Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Khánh Hòa năm 2026

      Có 12.885 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất 70 m2, hướng Tây - Bắc tại Xã Vĩnh Thạnh - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 979 tr

      979 triệu 70 m2 13,99 triệu/m2
      Cuối năm hạ giá bán ngay miếng đất xã Vĩnh Thạnh - Nha TrangCách ủy ban nhân dân xã Vĩnh Thạnh chỉ 400m, cách chợ Ga Vĩnh Thạnh, đường 23/10 chỉ 600m....
      Đường Gò Chùa, Xã Vĩnh Thạnh, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp lô đất 313 m2, mặt tiền 9m tại Xã Khánh Hiệp - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 620 tr

      620 triệu 313 m2 1,99 triệu/m2
      Bán đất ngay UB xã Khánh Hiệp, huyện Khánh Vĩnh, Tỉnh Khánh Hòa. pháp lí sổ hồng riêng.- DT: 313 mét vuông ngang 9,2m (29 mét vuông QHGT).-...
      Xã Khánh Hiệp, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nhà mặt phố mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Hữu Huân - Nha Trang, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 0 m2
      bán ngay ngôi nhà MT đường Nguyễn Hữu Huân, TP Nha Trang.- DT: 86,3 mét vuông ngang 4,3m.Giá: 5tỷ200 (thỏa thuận).Chi: 0913 191 ***
      Đường Nguyễn Hữu Huân, Phường Tân Lập, Nha Trang, Khánh Hòa
      C
      Nguyễn Thị Tuyết Chi Hơn 1 năm trước

      Cần bán đất nền dự án 60 m2, mặt tiền 6m tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 60 m2 47,5 triệu/m2
      - KĐT VCN Phước Long có pháp lí chuẩn, hạ tầng đẹp- bán gấp mảnh đất đường C1 gần Công Viên, gần căn hộ CT2, gần sông mát mẻ- Dt 60 mét vuông MT...
      VCN - Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay lô đất nền 96 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hòn Rớ - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,69 tỷ

      2.69 tỷ 96 m2 28 triệu/m2
      bán ngay đất Hòn Rớ 1 DT 96 mét vuông - Đường nhựa 10m- giá chỉ: 28tr/m2- DT: 96 mét vuông ngang 6m.- pháp lí rõ ràng: Đã có sổ hồng riêng-...
      Hòn Rớ 1, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất 100 m2 tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 100 m2 24,5 triệu/m2
      CẬP NHẬT CÁC GÓI MỸ GIA NHA TRANG, giá mềm NHẤT THỊ TRƯỜNG:-Gói 2:+ Lô 100m đường số 1, Tây Nam lô kề góc giá bán gấp 2tỉ8 bao ép cọc và thiết kế+Lô Góc...
      Dự án Khu đô thị Mỹ Gia, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
      L
      Huynh Thi Bich Tram Hưng Thịnh Land Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp tại Đường Nguyễn Tất Thành - Phước Long - Nha Trang, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 0 m2
      BÁN ngôi nhà phố NGUYỄN TẤT THÀNH GẦN CẦU BÌNH TÂN DT 64,6 ngang 4,6m Đường Nguyễn Tất Thành rộng 35m Tây Bắc . sổ hồng riêng. giá: 3,1 tỉ contact:...
      Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nhà phố 3 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thích Quảng Đức - Nha Trang, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 52 m2 69,24 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng mới đẹp có bìa đỏ, Tây Nam, gần Thích Quảng Đức, P. Phước Long, Nha TrangChủ hạ giá còn 3,6 tỉ thôi ạDT 52 mét vuông (4m x 13m) Hướng...
      Đường Thích Quảng Đức, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nền đất 100 m2 tại Phố Phùng Hưng - Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 100 m2 26 triệu/m2
      Gói 5 - chủ đầu tư Thái Hưng.- Lô 130 mét vuông ngang 6.5m - đường 12m giá tổng: 3tỷ9 (LK511).- Lô 100 mét vuông - Đường nội bộ 14m giá từ...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 4 tầng, hướng Đông - Nam tại Đường Mạc Đĩnh Chi - Nha Trang, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Cần Bay nhanh nhà 3 tầng.MT Mạc Đĩnh Chi kề góc ngã tư cực thông thoáng. Thuận tiện KD:- DT: 51,5m2. (ngang 4.2m).- Hướng: hướng Đông Nam mát mẻ.Phù hợp...
      Đường Mạc Đĩnh Chi, Phường Phước Tiến, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất nền dự án 120 m2, mặt tiền 6m, hướng Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 8,4 tỷ

