Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Khánh Hòa năm 2026

      Có 12.885 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa

      Bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,4 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      1.4 tỷ 70 m2 20 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư CT7 VĐT, nhà mới đẹp, sàn gỗ sạch sẽ, cần sang nhượng gấpDT 70 mét vuông, thiết kế 2 phòng ngủ, 1wcđể lại nội thất xịn...
      Dự án Vĩnh Điềm Trung, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 47 m2, giá 1,45 tỷ tại Đường Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa

      1.45 tỷ 47 m2 30,86 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Ct2 VCN Phước Hải Dt 47 mét vuông. Căn 2 phòng ngủ 1 toilet logia Đông Nam mát mẻ Để lại nội thất đẹp xịnGiá 1.450T...
      Dự án VCN Phước Hải, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 375 m2 tại Đường Quốc lộ 1A - Ninh Hòa, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 375 m2 3,74 triệu/m2
      Bán nhà TX Ninh Hòa giá chỉ 1,4 tỉ.+ DT: 375 mét vuông (70 mét vuông thổ).+ Vị trí: Phước Lộc, Ninh Quang, Ninh Hòa.+ Đường bê tông 5m oto đi...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Ninh Quang, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Sở hữu nhà shr 3 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Nha Trang, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 75 m2 74,67 triệu/m2
      Bán 3 tầng KĐT VCN PHước Long 1 đối diện công viên cực đẹp, có sổ hồng riêng giá 5 tỉ 600tr.Nhà kết cấu 3 tầng:- Tầng 1: KD, 1 toilet.- Tầng 2: Bếp +...
      Dự án VCN - Phước Long, Đường A3A, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,7 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      2.7 tỷ 65 m2 41,54 triệu/m2
      Duy nhất một căn hộ 2 ngủ Vinpearl Trần Phú Nha Trang giá siêu mềm nhất dự án.Thiết kế 2 PN tầm nhìn đều hướng ra biển, nội thất 5*.giá đã giảm...
      Dự án Vinpearl Beach Front Condotel, Đường Trần Phú, Phường Lộc Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhà mặt tiền 7 tầng, 95 m2 tại Đường Nguyễn Biểu - Vĩnh Hải - Nha Trang, giá 19,7 tỷ

      19.7 tỷ 95 m2 207,37 triệu/m2
      Cần bán hotel NH phát mãi cách biển 200m.- DT: 95 mét vuông (6.1m x 15.5m) vuông vắn.- Đường rộng 20m thông thẳng ra biển.- hotel tọa lạc 2 MT thông...
      Đường Nguyễn Biểu, Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp nhà mặt phố 4 tầng, mặt tiền 3m tại Đường Quang Trung - Lộc Thọ - Nha Trang, giá 13 tỷ

      13 tỷ 0 m2
      Nhà 4 tầng MT đường Quang Trung hàng hiếm.- DT 47,9 mét vuông ngang 3,4m.- Vị trí gần BV, NH, trung tâm hành chính và cách biển chỉ 500m.- Giá chỉ 13...
      Đường Quang Trung, Phường Lộc Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất dự án 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 7 tỷ

      7 tỷ 100 m2 70 triệu/m2
      Bán đất ngay gần bên toà nhà VCN Phước Hải - MT đường Văn Tiến Dũng (A2) - Giá 70 tr/ mét vuông.Vị trí đắc địa, KD sầm uất.Con đường an ninh, cây cối...
      Dự án VCN Phước Hải, Đường Văn Tiến Dũng, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 119 m2, mặt tiền 15m tại Đường Tô Hiến Thành, giá 30,5 tỷ

      30.5 tỷ 119 m2 256,31 triệu/m2
      Nhà 4 tầng MT đường Tô Hiến Thành.- DT 119 mét vuông ngang 15m.- Đối diện trường học, gần vòng xoay Lê Thánh Tôn.- Hiện đang cho thuê 80tr/tháng.- Giá...
      Đường Tô Hiến Thành, Phường Lộc Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu căn nhà mặt phố 3 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Mạc Đĩnh Chi - Nha Trang, giá 5,66 tỷ

