Thông tin mô tả
Bán đất tặng
Khu vực
-
- Trên đất có nhà 4 tầng gồm 10 phòng, có mặt bằng cho thuê thu nhập đều
Cách chợ Xóm Mới 200 m, cách biển Quảng trường biển chỉ 600 m
Giá: 51,92 Tỷ
Diện tích: 236 m2
Giá/m2: 220 Triệu/m2
674688
Mua bán
Bán đất tặng
Khu vực
-
Hoàng Anh Bi
Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hải, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
3,1 tỷ
42 m2
Phường Lộc Thọ, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
2,05 tỷ
35 m2
3 tỷ
42 m2
3,1 tỷ
42 m2