      8.4 tỷ 120 m2 70 triệu/m2
      Bán đất đường B4 (Bùi Thiện Ngộ) đường 20m. Lô duy nhất giá 70tr. VCN Phước Hải. Vị trí KD. hotline em Hoàng 0905 907 ***- DT 120 mét vuông. Ngang...
      Dự án VCN Phước Hải, Đường Bùi Thiện Ngộ, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán biệt thự siêu đẹp 287 m2, giá 16,5 tỷ tại Đường Phú Nông - Vĩnh Ngọc - Nha Trang - Khánh Hòa

      16.5 tỷ 287 m2 57,5 triệu/m2
      Bán căn biệt thự vườn Cầu Dứa Phú Nông.DT: 287m2.Vị trí cách đường 23/10 50m không ngập lụt.Tặng hết nội thất luxury.Gặp Thủy để đi xem trực tiếp và làm...
      Đường Cầu Dứa - Phú Nông, Xã Vĩnh Ngọc, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh biệt thự 3 tầng, 100 m2, giá 3,8 tỷ tại Đường Võ Nguyên Giáp - Nha Trang - Khánh Hòa

      3.8 tỷ 100 m2 38 triệu/m2
      Chủ cần tiền bán ngay ngôi nhà Mỹ Gia Gói 8 Nha Trang giá 3 tỉ 8. giá mềm nhất thị trường hiện tại.Giá: 3 tỉ 8.- Dt: 100m2 ngang 5m.- Thiết kế: 3 tầng.-...
      Dự án KVG The Capella Nha Trang, Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa
      L
      Huynh Thi Bich Tram Hưng Thịnh Land Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn biệt thự 100 m2, giá 4,3 tỷ tại Đường Võ Nguyên Giáp - Nha Trang - Khánh Hòa

      4.3 tỷ 100 m2 43 triệu/m2
      Cập nhật giá gói 8 The Capella KĐT Mỹ Gia tháng 1/2024.GĐ 1:- Căn nhà phố thương mại LK8.12, DT 100m2, đường 18m, Đông Nam, giá 5,2 tỉ (còn thỏa ...

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 4 tầng, 100 m2 tại Xã Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 100 m2 65 triệu/m2
      Làm việc CC.Bán ngôi nhà 4 Tầng Khu TÁI ĐỊNH CƯ MỸ GIA 2.- Hướng Tây.DT: 100m2 (5x20).bìa đỏ: Thổ cư 100 phần trăm.tầng một: Phòng khách, bếp,...
      Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nhà đẹp 2 tầng, mặt tiền 6m tại Đường Hà Thanh - Vạn Thắng - Nha Trang, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 0 m2
      Bán nhà 1 trệt, 1 lầu, hẻm oto Đường Hà Thanh, full nội thất giá chỉ 3,8 tỉ.DT 69,5 mét vuông (Ngang 6m - Đất ở đô thị).Nhà gồm 3 PN, 2 nhà vệ...
      Đường Hà Thanh, Phường Vạn Thắng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 100 m2 tại Xã Phước Đồng - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 100 m2 36 triệu/m2
      Làm việc CC.ngôi nhà ven sông Quán Trường, nhìn qua là đảo Hoa Sen, chỉ vài ph di chuyển là ra bãi biển Nha Trang.- DT 100 mét vuông (5x20) có 2...
      Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,08 tỷ tại Đường 19/5 - Vĩnh Hiệp - Nha Trang - Khánh Hòa

      2.08 tỷ 75 m2 27,74 triệu/m2
      Bán căn hộ đẹp tại CT3 Vĩnh Điềm Trung - Để lại nội thất như hình với giá chỉ 2Tỷ80 tr - DT: 75 mét vuông, gồm 2 PN + 2 logia. logia hướng biển rất...
      Dự án CT3 Vĩnh Điềm Trung, Đường 19/5, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Khánh Hòa tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Khánh Hòa với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Khánh Hòa cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Khánh Hòa có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!