Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Khánh Hòa năm 2026

      Có 12.891 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa

      Bán gấp nhà chung cư Nhà ở xã hội HQC Nha Trang, 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 950 triệu

      950 triệu 58 m2 16,38 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư giá rẻ, thoáng mát, sát biển, gần trường học. Giao thông vô cùng thuận tiện.căn hộ chung cư thuộc căn hộ Hoàng...
      Dự án HQC Nha Trang, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay nhà biệt thự liền lề 100 m2, giá 650 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      650 tỷ 100 m2 6500 triệu/m2
      Bán Nhà Gói 2 Mỹ Gia , Trục Đường Số 6 rộng 18m . Đã Có sổ hồng riêng DT : 100 mét vuông ( ngang 5m )Nhà Thiết Kế 3 phòng ngủ , 4 nhà vệ...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán căn liền kề 2 tầng, 100 m2, giá 4,9 tỷ tại Phố Phùng Hưng - Nha Trang - Khánh Hòa

      4.91 tỷ 100 m2 49 triệu/m2
      NHÀ khu đô thị Mỹ Gia sổ hồng riêng giá chỉ 4.9 tỉ.--------------------Kết cấu: Nhà 2 tầng, 3 phòng ngủ, 3 phòng vệ sinh, không gian thoáng...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 950 triệu tại Đường Ngô Gia Khảm - Nha Trang - Khánh Hòa

      950 triệu 50 m2 19 triệu/m2
      Bán căn hộ An Thịnh Vĩnh Hải Nha TrangDT 50m2 bao gồm 2 PN 1  nhà vệ sinhcó bìa đỏliên hệ ngay: Hùng 0914 455 ***
      Đường Ngô Gia Khảm, Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Khu đô thị Vĩnh Điềm Trung, 3 phòng ngủ, 91 m2, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 91 m2 24,18 triệu/m2
      * Bán chung cư 3 PN CT9 Vĩnh Điềm Trung.- DT: 90,58 mét vuông vào gồm 3 PN, 2  toilet, phòng khách, gian bếp và lô gia.- chung cư Tây Bắc,...
      Dự án Vĩnh Điềm Trung, Đường A1, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nhà biệt thự 4 tầng, 100 m2, giá 9,2 tỷ tại Đường Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa

      9.2 tỷ 100 m2 92 triệu/m2
      🌿HÀNG HIẾM VCN PHƯỚC HẢI🌿🌿𝐁𝐚́𝐧 𝐧𝐡𝐚̀ 𝟒 𝐭𝐚̂̀𝐧𝐠 𝐦𝐨̛́𝐢, 𝐦𝐚̣̆𝐭 𝐭𝐢𝐞̂̀𝐧 đ𝐮̛𝐨̛̀𝐧𝐠 𝐀𝟐 𝐤𝐡𝐮 đ𝐨̂ 𝐭𝐡𝐢̣ 𝐕𝐂𝐍 𝐏𝐡𝐮̛𝐨̛́𝐜 𝐇𝐚̉𝐢,...
      VCN Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay căn hộ 1 phòng ngủ, 64 m2, giá 1,5 tỷ tại Phường Vĩnh Trường - Nha Trang - Khánh Hòa

      1.5 tỷ 64 m2 23,44 triệu/m2
      Dự án Grand Mark Nha Trang.- chủ đầu tư: Công ty CP Đầu tư Xây dựng Đông Dương Nha Trang (Indochine Nha Trang).- Vị trí dự án: 16 Đường Phước Long, P....
      Dự án New Galaxy Nha Trang, Phường Vĩnh Trường, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu căn liền kề 3 tầng, 180 m2, giá 18 tỷ tại Đường Trần Phú - Nha Trang - Khánh Hòa

      18 tỷ 180 m2 100 triệu/m2
      Bán biệt thự biển An Viên TP Nha Trang.DT 180m2 ngang 12m gồm 3 tầng 5 PN.Khu vực an ninh, yên tĩnh.giá 18 tỉ.nội thất đầy đủ.bìa đỏ hoàn công.LH 0948...
      Dự án KĐT biển An Viên, Đường Trần Phú, Phường Vĩnh Trường, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 100 m2, giá 7,5 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      7.5 tỷ 100 m2 75 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng khu đô thị Lê Hồng Phong 1 (Hà Quang 1) đã có SHR giá 7,5 tỉ 0966 838 ***DT: 100m2 ngang 5mNhà xây theo kiến trúc hiện đại gồm 4 PN,...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong I, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán biệt thự 2 tầng, 100 m2, giá 4,3 tỷ tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa

