Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Khánh Hòa năm 2026

      Có 12.880 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa

      Bán nhanh nền đất 282 m2, mặt tiền 9m, hướng Tây tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,81 tỷ

      3.81 tỷ 282 m2 13,5 triệu/m2
      "Dự án căn biệt thự biển Giáng Hương nằm ngay cửa ngõ phía Đông của TP Nha Trang, cách trung tâm TP ~ 10 kilomet. Dự án có MT đường Phong Châu, một...
      Dự án Giáng Hương, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất nền mặt tiền 24m tại Phường Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 16,45 tỷ

      16.45 tỷ 0 m2
      Lô góc đẹp đường số 4 Thích Quảng Đức khu đô thị Hà Quang 2- giá chỉ 100 tr/m²- Lô góc hiếm đường Thích Quảng Đức,và số 5 khu vực KD sầm uất. Mọc nhiều...
      Đường Số 4, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 2 tầng, hướng Tây - Bắc tại Xã Diên An - Diên Khánh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 0 m2
      Bán căn biệt thự 2 MT Diên An, Diên Khánh, Khánh Hòa. Cách đường Võ Nguyên Giáp 500m. Về trung tâm Nha Trang 15 ph.- DT đất: 209,8m2.- Tây Bắc.- căn ...
      Xã Diên An, Huyện Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền mặt tiền 8m, hướng Đông - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Lô góc vị trí đẹp trung tâm khu đô thị Mỹ Gia Thái Hưng Gói 5 Nha Trang cần bán giá mềm:Lô góc 137,5 mét vuông ngã 4 đối diện công viên...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất nền dự án 665 m2, mặt tiền 70m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 43,89 tỷ

      43.89 tỷ 665 m2 66 triệu/m2
      - Đường Số 4 rộng 22.5m kết nối các khu đô thị phía Tây Nha Trang.- Kv tập trung của hầu hết các NH: Mbbank, Vietcombank, Viettinbank, Tecombank, Scb, Nam...
      KĐT Lê Hồng Phong II, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, giá 850 tr tại Nha Trang - Khánh Hòa

      850 triệu 0 m2
      Bán chung cư CT6 Vĩnh Điềm Trung, tầng cao thoáng mát.- DT: 42.3 mét vuông (thiết kế: 1 phòng ngủ - 1 nhà vệ sinh).- logia hướng Đông ...
      Dự án Vĩnh Điềm Trung, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh lô đất 216 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 216 m2 7,41 triệu/m2
      - vị trí: bãi giếng 2- cam hải tây- cam lâm- khánh hòa - DT: 216 m2 -- full ont -- 6.8 x 31- giá: 1 ty 600- gọi ngay: 0961 481 *** zalo 0961 481...
      Xã Cam Hải Tây, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán lô đất nền 329 m2, mặt tiền 11m, hướng Nam tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 4 tỷ

      4 tỷ 329 m2 12,16 triệu/m2
      Hạ giá quá rẻ chỉ 13 tr/ mét vuông.Bán đất tặng kho xưởng, mặt đường chính Đồng Khởi (Tỉnh lộ 8), Diên Sơn, Diên Khánh.Đường Đồng Khởi trục chính KD...
      Đường Đồng Khởi, Xã Diên Sơn, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp lô đất 200 m2, mặt tiền 10m tại Xã Diên Phước - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 200 m2 10,75 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất MT đường An Định - Diên Phước - Diên Khánh.- Đất nằm MT đường chính An Định thuận tiện KD mua bán, nằm ngay KDC nhiều hàng quán, xung...
      Đường An Định, Xã Diên Phước, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng miếng đất 120 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 600 tr

      600 triệu 120 m2 5 triệu/m2
      Cần bán đất tại Bình Lộc (Đảnh Thạnh).DT: 120 mét vuông. Thổ cư 100 phần trăm.Ngang 6 x 20.Đất khu vực cao, Đường thông, oto 5m.KDC hiện hữu,...
      Xã Bình Lộc, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán nhanh căn nhà riêng 3 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Đường B3 - Nha Trang, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 75 m2 74,67 triệu/m2
      Bán nhà mới đường B3 rộng 13m khu đô thị VCN Phước Long 1 - Trung Tâm Nha Trang.- Vị trí đẹp gần Thích Quảng Đức, gần trường học quốc tế và Công Viên VCN...
      Dự án VCN - Phước Long, Đường B3, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 3 tầng, mặt tiền 6m tại Đường Vĩnh Điềm Trung - Nha Trang, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 0 m2
      Nhà mới 3 tầng hiện đại, mê đúc, đường oto khu Vĩnh Điềm Trung.DT 64,4  mét vuông ngang 6m.DTSD: 180 mét vuông.Tây Bắc.Hiện trạng: Sân để xe...
      Dự án Vĩnh Điềm Trung, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2 tỷ tại Đường 19/5 - Vĩnh Hiệp - Nha Trang - Khánh Hòa

      2 tỷ 75 m2 26,67 triệu/m2
      Bán căn hộ góc 2 phòng ngủ, 2 toilet - CT3 Vĩnh Điềm Trung, Nha Trang (nội thất đầy đủ) giá chỉ 2tỉ.Tầng 15 - căn hộ cao cấp CT3, Vĩnh Điềm...
      Dự án CT3 Vĩnh Điềm Trung, Đường 19/5, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 1,75 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      1.75 tỷ 75 m2 23,34 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 2  phòng ngủ CT3 - KĐT Vĩnh Điềm Trung.- DT 75 mét vuông.- 2 phòng ngủ 2 WC. đầy đủ nội thất.- Hướng cửa Đông,...
      Dự án Chung cư CT3 Vĩnh Điềm Trung, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán liền kề 3 tầng, 75 m2, giá 5,6 tỷ tại Đường Phước Long - Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa

      5.6 tỷ 75 m2 74,67 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng đường B3 VCN Phước Long 1.- DT: 75m2(515), DT sàn: 204m2.- Nhà có 3 phòng ngủ, 1 p. Thờ, sân để xe, pk và bếp, nội thất cơ bản.- Không...
      Dự án VCN - Phước Long, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh lô đất mặt tiền 50m tại Xã Diên Tân - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 850 tr

      850 triệu 0 m2
      Chính chủ bán 2.196,9m2 đất tại xã Diên Tân.- DT: 2.196,9m2, đất cây hàng năm.- MT mảnh đất: Ngang 50m, đường bê tông 6m, oto vào tận nơi.- Cách TTTP Nha...
      Láng Nhớt, Xã Diên Tân, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cơ hội sở hữu căn hộ biển nằm trong quần thể du lịch đẳng cấp tại Nha Trang - pháp lý hoàn chỉnh

      Thỏa thuận 43 m2
      1. Tổng quan dự án Vega City:- chủ đầu tư: Công ty CP Vega City - KDI Holdings.- Quy mô: 43.81ha - GĐ 1 - 15,61ha.- pháp lí dự án: Đất thương mại dịch ...
      Dự án Vega City, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp liền kề 3 tầng, 68 m2, giá 3,8 tỷ tại Đường B6 - Vĩnh Hiệp - Nha Trang - Khánh Hòa

      3.8 tỷ 68 m2 55,89 triệu/m2
      Bán nhà TĐC khu đô thị Vĩnh Điềm Trung, TP Nha Trang.Vị trí ngay khu đô thị Vĩnh Điềm Trung,Đường B6 rộng 13m sạch đẹp, có vỉa hè.Sát bên khu đô thị...
      Dự án Vĩnh Điềm Trung, Đường B6, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Khánh Hòa tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Khánh Hòa với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.