Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Khánh Hòa năm 2026

      Có 12.880 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, mặt tiền 6m tại Đường Hồng Bàng - Nha Trang, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Nhà 3 tầng MT Hồng Bàng - Tân Lập.- DT 180,7m2 ngang 6,5m nở hậu 7m.- Cách Nguyễn Thị Minh Khai 300m và cách biển 800m.- Đang có HĐ thuê.Giá đầu tư 163tr/m2...
      Đường Hồng Bàng, Phường Tân Lập, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu căn biệt thự 3 tầng, 210 m2, giá 10 tỷ tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa

      10 tỷ 210 m2 47,62 triệu/m2
      Bán căn biệt thự gói 2 đã có sổ hồng riêng, khu đô thị Mỹ Gia, Nha Trang- DT: 210m2 ( ngang 10m )- Tây Nam- Đường nhựa hiện trạng 16m- Kết cấu: 3...
      Dự án Mỹ Gia, Nha Trang, Khánh Hòa
      H
      Phạm Thân Trọng Hoàng Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 2 tầng, 28 m2, hướng Tây tại Đường Trần Quý Cáp - Nha Trang, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 28 m2 42,86 triệu/m2
      Phương Sài.Bán nhà hẻm Trần Quý Cáp - Phương Sài - Nha Trang.Nhà xây thiết kế gồm: 2 phòng ngủ, 1pk, bếp, 1 nhà vệ sinh.Nhà 1 trệt, 1 lầu xây...
      Đường Trần Quý Cáp, Phường Phương Sài, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 112 m2, mặt tiền 5m tại Đường Cầu Hộ - Nha Trang, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 112 m2 40,18 triệu/m2
      Chủ già yếu giảm giá 1 tỉ bán gấp bán nhà 2 MT đường 7m, 3m cách Phạm Văn Đồng 50m, view biển.DT: 112 mét vuông. Ngang 5,3m dài 21m, thổ cư...
      Đường Cầu Hộ, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, giá 1,58 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      1.58 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần tiền bán căn hộ góc SSH07A vị trí rất đẹp view công viên, Đông Nam, rẻ hơn giá CĐT đang mở bán 100tr.DT: 73,43 mét vuông.Gồm: 3...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong I, Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay miếng đất mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 0 m2
      khu đô thị Phước Long A lô đẹp giá đầu tư chỉ 3.15 tỉ.- MT đường Trần Tử Bình rộng 13m, cách công viên chỉ 50m khu vực yên tĩnh nhiều nhà đẹp.- DT: 96,9m2...
      Phố Trần Tử Bình, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chủ cần tiền muốn bán resort tại Vĩnh Lương Tp Nha Trang

      175 tỷ 8 m2 21875 triệu/m2
      - Chủ cần tiền muốn bán resort tại Vĩnh Lương Tp Nha Trang.- DT 8000  mét vuông trong đó có 2100  mét vuông có sổ còn lại đất thuê và đất...
      Xã Vĩnh Lương, Nha Trang, Khánh Hòa

      Vega City Nha Trang - Melia: Biển xanh mênh mông - Nghỉ dưỡng đẳng cấp 5 sao

      Thỏa thuận 85 m2
      Chào mừng bạn đến với Vega City Nha Trang - điểm hội tụ của lối sống nghỉ dưỡng và đầu tư tại TP biển tuyệt vời nhất Việt Nam.1. Vị trí đắc địa: Tọa lạc tại...
      Dự án Melia Nha Trang, Đường Trần Phú, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 38 m2 tại Phường Vạn Thạnh - Nha Trang, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 38 m2 64,48 triệu/m2
      Chủ gửi bán nhà gần chợ Đầm, Vạn Thạnh, Nha Trang.- Nhà gần chợ, sát biển, KDC sầm uất.- Nhà 1 trệt 1 lầu có 2 phòng ngủ 2  phòng vệ sinh.- DT...
      Phường Vạn Thạnh, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất 113 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 2,03 tỷ