      4.3 tỷ 100 m2 43 triệu/m2
      GĐ 1: Đã bàn giao, TT 100 phần trăm, hợp đồng mua bán, NH vay 70 phần trăm.* tòa căn hộ LK 8 - 12.Căn nội bộ 15m, hướng TN, giá 4.5 tỉ.Căn...
      Dự án KVG The Capella Nha Trang, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp căn liền kề 560 m2, giá 6,5 tỷ tại Xã Phước Đồng - Nha Trang - Khánh Hòa

      6.5 tỷ 560 m2 11,61 triệu/m2
      Siêu phẩm Phước Đồng.Nhà gỗ dành cho giới thượng lưu.DT 506 mét vuông. Full thổ.Ngang 26.5m. Đẹp mê ly.Nhà ở mát quanh năm. không cần điều hòa.Giá 6.5...
      Đường Thái Khang, Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp liền kề 3 tầng, 80 m2, giá 5,5 tỷ tại Phường Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa

      5.5 tỷ 80 m2 68,75 triệu/m2
      Em bán ngôi nhà 3 tầng thiết kế hiện đại, nội thất đẹp đường trước nhà rộng 13met KĐT Lê Hồng Phong II (Hà Quang II).- Vị trí: Đường 4D, giáp đường Số 13,...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường 4D, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu nhà biệt thự, liền kề 175 m2, giá 3,5 tỷ tại Thị xã Cam Ranh - Khánh Hòa

      3.5 tỷ 175 m2 20 triệu/m2
      Mình đang quá hạn NH cần bán ngay lô góc dự án ParaGrus DT 175M2lô góc ngã 4, đã làm xong hạ tầngchuẩn bị xây dựngký đc HĐMBsang nhượng ngay
      Dự án KN Paradise Cam Ranh, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Bán liền kề 4 tầng, 162 m2, giá 13 tỷ tại Đường Nguyễn Tất Thành - Nha Trang - Khánh Hòa

      13 tỷ 162 m2 80,25 triệu/m2
      Bán căn biệt thự giá mềm nhất KĐT Phước Long TP Nha Trang.DT đất 162m2 ngang 9m vuông vức. Nhà xây dựng 3 tầng + tum (8 phòng ngủ,...
      Dự án Phước Long, Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 100 m2, giá 4,7 tỷ tại Đường Võ Nguyên Giáp - Nha Trang - Khánh Hòa

      4.7 tỷ 100 m2 47 triệu/m2
      KĐT khép kín KVG The Capella Nha Trang, bàn giao nhà xây thô DT 100 mét vuông, với thiết kế đơn giản 1 trệt, 2 lầu, gồm 3  phòng ngủ, 4...
      Dự án KVG The Capella Nha Trang, Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay căn biệt thự 2 tầng, 240 m2, giá 8,23 tỷ tại Xã Cam Hải Đông - Cam Lâm - Khánh Hòa

      8.24 tỷ 240 m2 34,3 triệu/m2
      Hàng hiếm biển Bãi Dài Cam Ranh Mystery Villas.- Vị trí: MT biển Bãi Dài, cách Sân bay Quốc tế Cam Ranh (Tỉnh Khánh Hoà) 05 ph.- Duy nhất một căn căn biệt...
      Dự án Cam Ranh Mystery Villas, Xã Cam Hải Đông, Cam Lâm, Khánh Hòa
      L
      Kim Thương - Nvkd Hưng Thịnh Land Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà lk 120 m2, giá tốt tại Thị xã Cam Ranh - Khánh Hòa

      Thỏa thuận 120 m2
      Para Sol Cam Ranh (hay còn gọi Parasol Cam Ranh) là 1 trong những phân khu ngôi nhà phố thương mại nằm trong quần thể đại dự án KN Paradise Cam Ranh.Tổ...
      Dự án ParaSol, Thành phố Cam Ranh, Khánh Hòa

      Sở hữu chung cư Condotel Panorama Nha Trang, 1 phòng ngủ, 35 m2, giá 1,55 tỷ tại Nha Trang

      1.55 tỷ 35 m2 44,29 triệu/m2
      Bán cắt lỗ căn Panorama tầng cao, view phố.- Căn tầng 2x. Studio DT: 35 mét vuông, giá 1.550 tỉ.- Căn tầng 1x. Studio DT: 34 mét vuông, giá...
      Dự án Panorama Nha Trang, Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Lộc Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Khánh Hòa tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Khánh Hòa với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Khánh Hòa cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Khánh Hòa có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!