Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Khánh Hòa năm 2026

      Có 12.885 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất nền dự án 152 m2, mặt tiền 20m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 9,88 tỷ

      9.89 tỷ 152 m2 65 triệu/m2
      Bán lô góc Đường Số 33 & 03, KĐT Lê Hồng Phong 1 (Hà Quang 1), Nha Trang, Khánh Hòa.mảnh đất vuông đẹp, vị trí đông đúc, nằm góc 2 đường nhựa rộng 16m và...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong I, Đường Số 33, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất dự án 95 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6,55 tỷ

      6.55 tỷ 95 m2 68,95 triệu/m2
      bán gấp mảnh đất MT đường Số 4 KĐT Hà Quang 1 thuận lợi KD buôn bán.liên hệ ngay em Hoàng 0905 907 *** ạ.-----------------------Giá đầu tư 6tỷ550 bao...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong I, Đường Số 4, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp nền đất mặt tiền 9m, hướng Tây tại Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Dự án căn biệt thự biển Giáng Hương nằm ngay cửa ngõ phía Đông của TP Nha Trang, cách trung tâm TP ~ 10 kilomet. Dự án có MT đường Phong Châu, một...
      Dự án Giáng Hương, Phố Phong Châu, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất nền dự án 594 m2 tại Xã Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 594 m2 10,95 triệu/m2
      - Giá siêu hấp dẫn lô góc căn biệt thự khu villa Giáng Hương Nha Trang Chỉ 10.9tr/m2.- DT 594m2 lô góc vuông vức.- Thuộc TP Nha Trang, ngay gần Tỉnh Lộ 3...
      Dự án Giáng Hương, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh lô đất nền 108 m2 tại Cam Hải Đông - Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 1,73 tỷ

      1.73 tỷ 108 m2 16 triệu/m2
      - Chính chủ bán nền vị trí cực đẹp tại dự án Golden Bay Cam Lâm Khánh Hoà gần bãi biển.- View công viên, cạnh hồ danh vọng và Đầm Thuỷ Triều.- DT...
      Dự án Golden Bay, Đường Nguyễn Tất Thành, Xã Cam Hải Đông, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6,45 tỷ

      6.45 tỷ 100 m2 64,5 triệu/m2
      Cần bán nền đất sạch đẹp đường Số 13 khu đô thị Hà Quang 2 - Nha Trang. Giá 6.45tỉ bao cọc. liên hệ em Hoàng 0905 907 ***.------------------------- Vị...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Số 13, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 60 m2, mặt tiền 6m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 60 m2 47,5 triệu/m2
      Bán lô đường C1 VCN PHước Long 1, 60 mét vuông ngang 6m cận dự án căn hộ chung cư CT2 Phước Long contact em Hoàng 0905 907...
      Dự án VCN - Phước Long, Đường C1, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 100 m2 29 triệu/m2
      * Gói 7 Mỹ Gia lô sạch đẹp.DT: 100 mét vuông (5x20).Đối diện sân banh, đường thông rộng 12m nằm sát đường Võ Nguyên Giáp.Giá bán ngay trong tuần chỉ...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhà mặt phố 1 tầng, 200 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Ninh Hòa, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 200 m2 8,5 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền cần bán nhà c4 P. Ninh Hải, TX Ninh Hoà cách biển Dốc Lết 2 kilomet.DT 200m2 (ngang 5,6m), thổ cư 100 phần trăm.Đường bê tông rộng...
      Phường Ninh Hải, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, 77 m2, mặt tiền 3m tại Đường Củ Chi - Nha Trang, giá 7,56 tỷ

      7.56 tỷ 77 m2 98,19 triệu/m2
      - Bán nhà mặt Đường Củ Chi P. Vĩnh Hải - Nha Trang.- DT: 77m2, DT sàn: 174,1m2. DTSD: 208m2.- Hướng Nam. Nhà 2 MT: Chính diện: Đường nhựa 14m; mặt hông:...
      Đường Củ Chi, Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 3 tầng, 102 m2 tại Phố Bà Triệu - Nha Trang, giá 12,75 tỷ

      12.75 tỷ 102 m2 125 triệu/m2
      Cần bán nhà vị trí đắc địa đường Bà tr, trung tâm TP Nha Trang.- DT: 102m2 (5,8m2 quy hoạch mở rộng đường) - Hướng Đông lệch Bắc.- giá: 125 tr/m2 (có thỏa...
      Phố Bà Triệu, Phường Phương Sài, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 1 tầng, 96 m2, mặt tiền 6m tại Phố Tôn Đức Thắng - Nha Trang, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 96 m2 36,46 triệu/m2
      Bán căn nhà phố đường Tôn Đức Thắng, Hòn Rớ 1, TP Nha Trang.- MT trục đường xương sống của khu vực, rộng 20m.- DT: 96m2 full thổ cư, ngang 6m.- nhà c4 có...
      Dự án Hòn Rớ 1, Phố Tôn Đức Thắng, Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nhà phố 5 tầng, 68 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai, giá 25 tỷ

      25 tỷ 68 m2 367,65 triệu/m2
      Hạ giá 25 tỉ bán gấp nhà 5 tầng MT đường Nguyễn Thị Minh Khai - TP Nha Trang.Nhà 5 tầng MT. DT: 68 mét vuông ngang 4,5m gồm 10 phòng. sổ hồng riêng...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Lộc Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh nhà mặt tiền 3 tầng, 120 m2, mặt tiền 6m tại Đường Phước Hải - Nha Trang, giá 16 tỷ

      16 tỷ 120 m2 133,34 triệu/m2
      căn hộ góc - view sông - view công viên hàng hiếm VCN Phước Hải cực thoáng mát.Nhà 3 tầng DT 120 mét vuông ngang 6m cực đẹp - gồm 5 phòng ngủ,...
      Dự án VCN Phước Hải, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh lô đất 120 m2 tại Đường Lạc An - Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 120 m2 60 triệu/m2
      Đất nền đường số 3 (Lạc An kéo dài) khu đô thị Hà Quang 1.- DT 120m2 (ngang 8m). Lô sạch đẹp không tì vết.- Vị trí gần vòng xoay Lạc An. Đường rộng...
      Số 3, Đường Lạc An, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay mảnh đất 197 m2, hướng Nam tại Xã Diên An - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 197 m2 8,63 triệu/m2
      Bán rẻ giá mềm đất đường lớn liên thôn ngay chợ Bà Đề xã Diên An, gần Võ Nguyên Giáp và 23/10.Giá bán ngay chỉ 1 tỉ 700 tr (8,6tr/m2 giá mềm).DT: 197m2...
      Đường Bà Đội, Xã Diên An, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán gấp lô đất sổ riêng mặt tiền 11m tại Xã Diên Toàn - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán đất mặt Đường Võ Nguyên Giáp, Diên Toàn, Diên Khánh. Giá chỉ: 16 tr/ mét vuông.- Siêu rẻ bán cắt lỗ, mảnh đất full thổ cư MT đường Võ Nguyên Giáp...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Diên Toàn, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Sở hữu đất 12 m2 tại Đường 8 - Khánh Nam - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 1,44 tỷ

      1.44 tỷ 12 m2 120 triệu/m2
      Bán đất thôn Hòn Dù, Khánh Nam, huyện Khánh Vĩnh.DT: 12000 mét vuông.Cách đường Tỉnh Lộ 8B 300m, đường đất 3m, trên đất có keo 4 năm, đất đồi tràm...
      Đường 8, Xã Khánh Nam, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Khánh Hòa tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Khánh Hòa với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Khánh Hòa cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Khánh Hòa có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!