      2.04 tỷ 113 m2 18 triệu/m2
      Đất xã Diên An trục Võ Nguyên Giáp đường liên xã 8m ngay cổng chào thôn Võ Kiện, đối diện cây xăng 41.- DT: 113 mét vuông (ngang 5m, vuông vức).-...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Diên An, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nhà đẹp 2 tầng, 128 m2 tại Phố Phùng Hưng - Vĩnh Thái - Nha Trang, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 128 m2 29,69 triệu/m2
      Bán nhà 2 tầng vừa xây sát BV đa khoa Yersin, khu đô thị Mỹ Gia.DT: 128  mét vuông nở hậu. Nhà mới 2 tầng bao gồm: 1 khách, 1 bếp, 1 thờ, 3 PN, 3...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp nhà shr 1 tầng, 350 m2, mặt tiền 11m, hướng Nam tại Xã Diên Hòa - Diên Khánh, giá 2,79 tỷ

      2.79 tỷ 350 m2 7,98 triệu/m2
      Kẹt NH bán căn nhà tâm huyết của gia đình tại Diên Hoà, Diên Khánh sau cây xăng Hưng Thịnh.Nhà mái thái kiên cố chủ xây tâm huyết có 4 PN, pk bếp, P thờ,...
      Đường Liên Xã, Xã Diên Hòa, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán gấp nhà đất 2 tầng, 51 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đồng Nai - Nha Trang, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 51 m2 88,24 triệu/m2
      Nhà hiện tại đang cho thuê làm văn phòng thu nhập ổn định, gần chợ Đồng Nai, siêu thị co.opmart, cách toà căn hộ chung cư cấp cấp VCN Phước Hải, cách...
      Đường Đồng Nai, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 47 m2, giá 1,35 tỷ tại Đường 4 - Nha Trang - Khánh Hòa

      1.35 tỷ 47 m2 28,73 triệu/m2
      Bán chung cư CT4 Phước Hải, giá 1.35 tỉ.=======================- DT: 47m2, để lại đầy đủ nội thất mới đẹp, vô ở ngay.- Căn 1  phòng ngủ,...
      Dự án Căn hộ CT4 VCN Phước Hải, Đường 4, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán căn 3 phòng ngủ, 87 m2, giá 2 tỷ tại Đường Vân Đồn - Vĩnh Phước - Nha Trang - Khánh Hòa

      2 tỷ 87 m2 22,99 triệu/m2
      Bán chung cư 3 PN, Mường Thanh Viễn Triều Nha Trang, Khánh Hòa.Chưa nội thất.DT 87m2.View hướng Đông.giá 2 tỉ.Bao thuế phí sang nhượng.call ngay SĐT và...
      Dự án Mường Thanh Viễn Triều, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhà đẹp 3 tầng, 100 m2 tại Phố Phùng Hưng - Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 100 m2 54 triệu/m2
      Cần bán ngay nhà 3 tầng KĐT Mỹ Gia An Khánh - Gói 7.- DT đất: 100m2 (5x20m) - DTXD: 220m.- Kết cấu nhà: 1 trệt 2 lầu, 3 PN, 4  nhà vệ sinh, nhà ...

      Chuyển nhượng căn nhà 3 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Đường B3 - Nha Trang, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 75 m2 74,67 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng đường B3 khu đô thị VCN Phước Long 1, Nha Trang - giảm còn 5,6 tỉ.Đã có sổ.- DT: 75 mét vuông(5x15), DT sàn: 204 mét vuông.-...
      Dự án VCN - Phước Long, Đường B3, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu căn nhà mặt phố 12 tầng, 130 m2, mặt tiền 5m tại Đường Dã Tượng - Nha Trang, giá 37 tỷ

      37 tỷ 130 m2 284,62 triệu/m2
      Hạ giá bán gấp hotel cạnh Biển Trần Phú, Nha Trang - Giá 37 tỉ.- Vị trí: MT đường Dã Tượng cách Biển 50m - tp Nha Trang.hotel 12 tầng + thang máy, thang...
      Đường Dã Tượng, Phường Vĩnh Nguyên, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Khánh Hòa tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Khánh Hòa với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Khánh Hòa cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Khánh Hòa có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!