      5.66 tỷ 0 m2
      bán gấp nhà 3 tầng MT đường Mạc Đĩnh Chi gần ngã tư cực kì thông thoáng, thuận tiện KD buôn bán, con đường đẹp khu bàn cờ Nha Trang.Nhà 3 tầng gồm 4 PN...
      Đường Mạc Đĩnh Chi, Phường Phước Tiến, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 3 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Định Cư - Nha Trang, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 0 m2
      Nhà 3 tầng mặt đường bàn cờ - Định Cư - Tân Lập - Nha Trang.Gần chợ, gần trường học, cách biển 3p đi xe máy..DT: 51,2 mét vuông ngang 5,2m, đường 7m,...
      Đường Định Cư, Phường Tân Lập, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 3 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Mạc Đĩnh Chi - Nha Trang, giá 5,66 tỷ

      5.66 tỷ 0 m2
      Cần bán ngay nhà 3 tầng MT Mạc Đĩnh Chi kề góc ngã tư cực thông thoáng. Thuận tiện KD và khai thác dòng tiền.- Kết cấu: Gồm 3 phòng ngủ,...
      Đường Mạc Đĩnh Chi, Phường Phước Tiến, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 223 m2, hướng Nam tại Đường Yersin - Nha Trang, giá 42,37 tỷ

      42.37 tỷ 223 m2 190 triệu/m2
      Mặt Đường Yersin, P. Vạn Thắng, TP Nha Trang, Tỉnh Khánh Hòa.DT: 9,35mx23,85m=223m2. Nhà 3 tầng.Có diện tích sử dụng + Hoàn công: 188 m2 3 tầng =564...
      32, Đường Yersin, Phường Vạn Thắng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 130 m2, mặt tiền 6m tại Đường Dương Vân Nga - Nha Trang, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 130 m2 32,31 triệu/m2
      Bán ngôi nhà cấp 4 MT đường Dương Văn Nga - Vĩnh Hải.DT 130 mét vuông, ngang 6,3m(sổ đã hoàn công).Hướng tây.Nhà gồm 2 phòng ngủ, 2vs, pk, bếp,...
      Đường Dương Vân Nga, Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 3 tầng, 70 m2, mặt tiền 6m tại Đường Đống Đa, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 70 m2 150 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng MT bàn cờ đường Đống Đa Nha Trang.- DT 70 mét vuông ngang 6,3m siêu hiếm.- Nhà 3 tầng kiên cố gồm PK, PB, 3 phòng ngủ.- Cách...
      Đường Đống Đa, Phường Tân Lập, Nha Trang, Khánh Hòa
      K
      Nguyễn Trần Tuấn Kiệt Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nhà phố 2 tầng, 70 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hoàng Hoa Thám - Nha Trang, giá 16,3 tỷ

      16.3 tỷ 70 m2 232,86 triệu/m2
      Vị trí nhà ngay trung tâm thành phố. Nha Trang, bán kính 100m có trường học, BV, công viên, siêu thị, chợ, NH, đi bộ ra bãi biển tắm.Để lại nội thất,...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Lộc Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Mê Linh - Nha Trang, giá 9,1 tỷ

      9.1 tỷ 60 m2 151,67 triệu/m2
      bán gấp giảm 2 tỉ còn 9,x tỉ nhà đẹp 4 tầng MT Đường Mê Linh - TTTP Nha Trang.Nhà 4 tầng mới MT đường Mê Linh thuận tiện KD, buôn bán.- DT 60 mét ...
      Đường Mê Linh, Phường Phước Tiến, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu căn nhà 2 tầng, 65 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Đường Hòn Xện - Nha Trang, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 65 m2 43,08 triệu/m2
      - Vị trí: Đường 5m ô tô vào tận nơi.- View trước nhà công viên để xe thoải mái Bến Du Thuyền (cách 300m)biển, bãi tắm (cách 700m).- Hiện trạng: 1 trệt 1...
      Đường Hòn Xện, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Khánh Hòa tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Khánh Hòa với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Khánh Hòa cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Khánh Hòa có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!