷ 61 m2 24,6 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư CT3 Vĩnh Điềm Trung view công viên hồ điều hoà tầng cấp thoáng mátDT: 61  mét vuông, 2 PN, 1  toilet, tầng 16Bpháp ...
      Dự án CT3 Vĩnh Điềm Trung, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Khánh Hòa tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Khánh Hòa với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Khánh Hòa cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Khánh Hòa có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!